Cách kiếm tiền chưa được chia sẻ trên MMo4me

Status
Not open for further replies.
Chả biết thế nào chứ, chủ topic lập event share tut mà không trao giải cho những người thắng thì phải xem xét lại;)

Nói thật với bạn, từ lúc mình kiếm tiền theo cách này cũng nghĩ cách làm sao có thể làm với nhiều tài khoản trên 1 máy, nhưng mình đã thất bại
Viết ngắn viết dài viết xuôi viết ngược thì chốt lại , thím có vẻ thấy bán tut kiểu này kiếm được vì nó mà quá điên đảo lên rồi , bình tĩnh nhìn lại vấn đề đi , tui theo thím khắp các topic war nhau đến mệt , và nói lun cái topic này thì cũng là để .... làm rì vs cái 200k và cách kiếm tiền mà mình bác biết thôi , nói thật mình em biết mà kiếm được thì em cũng chẳng viết ra để nó thêm nát đâu.nói vậy tự hiểu rồi.

Mình đã nói như ở trên rồi, đến khi nào trái đất ngừng quay thì site này mới nát bạn nhé

kiếm được tiền là kiếm được nhiêu ta @@, tiền của bạn tiếp tục tăng dần từng ngày kiểu này chắc mua gấp thôi

Sao tớ không thấy proof cậu kiếm được tiền nhỉ.Đeo kính rôi mà:D

cho mình xin 1 slot, nhưng mà mình k có tiền, bạn có thể hướng dẫn mình làm 2 ngày rùi trả bạn 20$ không?

mình tin là thớt nói đúng, vì mình nghĩ ko gì là ko thể, chúc thớt thành công nhé

các bán đừng nên ném đá nhé, tin hay ko tin thì mĩnh nghĩ cũng ko nên ném đá, cứ cầu chúc cho anh em forum có nhiều cách kiếm tiền hay là ok

có việc gì ngày 2-3$ cho e theo với nhé email e là: [email protected]

Mình đi tắm đây, nay mình tâm sự với các bạn thế thôi. Mình cũng nói thẳng luôn, cách kiếm tiền này của mình là cách kiếm tiền chân chính, và nó không phù hợp với những người hay có ý đồ gian lận, dùng đủ mọi chiêu trò nhằm để thu nhiều lợi nhuận, những người như thế không bao giờ đc trả tiền đâu.

Chả biết thế nào chứ, chủ topic lập event share tut mà không trao giải cho những người thắng thì phải xem xét lại;)

Sao chưa trao giải event này thớt :v Hay người trúng thưởng cũng phải bỏ 200k mới trao giải.

Hơn nữa, làm ăn trong sạch minh bạch thì 200k cũng trung gian đi, nếu sẵn sàng trung gian thì mình nghĩ mọi người mua ầm ầm.

Nếu cậu ở HCM mình sẽ đến xem nhà cậu giàu đến mức nào. Tài sản được khoảng 2 triệu $ không cậu?

Nếu cậu ở HCM mình sẽ đến xem nhà cậu giàu đến mức nào. Tài sản được khoảng 2 triệu $ không cậu?
TRong topic này mình chưa có câu nào nói là mình giàu nhé.

từng nghe nói thớt 200 triệu / 1 tháng, không biết giàu ko :rolleyes:
Câu ấy chỉ là câu nói đùa thôi, tại các bạn cứ ném đá mình nên mình tức quá nói thế thôi. Chứ mình không giàu lắm đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week