Ask Cách treo VPS tốt nhất

Reactions
40
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hiện đang có số lượng lớn VPS nhưng chỉ treo gomez thôi chả biết làm gì nữa hết ai có cách treo vps kiếm tiền nào ngon thì chỉ vs... em xin biếu bác đó vài con vps xài ạ....

treo thêm vagex , mới mấy trang auto hits cũng oke đó bạn

upppppppppppppppppppppppppppppp

cần bán 2 em vps azure 3,5gb ram, mỗi con 5$.mua vứt vứt xó chẳng làm gì nên bán

Hiện đang có số lượng lớn VPS nhưng chỉ treo gomez thôi chả biết làm gì nữa hết ai có cách treo vps kiếm tiền nào ngon thì chỉ vs... em xin biếu bác đó vài con vps xài ạ....

nhiều vps hả? qua t chỉ cho cách kiếm 1$ trong 5 phút. nhưng mà t chẳng cần hậu tạ vps.vì t cũng nhiều rồi :))

nhiều vps hả? qua t chỉ cho cách kiếm 1$ trong 5 phút. nhưng mà t chẳng cần hậu tạ vps.vì t cũng nhiều rồi :))
Sao anh không chỉ em :binhsua122:

phải ko đó ~.~ 1$ 5 phút
Cấm VPS 24/24 thì ai chịu thấu

"Cách treo VPS tốt nhất"- để nguyên VPS như khi mới mua về, ko sử dụng là cách treo VPS tốt nhất, sẽ ko bị hư hại gì cả, rất tốt nếu muốn bảo quản VPS, giống như muốn bảo quản thứ gì tốt nhất thì cứ mua về bỏ trong tủ ý :))

"Cách treo VPS tốt nhất"- để nguyên VPS như khi mới mua về, ko sử dụng là cách treo VPS tốt nhất, sẽ ko bị hư hại gì cả, rất tốt nếu muốn bảo quản VPS, giống như muốn bảo quản thứ gì tốt nhất thì cứ mua về bỏ trong tủ ý :))
chuẩn rồi bác :))
......................................

hehe. mới tìm ra cách chiến mới 10$/ ngày . ^^. ứ cho ai biết đâu

hehe. mới tìm ra cách chiến mới 10$/ ngày . ^^. ứ cho ai biết đâu
đã ứ cho ai bik còn comment lên làm dek gì muốn ăn gạch ah:m144:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member