Help cách kiếm tiền mới hoàn toàn free,thu nhập thụ động lên đến hàng 1000$/tháng ko nên bỏ qua

UP mạnh... ko mất gì cả nếu nó trả thì có tiền ngại gì mà bỏ qua cơ hội

ngồi k chat như fb mà nó trã tiền cho mình ah :D
nó chỉ trả tiền cho người dùng trong lúc đang beta như này thôi.còn sau này rộng rải rồi thì nhìu người sử dụng hơn và họ có doanh thu tự việc đặt quảng cáo...và có tiền trả cho mình thôi.tôi chỉ hiểu vậy thôi...kakkk

cái này hay đây. về nhà rủ bà con họ hàng làm thì đúng bài luôn :))

cảm ơn mn đã ref

Quên đi kiếm tiền bằng mấy app rẻ tiền mất thời gian, cam quýt. Thay vào đó một ứng dụng sắp bùng nổ trong tương lai, đang trong giai đoạn Beta được hưởng sâu 5 tầng hoa hồng . Còn khoảng 2 tháng nữa là ra chính thức thì chỉ hưởng được 1 tầng thôi. Nên các bạn nhanh tay nắm bắt thời cơ. Thu nhập có thể 1000 đô/ tháng hoặc hơn tùy vào năng lực mỗi người. Công việc rất đơn giản chỉ cần tuyển thành Viên mới và hướng dẫn cho họ tham gia.
Được lãnh lương theo tháng
Được nước Mỹ công nhận cấp bằng sáng chế
Hoàn toàn miễn phí, ko đầu tư, ko cam quýt.
chỉ cần đăng ký mất 1 phút để kiếm tiền thụ động

https://www.webtalk.co/be/home/6635341
Tham gia webtalk giai đoạn beta này bạn sẽ nhận được 50% chia sẻ doanh thu của 5 level, mỗi level = 10% + 5level = 50%.
+ 10% của level 1 = 1$/ 1ref, 1000ref=1000$ ( số tiền này bạn sẽ nhận được vào ngày 28 hàng tháng là mãi mãi.
+ 40% còn lại của 4level sẽ đến từ chính những phát sinh trong hệ thống mà bạn xây dựng như :
=> phân phối quảng cáo
=> Tải ứng dụng trên CHplay & IOS
=> Nầng cấp tài khoản lên pro
=> Mua hàng trên wetalk
=> Dịch vụ việc làm .,.,.,.,,.!!
+ Lưu ý: chỉ những ai tham gia giai đoạn BETA này mới nhận được 40% còn lại của 4level như đã nói ở trên,
Tất cả sẽ đến vào đầu năm 2019 khi webtalk đi vào hoạt động chính thức
+ gợi ý : Các bạn đã tham gia ở đây rồi nên bắt tay xây dựng hệ thống của mình nhanh chóng trước khi webtalk kết thúc BETA ,
vì khi webtalk chạy chính thức cơ hội của bạn sẽ giảm đi đáng kể khi những người có ảnh hưởng & nh người nổi tiếng họ làm thì sẽ khó khăn hơn rất nhiều.
+ để tìm hiểu kỹ hơn các bạn truy cập hồ sơ của tôi xem hướng dẫn cho những người mới bắt đâu: https://www.webtalk.co/be/home/6635341
chúc các bạn thành công! < wetalk inc>

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back