• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cách tăng lượt truy cập cho site?

+ đặt quảng cáo nội dung người lớn, có nhiều site chấp nhận màk
+ kiếm $ = CPM, FS

để làm điều này thì bạn chịu khó xây dựng backlinks nhé

Hay là mìng liên kết website đi, tớ có cái trang http://lovesexygirl.blogspot.com 1000 visit/tháng =)) =))
K có ý định làm web 3x kiếm $

Last edited by a moderator:
mình thì mỗi ngày chỉ đc có 300view thui, tham khảo trang mình nha. 3Xdownload.com. mà kiếm $ = CPM, FS là gi vây? mình mới tham gia lĩnh vực web nên k rành

mình thì mỗi ngày chỉ đc có 300view thui, tham khảo trang mình nha. 3Xdownload.com. mà kiếm $ = CPM, FS là gi vây? mình mới tham gia lĩnh vực web nên k rành
Kiếm = PTU vì là web 3x mà
sau đó kiếm = cpm (trả tiền cho lượng truy cập)

có hình thức đó nữa hả. Mình còn gà lắm. mong các pro chỉ giáo thêm bên Web này. Còn trang katz.cd có ai biết cách đưa web mình vào đó k

FS là kiếm tiền với Fileserve.com -> ko hiểu nữa thì lên gugồ mà search
CPM là viết tắt của Cost Per Milion -> có nghĩa là bạn sẽ đc trả tiền cho 1000 lượt quảng cáo hiển thị trên site của bạn

PTU thì mình biết nên mình mới làm web đó, Mình muốn trang web có nhiều lượt view để người ta down nhiều. Nên muốn hỏi mọi người cách tăng trafic thui

muốn hỏi mọi người cách tăng trafic thui
Bạn đã biết làm web, mà bạn vẫn hỏi 1 câu ngớ ngẩn như thế này sao :| Đừng nói bạn ko hiểu gì về SEO
cách tốt nhất hiện giờ bạn có thể làm đc có lẽ là tạo backlinks, bằng cách để link site của mình ở phần chữ ký, hoặc dưới mỗi bài viết ở những forum mà bạn post

Muốn có traffic với các site DLL thì đặt 2 cái banner nhỏ thằng Katz lên đầu, tống các banner của bọn DLL khác xuống dưới rồi submit hết lên mấy site DLL đấy. Giờ to đầu nhất là thằng Katz, rồi đến thằng Phaze, tiếp theo là các thằng nhỏ nhỏ mà bạn có thể tìm trong site thằng phaze như twillight...etc...
Chịu khó đi spam các forum lớn, đặt link dưới signature như bro trên nói, watermark link web trên screenshot, cover. Ném thêm shortcut URL và txt có nội dung là link web của bạn trong các file rar.
Submit site lên các SearchEngine (Google, yahoo, bing....etc...), tạo account webmaster ở google rồi submit cái sitemap lên cho nó index dần dần.
Kiếm các site surf, add site của bạn vào đợi nó approve rồi vứt link surf lên VPS hoặc đi ngủ thì cho nó surf trên máy để lấy credit.
Sơ sơ là vậy thôi :D

Muốn có traffic với các site DLL thì đặt 2 cái banner nhỏ thằng Katz lên đầu, tống các banner của bọn DLL khác xuống dưới rồi submit hết lên mấy site DLL đấy. Giờ to đầu nhất là thằng Katz, rồi đến thằng Phaze, tiếp theo là các thằng nhỏ nhỏ mà bạn có thể tìm trong site thằng phaze như twillight...etc...
Chịu khó đi spam các forum lớn, đặt link dưới signature như bro trên nói, watermark link web trên screenshot, cover. Ném thêm shortcut URL và txt có nội dung là link web của bạn trong các file rar.
Submit site lên các SearchEngine (Google, yahoo, bing....etc...), tạo account webmaster ở google rồi submit cái sitemap lên cho nó index dần dần.
Kiếm các site surf, add site của bạn vào đợi nó approve rồi vứt link surf lên VPS hoặc đi ngủ thì cho nó surf trên máy để lấy credit.
Sơ sơ là vậy thôi :D

ông này nói dài dòng quá
ngắn gọn là:
- đặt 2 cái banner nhỏ của thằng Katz lên đầu
- để link site của mình ở bất kỳ nơi đâu có thể để nhiều người click
- làm web/blog thì phải tạo sitemap, rồi add site vào google để nó nhanh lên top

ông này nói dài dòng quá
ngắn gọn là:
- đặt 2 cái banner nhỏ của thằng Katz lên đầu
- để link site của mình ở bất kỳ nơi đâu có thể để nhiều người click
- làm web/blog thì phải tạo sitemap, rồi add site vào google để nó nhanh lên top

lam sao đặt 2 cái baner cua katz lên đầu vậy bạn
tạo site map + add site vào gôgle làm sao lun?

mình chưa có web, muốn làm 1 cái blogpost rồi mua domain xong add vo thì có dc ko. thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom