• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help cách này liệu dùng trông PTU được không nhỉ ?

chjhieu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình vừa nghĩ ra 1 cách làm PTU bằng cách tự mình download file của mình sẽ dùng fake ip của US rồi tự down file của mính sẽ dùng tài khoản pre và mạg cáp quang rồi cắm máy 1 ngày cũng được kha khá ý nhỉ .
Mình mới tham gia PTU nghĩ ra ý kiến như vậy mạh dặn mang ra mọi ng và pro thảo luận liệu có khả thi không nhỉ. có gì sai mong đừng chém nhé. đúng thì đúng chẳng đúng thì ... ;););)

bạn nghĩ ra đc thì ai cũng nghĩ ra đc và ai cũng làm không đc , hì ,chơi PTU không nên cheat nó bạn àh , hậu quả thì khỏi phải bàn rồi

dĩ nhiên rồi. mình nói ra để mọi người thảo luận mà biết đâu có bác nào lách luật được mà nghĩ nào nếu làm cẩn thận chút không biết ổn không. như nhớ xoá cookie... chẳng hạn. chứ mình chưa cả biết cách fake ip để đown fake ip để lướt web còn được chứ để nó tính là down thì vẫn chưa tìm hiểu. vì đã từng làm offer nên bik cách fake ip lướt web thôi

Mình vừa nghĩ ra 1 cách làm PTU bằng cách tự mình download file của mình sẽ dùng fake ip của US rồi tự down file của mính sẽ dùng tài khoản pre và mạg cáp quang rồi cắm máy 1 ngày cũng được kha khá ý nhỉ .
Mình mới tham gia PTU nghĩ ra ý kiến như vậy mạh dặn mang ra mọi ng và pro thảo luận liệu có khả thi không nhỉ. có gì sai mong đừng chém nhé. đúng thì đúng chẳng đúng thì ... ;););)

mua 100 cái VPS về down, may ra thì đc =))

mua 100 cái VPS về down, may ra thì đc =))

cách này dùng để đủ kiếm tiền trả tiền net và mạng là chính không phải để kiếm vài chục đô trên đây bác à :binhsua135::binhsua135::binhsua135:

cách này dùng để đủ kiếm tiền trả tiền net và mạng là chính không phải để kiếm vài chục đô trên đây bác à :binhsua135::binhsua135::binhsua135:

thế thì bạn kiếm socks mà fake, rồi cheat đi xem 1 ngày đc mấy chục $ =))

tư tưởng nông dân bỏ m..., não ngắn, ko có nếp nhăn...:))

uhm,fake sock down ko nổi đâu bạn ah,
thời gian đó thì bạn đi post bài ở 4rum còn kiếm đc ít :D

nói người ta vừa thôi, đừng khinh thường người khác như thế. dám cá 80% người bắt đầu chơi PTU trong đầu có tưởng cheat luôn :|

Nói đúng.
Thannks! cho cái nè :D

nói người ta vừa thôi, đừng khinh thường người khác như thế. dám cá 80% người bắt đầu chơi PTU trong đầu có tưởng cheat luôn :|

mình ở 20% còn lại =)) từ lúc biết ptu chỉ biết lao vào làm chứ chưa bao giờ nghĩ đến cheat này cheat nọ ^^!

Acc pre down 10000 cũng chỉ tính là 1:hihi, acc free thì chịu khó ngồi canh để gõ capcha , Mạng cáp quang thì tốc độ cũng chỉ bằng 1/100 của VPS , Dùng sock thì chắc chỉ down file vài MB chứ down file vài trăm MB thì chắc lết hết ngày , down file vài MB thì ko đủ tiền uống trà đá . HOST phát hiện thì lại banned ---> ko nên cheat trừ khi có tut lách dc những điều mình nói ở trên:hihi

tư tưởng nông dân bỏ m..., não ngắn, ko có nếp nhăn...:))

Bác này bị banned 7 ngày ví nói khích 1 lần rồi mà vẫn chưa ngán àh :D , làm admin 1 site thì nên tôn trọng người khác nhé bạn , đo cũng là 1 cách để làm ng khác tôn trọng mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom