Cách scam mới

reloaded

Junior
Reactions
170
MR
0.000
không phải mình bị nhưng mà là bạn mình bị proof thì ko có nhưng nói cách thức cho các bác tham khảo xin đừng gạch đá

thiệt hại 30$

nhân vật
bạn em tên A
scam tên B

A quen B trên mạng nói chuyện cũng lâu nhưng chưa gặp mặt bao giờ A nói với em thằng B này nói chuyện cũng đc

bữa nọ B hỏi mượn A 30$. A nhẹ dạ thấy theo cảm tính "nói chuyện cũng đc" cho mượn
rồi B bảo chưa nhận đc tiền rồi B bảo check lịch sữ giao dịch thấy acc mình bị hack send LR qua acc khác
thế là nói hacker hack acc LR
A ko tin team qua máy B xem rồi thấy đúng là bị hacker đột nhập ( có xem IP lun )
nhưng A cũng nghi ngờ liền bật Firefox máy B lên check phần netword gì đó ( xài sock fake IP á )

rồi thấy phần IP y như Ip "hacker"

chắc các bác hiểu mà ha

:binhsua38: đâu cần đâu thứ đó thì trước sau cũng chả trả 30$ đâu

ừ, có công up lên cho AE là tốt.
Nhưng viết không có dấu chấm, dấu phẩy thấy là khó cho ng` đọc.

cái gì mà cách spam mới ở đây , cái này gọi là ngu thì chết , bị lợi dụng lòng tin thôi chẹp chẹp khổ thân .
Chứ bình thường thì kể cả mà send cho mày mà mày làm mất hay bị hack thì cũng kệ mẹ mày , tử tế thì mày lo mà trả số tiền ko thì cũng coi như bố thí cho nó chứ sao giờ ...

tóm lại là nó scam. HẾT
Có vậy thôi cũng dài dòng

cái gì mà cách spam mới ở đây , cái này gọi là ngu thì chết , bị lợi dụng lòng tin thôi chẹp chẹp khổ thân .
Chứ bình thường thì kể cả mà send cho mày mà mày làm mất hay bị hack thì cũng kệ mẹ mày , tử tế thì mày lo mà trả số tiền ko thì cũng coi như bố thí cho nó chứ sao giờ ...

à mà câu nói này làm em nhớ tới vụ 1k5 LR cũa bác tad exchanger gì đó trong 4rum mình
uk thì kệ 1k5 LR :))

số nhỏ thì bác nói câu này nghe đc nhưng số lớn lại khác
và nếu như trường hợp bác bán LR cho người ta thì lại là khác nữa nhá
đừng phán như thánh nhá :-j

sau này bán LR cho ai mà bị vậy thì nhớ câu bác nói đi =))

chỉ cần đọc đến đoạn: (bữa nọ B hỏi mượn A 30$. A nhẹ dạ thấy theo cảm tính "nói chuyện cũng đc" cho mượn) là biết bác A này quá nhẹ dạ rồi,thằng B ko scam cũng uổng.
A chỉ nói chuyện mà chưa một lần giao dịch với B đã dám cho mượn 30$,thiệt hết nói

thằng scam là 1 thằng ngu và thằng bị scam còn ngu hơn nữa =)) wen trên mạng bảo cho mượn là cho liền :)) đ' biết bạn chủ thread dính hay chính chủ thớt dính =)) có khi sợ bị ném đá nên nói là thằng bạn =))

thằng scam là 1 thằng ngu và thằng bị scam còn ngu hơn nữa =)) wen trên mạng bảo cho mượn là cho liền :)) đ' biết bạn chủ thread dính hay chính chủ thớt dính =)) có khi sợ bị ném đá nên nói là thằng bạn =))

em bị bị thì nói em có mẹ gì đâu sợ :-j
với lại quy tắc em là ko bao giờ giữ nhiều LR trong tài khoản đâu bác ợ
cứ 5$ là và xchange ex về bank ngay vì thấy nhiều bác bị hack tài khoản rồi :-j

:| ... ngừ ta có lòng tốt vào nhắc nhở ae màk các pác cứ chém thread ko vậy ... thí dụ 1 ngừ đóg fee bh rùi ... ság kêu ngừ kja send trc ... bảo là tối $ về thì send lại ... đến chiều lấy IP khác log vào send sag tk khác rùi bảo là bị hack ... vậy hok lẽ ko cần chịu trách nhjệm gì hết sao ... :binhsua85:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
vieclamthanhhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back