Cách uống bia không say.

Danieldong

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
cách đó hiệu quả mà bác, chắc là do lượng bia quá lớn, 1 thùng @@, bác thử 1 ít dầu ăn uống trước và ép 50 quả chanh lấy nước uống sau khi uống dầu ăn, rồi đi uống bia. nếu vẫn say nâng lên 100 quả chanh :D

e thắc mắc vòng 3 của bác bao nhiêu cm mà chứa được 1 thùng bia, e chưa thấy ai uống được 1 thùng bia =))
mh 3h đc 15lon rồi nhưng bị say tìm cách nâng lên 1 thùng

Reactions
93
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Viên giả rượu đó tên gì, giải rượu thì phải giải được bia nhé bên mh uống bia chứ k uống rượu và phải giải đc khi uống 1 thùng trong 5 - 6h mà không bị say nhé

Mình cũng ko nhớ tên j! tại nó nhiều loại viên giải rượu lắm! Nhưng loại nào thì laoị nó đều có cùng một công thức cả. Do công ty nó đặt tên thôi. Mình toàn ra nói" cô ơi! để con mấy liều Viên giải rượu là họ biết àh! tớ thì mới có biết 2 loại. có một loại vỉ có 4 viên( 4 viên màu trắng). còn một loại vỉ có 6 viên( 4 viên màu trắng và 2 viên màu xanh). Rượu còn giải được huống chi là bia. Yên tâm nhé!

kingking333

Senior
Reactions
205
MR
0.001
uống bich sữa, hay ăn sữa chua. vào tiệc tấp mấy người kia dữ vào. uống bỏ ít đá hơi lạnh cho dễ uống, đỡ đau họng. xong rồi vào toilet ói. ói nhanh đỡ ngấm

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
bác cứ đùa, e nói thật chứ có xạo đâu

lý do pha xăng với bia, khi uống vào thì đi tiểu cực nhanh, bác ko tin thì thử đi, 1 thùng bia 2 lít xăng là đẹp, bảo đảm uống 3 thùng ko say
đi uống bia mang theo 2 lít xăng, vào uống bia nó tưởng tới đốt quán nó đuổi thì khổ =))

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
Uống trong lòng có hưng phấn thì uống dc nhiều hơn, uống coi tầm mình nhiêu, rồi móc họng ói, đi wc xả bớt, cũng coi tửu lượng nữa chứ nói khơi khơi chơi 1 kết bia trong 5h mà ko say chắc cũng thuộc hàng bợm nhậu, vậy thì dặn trước mấy em bâng bia đổ bia bỏ trà đóng nắp nhưng vẫn tính tiền bia là dc, ta nghĩ chỉ có cách này bác mới ko say thôi, nhớ là uống sec trà nhé chứ bỏ đá lạnh bụng lắm uống ko nổi 1 kết trà đâu =))

Kapersky

Banned
Reactions
165
MR
0.000
uống 1 bịch sữa tươi ko đường vs ăn 1 củ khoai lang sống trước khi lâm trận khoảng 1 h, trong lúc chiến đấu chọn thức ăn nhìu dầu mỡ, ăn lửng lửng uống mới đc nhìu nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week