Ask Cách đăng nhập nhiều tk gmail trên một máy tính

Decepticon

Newbie
Reactions
0
MR
0.073
aE cho tớ hỏi, tớ muốn đăng nhập nhiều gmail (>100 tk gmail việt) trên một máy tính để check và gửi email, tớ đã ngâm cứu cách fake user-agent, canvas fingerprint, font fingerprint... các kiểu, và giờ đang lăn tăn vụ IP. Có bác nói là chỉ cần phát 4G bằng đt là đủ, có bác lại bảo cần dùng proxy xoay 4G.
Không biết ý kiến của các pro ntn ạ, nếu phải dùng proxy xoay thì nên dùng dịch vụ của bên nào (foxproxy, proxy3g,... ), tớ chưa dùng bao giờ nên ko biết mức giá họ đưa ra có hợp lý so với nhu cầu của mình hay không ^^

Tớ tính sử dụng Firefox Portable tạo nhiều profile cài các addon như Jshelter, User-Agent Swich, NoScript, Toggle web custom font...cơ mà ko biết có ổn không hay phải mua pm antidect như Softviet

Last edited:
gmail nó detect dựa trên hdh, nên ko đơn giản đâu, nhưng miễn là cậu ko spam thì không sao
kieu van la de dung thi k sao dung k bác nhi

Upvote 0
Upvote 0
gmail nó detect dựa trên hdh, nên ko đơn giản đâu, nhưng miễn là cậu ko spam thì không sao đâu.
tớ chạy email marketing mà đợt này vào spam suốt nên tính bài gửi tới email của mình để tạo tương tác (đánh dấu ko phải spam, gửi phản hồi...) để con Ai của gmail học ra email của tớ ko phải spam :D
Chỉ sợ gg nhận ra tớ đăng nhập gmail trên một máy tính thì chả còn tác dụng gì :))

Upvote 0
tớ chạy email marketing mà đợt này vào spam suốt nên tính bài gửi tới email của mình để tạo tương tác (đánh dấu ko phải spam, gửi phản hồi...) để con Ai của gmail học ra email của tớ ko phải spam :D
Chỉ sợ gg nhận ra tớ đăng nhập gmail trên một máy tính thì chả còn tác dụng gì :))
login bằng proxy cũng hên xui

Upvote 0
Nuôi thì thoải mái cậu, nhưng khi spam gmail để gửi tin thì là chuyện khác nha. Không đơn giản đâu.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,220
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom