• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cách tăng lượt xem vào site từ youtube, facebook

chithanh88

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Hiện nay mình đang cùng anh em làm site Phim này DEMO TRANG PHIM , nhưng không biết làm sao để kéo khách vào site; cũng nghe một số bác bảo kéo lượt xem từ youtube, từ fb...nhưng đều không nói cách cụ thể.
Bác nào nói rõ cho mình vài mẹo được không ?

Hiện nay mình đang cùng anh em làm site Phim này DEMO TRANG PHIM , nhưng không biết làm sao để kéo khách vào site; cũng nghe một số bác bảo kéo lượt xem từ youtube, từ fb...nhưng đều không nói cách cụ thể.
Bác nào nói rõ cho mình vài mẹo được không ?
cắt khúc hay làm trailer up lên fb hoăc yt, kèm theo link web!chạy ad fb cho video trailer...chờ...gom bạc!done!:p:D:D

nhè đoạn nào gay cấn của phim,với phim mới ra rạp rồi spam lên facebook đi bác giống trang http://www.hdvn1tv.xyz/ .em thấy bác ý spam dữ lắm giờ real time cũng đc xxx lượt truy cập.chúc bác thành công nhé :) .trước em cũng định làm site phim và lấy ý tưởng kéo view như vậy.

Xác định site phim này của bác méo SEO lên nổi, vì dữ liệu đi rip từ nơi khác.
P/s: Site phim mà chơi blogger thì sớm muộn gì cũng bị google thịt thôi bác.

Xác định site phim này của bác méo SEO lên nổi, vì dữ liệu đi rip từ nơi khác.
P/s: Site phim mà chơi blogger thì sớm muộn gì cũng bị google thịt thôi bác.
hik...bác nói nghe bun ghê

cái code site phim này được share rồi mà.Mình cũng có. Muốn kéo lên thì mình thấy có cái code php spam fb đấy. Không nhớ ở topic nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom