Suggest Cách làm việc của Mod NamTuoc

Status
Not open for further replies.

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
http://mmo4me.com/threads/longpro-j...h-kiem-300-ngay-voi-ppd-yt-2014.164240/page-2

Mình không mình đã sai cái gì mà mod Sir.NamTuoc close topic của mình và cảnh cáo mình !
BQT xem xét ! mình thất vọng với cách làm việc của Mod này !

câu hỏi của NamTuoc khiến mình bất ngờ trong topic trên :

Cách trả lời của mod đây :eek:

Xin lỗi độno chạm vào nồi cơm của bạn . Nếu thực sự mình ko đc phép post bài viết kiểu như trên thì ok mình sẽ vào forum nước ngoài vậy . Họ văn minh , lịch sự và họ luôn sẵn sàng chào đón mình . ko phải như cách xư lý và hành xử có 1 ko 2 của bạn mod này đâu !
Đề nghị BQT xem xét cách làm việc của bạn này !

Last edited:
E thấy họ chả có gj là nóng hoặc sai rule! BẠn @hoangvulonghp lập topic để trao đổi kinh nghiệm và trong topic có rõ ràng nói là trao đổi kinh nghiệm! Còn captchater thì đang tranh luận về việc làm Mod của a thôi! Chẳng xúc phạm a gì cả! Sao a lại banned captchater?
E thấy cái đầu nóng đang là a chứ ko phải captchater hay hoangvulonghp
EM nói hắn úp cái bằng chứng cho rằng anh bắt member nịnh bợ này kia để anh lách luật lên đi.
EM hỏi @TKLGroup xem, hắn làm MOD anh còn Move topic vào thùng rác nói chi member mà bào anh bắt member nịnh bợ để anh cho qua.
Nói có sách mách có chứng, và a-nh banned theo rule rõ ràng.

Upvote 0
Nhận thấy rằng Mod hơi quá tay. Cái câu hỏi cũng đầy ý nghĩa kích động. Mình thấy topic đó cũng ko có gì xấu, bàn luận, chia sẽ 1 hướng đi mới cho mọi người.
P/s: Ko proof thì kêu scam, có proof cũng scam @@
Topic nào bàn luận cách kiếm tiền không proof mà mình bảo scam đậu cậu !?

Upvote 0
cảm giác nhiệt độ dâng lên 35 độ C. mặc dù đã giữa khuya.

Upvote 0
Mình thấy cũng thấy @captchater comment nêu ý kiến cá nhân và cũng không có gì phải bị banned 3 ngày

Nếu ai lập topic cũng note thêm câu NHỜ MOD CHUYỂN DÙM thì chắc cũng hơi loạn cậu nhĩ @v132193 (Như cậu nói mem vào forum phải đọc rules trước khi làm việc, đằng này acc cậu threat lập từ năm 2012)

@Sir.NamTuoc có hỏi mục đích topic là gì để tiện làm việc nhưng cậu ấy lại trả lời bằng cách hỏi ngược lại MOD =="

biết là vậy nhưng BQT thì bắt member ăn nói lịch sự, còn BQT thì ăn nói vs member sao kìa, nếu là cậu thì cậu thấy sao khi đọc mấy dòng commnent đó sau khi post bài như vậy, hãy đặt mình vào vị trí của người khác và cảm nhận.

vì đây là dạng thread mới người ta không biết post vào đâu cho đúng nên mới để câu "NHỜ MOD CHUYỂN DÙM" ?

Upvote 0
EM nói hắn úp cái bằng chứng cho rằng anh bắt member nịnh bợ này kia để anh lách luật lên đi.
EM hỏi @TKLGroup xem, hắn làm MOD anh còn Move topic vào thùng rác nói chi member mà bào anh bắt member nịnh bợ để anh cho qua.
Nói có sách mách có chứng, và a-nh banned theo rule rõ ràng.
E ko đôi co với a nữa! Người trong BQT đôi co với nhau thì ko hay cho lắm! Cứ để member mmo và Shin vào xử lí! Ai đúng ai sai thì mọi người đoc topic có sẽ cũng đã quá hiểu rồi!

Upvote 0
Đọc topic thấy mod nói chuyện chán vãi lồng.
Ờ thì sai box không nhẹ nhàng hơn được ah
Cái câu hỏi của bạn mình người ngoài đọc còn thấy hơi ức chế rồi huống chi thớt.

Upvote 0
Mình thấy vụ này nên để @binh6699 giải quyết vì @binh6699 quảnn lý box này. @Sir.NamTuoc đang bị report nên cũng không nên có ý đĩnh close topic hay BAN nick chủ topic! Mọi vấn đế thì nên để @binh6699 xem xét rồi quyết định.

Còn về @captchater thì @Sir.NamTuoc cũng hơi nặng tay rồi. Đây cũng giống như ý kiến của tất cả các members khác thôi. KHông phận sự thì không được comment. Nếu comment thì cảnh cáo, tái phạm thì cho ăn points nên mình xin phép được unban cho @captchater! Nếu @Sir.NamTuoc thấy @captchater xúc phạm thì có thể tạo topic để @binh6699 xử lý luôn!

@binh6699 vào giải quyết vụ này nhé!

Upvote 0
E ko đôi co với a nữa! Người trong BQT đôi co với nhau thì ko hay cho lắm! Cứ để member mmo và Shin vào xử lí! Ai đúng ai sai thì mọi người đoc topic có sẽ cũng đã quá hiểu rồi!
Biết vậy sao khôgn inbox như mấy cậu kia mà lại nhảy vào ?! Lần thứ mấy rồi nhỉ !?

Upvote 0
Topic nào bàn luận cách kiếm tiền không proof mà mình bảo scam đậu cậu !?
Mình ko nói cậu bảo scam. Mình nhớ rule 4rum có cái khoản về proof này, khi giới thiệu, tuyển ref gì đó.
Proof là 1 bằng chứng xác thực nhận tiền, để member có thể yên tâm chiến. Đằng này chủ top cũng có tuyển ref, câu kéo dụ dỗ ai đâu mà cậu kêu đề phòng scammer?

Upvote 0
Mình thấy vụ này nên để @binh6699 giải quyết vì @binh6699 quảnn lý box này. @Sir.NamTuoc đang bị report nên cũng không nên có ý đĩnh close topic hay BAN nick chủ topic! Mọi vấn đế thì nên để @binh6699 xem xét rồi quyết định.

Còn về @captchater thì @Sir.NamTuoc cũng hơi nặng tay rồi. Đây cũng giống như ý kiến của tất cả các members khác thôi. KHông phận sự thì không được comment. Nếu comment thì cảnh cáo, tái phạm thì cho ăn points nên mình xin phép được unban cho @captchater! Nếu @Sir.NamTuoc thấy @captchater xúc phạm thì có thể tạo topic để @binh6699 xử lý luôn!

@binh6699 vào giải quyết vụ này nhé!
Banned để cho cậu ta thấy là tớ không nhân nhượng hay nhẹ tay với bất cứ hành vi vi phạm nào tại 4room này.
Còn việc xử lý thì hẳn sau cũng được :)

Upvote 0
Nói chung là cách nói chuyện của ông NamTuoc thiên về "tỉa đểu" quá nên gây bức xúc cho thớt thôi.... dù thớt sai thì cũng ko nên nhắc nhở bằng những câu từ như thế. Cứ cảnh cáo một cách thẳng thắn là đc

Upvote 0
Mình ko nói cậu bảo scam. Mình nhớ rule 4rum có cái khoản về proof này, khi giới thiệu, tuyển ref gì đó.
Proof là 1 bằng chứng xác thực nhận tiền, để member có thể yên tâm chiến. Đằng này chủ top cũng có tuyển ref, câu kéo dụ dỗ ai đâu mà cậu kêu đề phòng scammer?
Cái cậu nói chỉ có ở Box PTC nhé. Box Others là nơi cho phép cậu thảo luận mọi vấn đề về MMO khác chuyên mục với mấy box MMO kia.

Upvote 0
biết là vậy nhưng BQT thì bắt member ăn nói lịch sự, còn BQT thì ăn nói vs member sao kìa, nếu là cậu thì cậu thấy sao khi đọc mấy dòng commnent đó sau khi post bài như vậy, hãy đặt mình vào vị trí của người khác và cảm nhận.

vì đây là dạng thread mới người ta không biết post vào đâu cho đúng nên mới để câu "NHỜ MOD CHUYỂN DÙM" ?
~.~ mình thấy hiệu ứng dấu câu làm nên sự phiền toái này

Upvote 0
Biết vậy sao khôgn inbox như mấy cậu kia mà lại nhảy vào ?! Lần thứ mấy rồi nhỉ !?
Có lẽ cậu ấy cũng thấy bức xúc thôi.
@Sir.NamTuoc Có bao h cậu tự hỏi là tại sao đa số đều phản ứng với cậu, đa số mọi ng đều cho là cậu sai ko? Kể cả mem, Tmod, Mod đều nói thế. Thì có lẽ cậu nên coi lại. Ai cũng nghĩ rằng mình làm đúng.

Upvote 0
Việt Nam có câu

Lập Pháp - Hành Pháp - Tư Pháp

vậy trong forum này.. ai hành pháp ai tư pháp vậy ta ??

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,075
173,153
Latest member
tofut

Most viewed of week

Most discussed of week