Help Các vấn đề về offer PC

Quan trọng là survey thay đổi liên tục hàng ngày hàng giờ nên phải nghiên cứu làm nó thường xuyên.

Trangpt.com có nhé.

Offer jo ko dễ xơi đâu.
trước e cũng chién ios làm đơn giản vãi nhẹ cái nên $ pay thì gần như làm là đk thanh toán xong cách đây tầm nửa năm làm khó khăn vãi đã khó còn khó cả đk thanh toán nữa chăc cheat nhiều nó cho thăng hết @@

trước e cũng chién ios làm đơn giản vãi nhẹ cái nên $ pay thì gần như làm là đk thanh toán xong cách đây tầm nửa năm làm khó khăn vãi đã khó còn khó cả đk thanh toán nữa chăc cheat nhiều nó cho thăng hết @@
Dân việt nam đi đến đâu tan hoang đến đó mà :)

Muốn làm off thì cần những gì bạn
Cần học cách làm + acc sock + Chăm chỉ kiên trì lấy vài tháng.

đúng rồi cậu cái hình ngày tháng năm sinh nó ko hiện ra để mình chọn bằng tay được , robofom ko add vô đc
Bạn thử gõ tay vào xem nếu ko dc thì lỗi con offer đó hoặc đổi trình duyệt nữa xem.

theo bác thì lên tự solo app hay làm thuê cho mấy bác tuyển ref.mỗi con off 10 20 điểm

theo bác thì lên tự solo app hay làm thuê cho mấy bác tuyển ref.mỗi con off 10 20 điểm
Nếu đã quyết tâm theo thì đầu tiên fai học để trở thàng 1 member pro đã survey, email chiến dc hết. Giai đoạn này là đi làm thuê. Đi làm thuê bạn sẽ học dc nhiều thứ. Sau đó học làm admin bạn sẽ chủ động thu nhập của mình hơn và có cơ hội phát triển hơn.

Bro có cách nào click các nước hiếm kiểu UK AU CA mà 1ip 1 click k?
Bạn mua SSH, click 1 lượt xong 2 ngày sau click tiếp. Các nc đó SSH ko hiếm lắm đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom