Cách ăn 20% - 30% sóng hồi BTC sau đợt Pump kỷ lục 2021 này !

Khuyên ae luôn là nếu có ôm bất cứ altcoin thì chốt hết qua USDT nhé. đầu tư crypto ae chỉ nên ôm 3 đến 5 coin giá trị thôi, ko nên mua ôm quá nhiều coin để rồi thất thoát mất mát sập hầm nhiều.

Khuyên ae luôn là nếu có ôm bất cứ altcoin thì chốt hết qua USDT nhé. đầu tư crypto ae chỉ nên ôm 3 đến 5 coin giá trị thôi, ko nên mua ôm quá nhiều coin để rồi thất thoát mất mát sập hầm nhiều.
đầu tư coin giờ ngoài BTC ra thì thằng nào cũng dể chết, đến xrp top 3 ai nghĩ là rác, giờ thì như shirt vậy

BTC đang xuống dần đều nhé ae. hỗ trợ mới ở 27k$. đợi giá BTC ổn định ở giá 27k$ rồi bắt trend tiếp.

Lên 34k rồi. Đà này có khi hết dịch covid nó mới giảm được. Ai có tiền canh nó biến động xuống khoảng 30k thì ôm vào có khi còn kiếm ăn được.

Lên 34k rồi. Đà này có khi hết dịch covid nó mới giảm được. Ai có tiền canh nó biến động xuống khoảng 30k thì ôm vào có khi còn kiếm ăn được.
Giờ này dân trader lướt sóng và canh thoát sạch vốn chứ ko khuyên đu vô nhé. thà ăn ít có lãi còn hơn làm holder lỗ vốn mà mất thời gian vài năm mới phục hồi

Mn cho mình hỏi mở ví USDT ở sàn nào là an toàn nhỉ (ko trade nhiều chủ yếu là lưu trữ và send đi qua lại).
Tại gần đây BTC lên mà fee rút remi cao quá ko đáp ứng nỗi

Mn cho mình hỏi mở ví USDT ở sàn nào là an toàn nhỉ (ko trade nhiều chủ yếu là lưu trữ và send đi qua lại).
Nhiều muốn an toàn thì mua ví lạnh Ledger nhé, còn ít ít thì dùng ví nóng như Exodus hoặc Trust Wallet.

Nếu có ví lạnh mà ko thích trade thì làm holder ôm coin nên tảng tìm năng chờ vài năm bung lụa.
mua coin tạo ví sàn coineal, bittrex, binance đều uy tín vì khối lượng giao dịch mỗi ngày cả triệu $.

USDT là stablecoin giá cố định ko tăng giảm chỉ để trung gian mua bán qua lại giữa BTC và các altcoin. Nên chỉ lưu trữ ngắn hạn chờ thời ôm altcoin giá rẻ. Bạn muốn ôm lâu thì đợi qua tết tầm mùa hè mua các coin nền tảng khi giá xuống. Ưu tiên các coin có thuật toán POS và công nghệ defi được lisk trên https://www.dapp.com/dapps và các coin đó phải được Public lên nhiều sàn và nhiều trang đánh giá nữa.

Bạn có thể ôm tới chết như coin ETH,EOS, Steem ,ToMo, ICX, ngoài ra vài coin uy tín công nghệ củ kỹ cồng kềnh thuân toán POW giống BTC như LTC, BTCV

vừa ôm XLM từ 0.28
lúc lên 0,36 ko bán
giờ tụt về 0.3 mất rồi
tiếc ghê

Ngày ấy sẽ ko xa, ae newbie chuẩn bị tinh thần nhé.
sẵn tiện mình nhận hỗ trợ tâm lý trầm cảm sau đợt Dump btc kỷ lục năm 2021 luôn.:popo_haha::popo_haha::popo_haha:

Ngày ấy sẽ ko xa, ae newbie chuẩn bị tinh thần nhé.
sẵn tiện mình nhận hỗ trợ tâm lý trầm cảm sau đợt Dump btc kỷ lục năm 2021 luôn.:popo_haha::popo_haha::popo_haha:
Dễ ăn quá, canh xuống khoảng 30k là anh em nhồi mạnh vào. Tui dự tuần sau hoặc nếu lâu hơn thì tới ngày 25/1 giá sẽ vượt 50k. ;););)

Dễ ăn quá, canh xuống khoảng 30k là anh em nhồi mạnh vào. Tui dự tuần sau hoặc nếu lâu hơn thì tới ngày 25/1 giá sẽ vượt 50k. ;););)
thì ông thích nhồi lúc 30k thì cứ nhồi, tui thích nhồi vùng hỗ trợ 20k trở xuống cho an toàn, thời gian tui đợi tết đến 8/3 nhé.
Còn trade nhỏ lẻ thì cứ tự xử đi chứ công khai đại chúng mà mạo hiểm cho chết cả đám à bạn.

mình thích ăn x50 100 thì chỉ có đánh coin rác hả bạn
tìm dự án IDO và IEO mà chơi. coin rác đu đỉnh chết đó

Sàn COINEXCHANGE THÔNG BÁO CHO RÚT TIỀN NGÀY 18/05

rút tiền coinexchange.png

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,751
Latest member
LuDiTu