Cách Cứu Zeekrewards và Cứu Chính Chúng ta. Nhanh tay lên anh em!

Như ta đã biết, chỉ chưa đầy 10 lời than phiền về Zeek mà có cuộc điều tra tồi tệ này. Cách duy nhất để cứu Zeek lúc này là:

1. CLick http://www.co.davidson.nc.us/countyattorney/
2. Bày tỏ quan điểm của minh bằng cách Viết rằng: Zeekrewards should not stop of the operation just by dozen of complaints. We all support Zeek.
Hoặc viết 1 lời tương tự.

attachment.php

3. Quan điểm của chúng ta sẽ được đọc trực tiếp bởi Ban điều tra và chính quyền North Carolina.
4. Cầu nguyện thêm 1 tý.
Anh em hãy cứu Zeek và cứu chính anh em!

Làm xong báo cáo, sẽ được tôi "thanks' miễn là còn online!

Attachments

• cuu zeek.JPG
    cuu zeek.JPG
    25 KB · Views: 525
Last edited by a moderator:
Nói là Zeek kêu gọi đầu tư là do "tam sao thất bản" thôi, chứ Zeek cấm show payment proof để lôi kéo thành viên khác--> ko được tính đầu tư. Còn về cách vận chuyền có vấn đề là làm sao nhỉ?:binhsua22:

up fát cho máu, này thì cầu nguyện
:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Đã vote với nội dung "Hi all, life is hard now but when I stumbled upon zeekrewards site, it helped me a lot about economics for my family's life better. Zeekrewards Thank you! God be with you."

Người Tu trì: hic, tình hình zeek sang tuần là yên ổn. Cha mẹ đang tập trung bận lo 1 việc đại sự nên cầu nguyện cũng chưa thích hợp lúc này
Người Tu trì: mọi chuyện sẽ lại tốt đẹp trong tuần tới
Người Tu trì: qua cai ngày 3/7 âm lịch
Người Tu trì: mọi chuyện sẽ tốt đẹp lại
Dr. Eric Nguyen: mong la the
Người Tu trì: chẳng phải mong
Người Tu trì: vì các đấng cao cả đang tập trung lo 1 công việc trong các ngày này
Dr. Eric Nguyen: vang

Người Tu trì: hic, tình hình zeek sang tuần là yên ổn. Cha mẹ đang tập trung bận lo 1 việc đại sự nên cầu nguyện cũng chưa thích hợp lúc này
Người Tu trì: mọi chuyện sẽ lại tốt đẹp trong tuần tới
Người Tu trì: qua cai ngày 3/7 âm lịch
Người Tu trì: mọi chuyện sẽ tốt đẹp lại
Dr. Eric Nguyen: mong la the
Người Tu trì: chẳng phải mong
Người Tu trì: vì các đấng cao cả đang tập trung lo 1 công việc trong các ngày này
Dr. Eric Nguyen: vang
Bác đi hỏi cha đạo ah bác ơi :) hy vọng được như thế :)

Bác đi hỏi cha đạo ah bác ơi :) hy vọng được như thế :)

Đây là 1 nhà Sư, cũng làm MMO.
Ông bảo, các Ngài đã phán cứ yên tâm. Tất nhiên chúng ta pải cầu nguyện. Mọi người vào comment tại chủ đề đi.

Last edited by a moderator:
Tin mới: Nễu Zeek qua đợt này, nó sẽ chuyển trụ sở sang Las Vegas hay New York. Cái thằng North Carolina này rởm lắm.

Ủa gì vậy?:binhsua33: Tới giờ đăng quảng cáo zeek mà vào không được nên thì vào forum thấy bà con nói vậy là sao? Zeek tiêu rồi à?:binhsua23:Vừa chơi mà sao kỳ cục vậy?

Who are you? :binhsua27:

Lại 1 thầy bói nè: Nếu dân MMO VN, đặc biệt là dân cheat, hackers nếu không vote tích cực cho zeek coi như lời hối lỗi, thì Zeek sẽ bay xa. Lol.

Đã xong . Hy vọng 1 ngày mai mặt trời sẽ mọc
Mới coi phim hỗn số tử thần xong.... Buồn quá

AI buông xuôi thì sẽ nhanh chết hơn nhé !! Cứ cố gắng hết sức mình là ok !! Cho dù ta chết nhưng chết một cách vùng lên như ngọn lửa ấy !!! Thấy mấy ông thầy chùa hồi xưa tự xác ko :)) Cố lên nào :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,820
Latest member
nhlb011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week