Suggest Cách làm việc của Mod NamTuoc

Status
Not open for further replies.

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
http://mmo4me.com/threads/longpro-j...h-kiem-300-ngay-voi-ppd-yt-2014.164240/page-2

Mình không mình đã sai cái gì mà mod Sir.NamTuoc close topic của mình và cảnh cáo mình !
BQT xem xét ! mình thất vọng với cách làm việc của Mod này !

câu hỏi của NamTuoc khiến mình bất ngờ trong topic trên :

Cách trả lời của mod đây :eek:

Xin lỗi độno chạm vào nồi cơm của bạn . Nếu thực sự mình ko đc phép post bài viết kiểu như trên thì ok mình sẽ vào forum nước ngoài vậy . Họ văn minh , lịch sự và họ luôn sẵn sàng chào đón mình . ko phải như cách xư lý và hành xử có 1 ko 2 của bạn mod này đâu !
Đề nghị BQT xem xét cách làm việc của bạn này !

Last edited:
http://mmo4me.com/threads/longpro-j...h-kiem-300-ngay-voi-ppd-yt-2014.164240/page-2

Mình không mình đã sai cái gì mà mod Sir.NamTuoc close topic của mình và cảnh cáo mình !
BQT xem xét ! mình thất vọng với cách làm việc của Mod này !
Xin chào...
Có lẽ cậu chưa thấm cái point tôi gửi nên mới lập topic này.
Và tôi xin trả lời lại cho cậu biết việc này : Box Others là 1 Box trong nhóm MMO - tức là nơi thảo luận cách kiếm tiền.
Cậu vào đó khoe mẽ thành tích, tôi hỏi thì cậu còn comment lại giọng giễu cợt thách thức.
Vậy thái độ cậu như vậy có đáng ăn Point không !?

Và nhắc luôn, sau topic này cậu sẽ ra đảo 7 ngày theo Rule của Box này đấy.

Upvote 0
Xin chào...
Có lẽ cậu chưa thấm cái point tôi gửi nên mới lập topic này.
Và tôi xin trả lời lại cho cậu biết việc này : Box Others là 1 Box trong nhóm MMO - tức là nơi thảo luận cách kiếm tiền.
Cậu vào đó khoe mẽ thành tích, tôi hỏi thì cậu còn comment lại giọng giễu cợt thách thức.
Vậy thái độ cậu như vậy có đáng ăn Point không !?

Và nhắc luôn, sau topic này cậu sẽ ra đảo 7 ngày theo Rule của Box này đấy.

P/s : Mình không biết mình lập topic này đúng box hay không , mong Mod đừng remove , nếu sai box xin nhờ Mod chuyển bài viết của mình đúng đến nơi nó cần ở ( Mong rằng không phải là thùng rác :oops: )

Chắc là bạn ko đọc đến được nổi cái đoạn cuối trong bài viết đúng ko ?
Và bạn nói tôi giễu cợt thách thức bạn , vui lòng copy lại ra giúp tôi với !

Upvote 0
P/s : Mình không biết mình lập topic này đúng box hay không , mong Mod đừng remove , nếu sai box xin nhờ Mod chuyển bài viết của mình đúng đến nơi nó cần ở ( Mong rằng không phải là thùng rác :oops: )

Tôi có đọc và chính xác topic của cậu sẽ không bị Move vào Recycle Bin nếu cậu comment đàng hoạch lịch sự và cầu thị với câu hỏi của tôi.
Cậu nên coi lại thái độ của cậu rồi hẳn comment tiếp.

Upvote 0

Và cậu đã bôi cái comment thứ 2 của tôi trong topic đó thì cậu cũng nên hiểu tôi đã gợi ý Box chính xác cho cậu, nhưng thái độ của cậu là sao !?

Upvote 0
Tôi có đọc và chính xác topic của cậu sẽ không bị Move vào Recycle Bin nếu cậu comment đàng hoạch lịch sự và cầu thị với câu hỏi của tôi.
Cậu nên coi lại thái độ của cậu rồi hẳn comment tiếp.
tôi nhắc lại 1 lần nữa, những cmt nào ko lich sự , cmt nào thách thúc bạn copy hoặc chụp hình lại giúp tôi nhé ! nói phải có sách mách có chứng đừng nói xuông ! :rolleyes:

Upvote 0
mình là mem ko clone nè :))

=> khoe mẽ thế thì cho ra đão sớm là vừa =]]

Upvote 0
tôi nhắc lại 1 lần nữa, những cmt nào ko lich sự , cmt nào thách thúc bạn copy hoặc chụp hình lại giúp tôi nhé ! nói phải có sách mách có chứng đừng nói xuông ! :rolleyes:
2 cái pic cậu kèm theo bên trên đó là đủ rồi còn đòi gì nữa vậy !?

Upvote 0
hoangvulonghp : viết bài sai Box
Sir.NamTuoc : Sai trong cách nhắc nhở, mình nghĩ nên nói thằng luôn chứ không nên hỏi kiểu xoáy thế ! còn cảnh cáo bạn gửi cho hoangvulonghp thì không biết bạn viết thế nào !

Upvote 0
:mad: min là minình thấy chủ thread có một chút tính khoe đó
toppic không mục đích tuyển ref ko....
kể về hành trình mình thui cũng hơi khó cho nhau

Upvote 0

Rule của box đã có tại đây: http://mmo4me.com/threads/rule-box-others.156210/ sao bạn ko tham khảo xem nó có phù hợp hay không trước khi post bài, ko thể nói nhờ MOD làm những việc đó dùm bạn được.......:D:D:D

Upvote 0
Tóm lại là thế này . Tôi ko muốn đôi co với bạn nữa ! nếu box này ngoài thẩm quyền của bạn thì tôi đợi admin vào giải quyết ! còn nếu thuộc thẩm quyền của bạn thì bạn thích xóa bài viết hay band acc tùy bạn ! quyền hạn , chức vụ của bạn trong cái 4rum này hơn tôi và tôi chịu thua !

Upvote 0
xem cái tiêu đề là đủ band rồi

LongPro journey 300$/day with PPD/YT 2014 - LongPro hành trình kiếm 300$/ngày với PPD/YT 2014

Thấy 2 chử " Hành Trình " là đủ biết khoe mẽ rồi còn gì =]]

Upvote 0
vote close topic đó..lập topic mà không có tác dụng gì
+ không nhận đào tạo newbie
+ không tuyển ref
+không phải bài hướng dẫn
làm za tốn tài nguyên forum.mất thời gian người khác đọc thấy title thì chui vào xem

Upvote 0
hoangvulonghp : viết bài sai Box
Sir.NamTuoc : Sai trong cách nhắc nhở, mình nghĩ nên nói thằng luôn chứ không nên hỏi kiểu xoáy thế ! còn cảnh cáo bạn gửi cho hoangvulonghp thì không biết bạn viết thế nào !

Upvote 0
vote close topic đó..lập topic mà không có tác dụng gì
+ không nhận đào tạo newbie
+ không tuyển ref
+không phải bài hướng dẫn
làm za tốn tài nguyên forum.mất thời gian người khác đọc thấy title thì chui vào xem
đúng ý ta , mới đầu tưởng vào share TUT hay kinh nghiệm gì ngon, té ra vào khoe, cũng chẳng hướng dẫn cách chiến gì :D ,

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week