Suggest Cách làm việc của Mod NamTuoc

Status
Not open for further replies.

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
http://mmo4me.com/threads/longpro-j...h-kiem-300-ngay-voi-ppd-yt-2014.164240/page-2

Mình không mình đã sai cái gì mà mod Sir.NamTuoc close topic của mình và cảnh cáo mình !
BQT xem xét ! mình thất vọng với cách làm việc của Mod này !

câu hỏi của NamTuoc khiến mình bất ngờ trong topic trên :

Cách trả lời của mod đây :eek:

Xin lỗi độno chạm vào nồi cơm của bạn . Nếu thực sự mình ko đc phép post bài viết kiểu như trên thì ok mình sẽ vào forum nước ngoài vậy . Họ văn minh , lịch sự và họ luôn sẵn sàng chào đón mình . ko phải như cách xư lý và hành xử có 1 ko 2 của bạn mod này đâu !
Đề nghị BQT xem xét cách làm việc của bạn này !

Last edited:
Bản thân mình đọc thì ko thấy @captchater nói xúc phạm gì mà sao đã ra đảo 3 ngày? tất cả những gì bạn ấy chỉ là nói lý lẽ dù có gay gắt 1 chút
Cái comment cuối của cậu ta đấy. Chưng cái bằng chứng ra đi rồi phán.

Upvote 0
còn nếu bạn close topic và band tôi thì xin lỗi tôi ko rảnh đôi co với bạn vì bạn là mod vớ vẩn nhất tôi từng biết

Upvote 0
Tôi chả thái độ gì chả !
Bạn có tôn trọng người viết đâu mà bạn đòi tôi phải tôn trọng bạn khi bạn đặt câu hỏi xoáy kiểu thế !
Nếu bạn tôn trọng người viết thì bạn sẽ đọc hết người ta viết cái gì và hiểu mục đích người ta viết để làm gì rồi !
Nói thật mù cũng phải mờ mờ nhìn thấy cái dòng chữ " Hưởng ứng phong trào , hôm nay xin phép lập thread này kể về hành trình công cuộc kiếm tiền online và share , trao đổi kinh nghiệm với mọi người trong lĩnh vực offer Real Traffic ! "
và mấy cmt bên dưới của tôi tới mấy bạn newbie bên dưới : " mình lập topic này ko phải vì mục đích nhận đệ tử hay viết bài hướng dẫn gì ở đây cả ! mục đích là kể về câu truyện của mình , cách làm hàng ngày , thu nhập hàng ngày của mình vs realtraffic , và trao đổi kinh nghiệm .
Các bạn thông cảm "
Mình thấy 4rum này đâu có cái phong trào đó đâu

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
đọc nãy giờ chả thấy captchater nói gì mà đáng ra đảo 3 ngày , mod mà xừ sự như con nít ???
nghe ngứa tai là point point ??? người ta có nhờ chuyển Box nếu sai , bộ không đọc hết topic sao ??? hay đụng đến miếng cơm nên close cho tránh đụng chạm ???
bề ngoài "close tránh nb bị dụ" nhưng trước hết mod đưa cái bằng chứng đi rồi nói chuyện kiểu đó ( như cách làm việc của mod đấy , bằng chứng đi rồi nói ?! ) ???
phòng bệnh hơn chũa bệnh ??? triết lý cục mịch, nước ngoài làm được sao vn ko đc ??? đừng cứ đổ lỗi cho quá khứ scam, rule đã có , warning đầy màn hình, ai vào 4rum mà không đọc rule không xem warning thì bị scam cũng là 1 bài học.
Chốt lại là 2 vấn đề :
1 / captchater có gì mà bị banned 3 ngày ???
2 / thread chả có gì đáng bị close, mod inbox hỏi "mục đích là khoe khoang" ok cho là khoe khoang thì move wa Box chat coi như sai Box đi, làm gì phải close ??? Bộ Rules có nói khoe khoang là close ah @@

Upvote 0
@Sir.NamTuoc
E ko muốn comment nhưng cũng phải nói ý kiến chút! ^^
A đừng tỏ cái thái độ ấy với members! A biết cái thái độ ấy là j ko? Hách dịch và quan liêu đấy! A nên nhớ đây là cái forum mmo chứ ko phải ở ngoài đời! MOD và members như nhau cả thôi! Khác nhau ở cái màu nick thôi!
Còn nữa đừng cứ suốt đem cái point rồi hở cái là banned! Chả hay ho j đâu!

Upvote 0
ai không liên quan miễn comment coi chừng ăn thẻ của các mod...( câu nói muôn thuở trong box này)..... chạy ra hóng tiền thôi :p:p
P/s: cái gì cũng phải từ từ, tất cả ngồi xuống uống ngụm nước,ăn miếng bánh rồi thảo luận tiếp

Upvote 0
@Sir.NamTuoc
E ko muốn comment nhưng cũng phải nói ý kiến chút! ^^
A đừng tỏ cái thái độ ấy với members! A biết cái thái độ ấy là j ko? Hách dịch và quan liêu đấy! A nên nhớ đây là cái forum mmo chứ ko phải ở ngoài đời! MOD và members như nhau cả thôi! Khác nhau ở cái màu nick thôi!
Còn nữa đừng cứ suốt đem cái point rồi hở cái là banned! Chả hay ho j đâu!
Có nhiều cái đầu nóng nếu khôgn xử lý tah83ng tay thì họ càng lấn tối và coi thường Rule 4room không ra gì.
Khi đó là còn làm MOD chi nữa kiệt !?

Upvote 0
đọc nãy giờ chả thấy captchater nói gì mà đáng ra đảo 3 ngày , mod mà xừ sự như con nít ???
nghe ngứa tai là point point ??? người ta có nhờ chuyển Box nếu sai , bộ không đọc hết topic sao ??? hay đụng đến miếng cơm nên close cho tránh đụng chạm ???
bề ngoài "close tránh nb bị dụ" nhưng trước hết mod đưa cái bằng chứng đi rồi nói chuyện kiểu đó ( như cách làm việc của mod đấy , bằng chứng đi rồi nói ?! ) ???
phòng bệnh hơn chũa bệnh ??? triết lý cục mịch, nước ngoài làm được sao vn ko đc ??? đừng cứ đổ lỗi cho quá khứ scam, rule đã có , warning đầy màn hình, ai vào 4rum mà không đọc rule không xem warning thì bị scam cũng là 1 bài học.
Chốt lại là 2 vấn đề :
1 / captchater có gì mà bị banned 3 ngày ???
2 / thread chả có gì đáng bị close, mod inbox hỏi "mục đích là khoe khoang" ok cho là khoe khoang thì move wa Box chat coi như sai Box đi, làm gì phải close ??? Bộ Rules có nói khoe khoang là close ah @@
Trường hợp khoe khoang này không phải lần đầu tiên ở 4room.
Nếu siêng thì cậu chịu kh1o seach lại nhé.
Còn captchater thì như comment của tôi đấy, nói tôi như vậy thì chưng cái bằng chứng ra đi.

Upvote 0
Mình thấy cũng thấy @captchater comment nêu ý kiến cá nhân và cũng không có gì phải bị banned 3 ngày

Nếu ai lập topic cũng note thêm câu NHỜ MOD CHUYỂN DÙM thì chắc cũng hơi loạn cậu nhĩ @v132193 (Như cậu nói mem vào forum phải đọc rules trước khi làm việc, đằng này acc cậu threat lập từ năm 2012)

@Sir.NamTuoc có hỏi mục đích topic là gì để tiện làm việc nhưng cậu ấy lại trả lời bằng cách hỏi ngược lại MOD =="

Upvote 0
Trường hợp khoe khoang này không phải lần đầu tiên ở 4room.
Nếu siêng thì cậu chịu kh1o seach lại nhé.
Còn captchater thì như comment của tôi đấy, nói tôi như vậy thì chưng cái bằng chứng ra đi.
vậy mod nói chủ thớt kia sẽ scam nên phòng ngừa scam trong tương lai thì đưa bằng chứng ra đi :) chưa chi đã close topic người ta vậy, bộ post tí proof gọi là khoe mẽ cầu scam ???

Upvote 0
Mình thấy cũng thấy @captchater comment nêu ý kiến cá nhân và cũng không có gì phải bị banned 3 ngày

Nếu ai lập topic cũng note thêm câu NHỜ MOD CHUYỂN DÙM thì chắc cũng hơi loạn cậu nhĩ @v132193 (Như cậu nói mem vào forum phải đọc rules trước khi làm việc, đằng này acc cậu threat lập từ năm 2012)

@Sir.NamTuoc có hỏi mục đích topic là gì để tiện làm việc nhưng cậu ấy lại trả lời bằng cách hỏi ngược lại MOD =="
Thì cậu ấy cứ việc chưng cái bằng chứng bảo anh bắt member nịnh bợ đi rồi nói tiếp.

Upvote 0
Có nhiều cái đầu nóng nếu khôgn xử lý tah83ng tay thì họ càng lấn tối và coi thường Rule 4room không ra gì.
Khi đó là còn làm MOD chi nữa kiệt !?
E thấy họ chả có gj là nóng hoặc sai rule! BẠn @hoangvulonghp lập topic để trao đổi kinh nghiệm và trong topic có rõ ràng nói là trao đổi kinh nghiệm! Còn captchater thì đang tranh luận về việc làm Mod của a thôi! Chẳng xúc phạm a gì cả! Sao a lại banned captchater?
E thấy cái đầu nóng đang là a chứ ko phải captchater hay hoangvulonghp

Upvote 0
vậy mod nói chủ thớt kia sẽ scam nên phòng ngừa scam trong tương lai thì đưa bằng chứng ra đi :) chưa chi đã close topic người ta vậy, bộ post tí proof gọi là khoe mẽ cầu scam ???
Chà, đợi tới khi scam thì chỉ việc banned nick thôi chứ còn giải quyết được gì nữa đâu !?

Upvote 0
Nhận thấy rằng Mod hơi quá tay. Cái câu hỏi cũng đầy ý nghĩa kích động. Mình thấy topic đó cũng ko có gì xấu, bàn luận, chia sẽ 1 hướng đi mới cho mọi người.
P/s: Ko proof thì kêu scam, có proof cũng scam @@

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,060
Latest member
tiennguyen243

Most viewed of week