Help Các vấn đề về offer PC

vậy site của bạn là dùng bản quyền của ai thế ?
Mình dùng của gain corp giống gptbank.com ấy. Sắp tớ mình mở dịch vụ xdung và phát triển site gpt quốc tế, bạn ủng hộ nhé. Mình sẽ hướng dẫn quản trị admin ( site qtri khá phức tạp chứ ko đơn giản), tư vấn tiếp thị và qcao site.

Làm member thì làm như thế nào vậy bác ? chỉ em với ... em ko biết làm và được thành toán ntn ... và em dùng ssh ko biết có được ko ?
Bạn biết làm offer pc chưa?

chưa ạ :( em chỉ được tìm hiểu qua các bài viết nhưng mà chưa làm thực tế nên mơ hồ quá ....
E phải có người hướng dẫn hoặc tham gia khoá đào tạo mới nắm dc vì offer pc giờ toàn survey mà survey nó thôi đổi cách làm hàng ngày hàng giờ nên cần người chỉ tận tay.

Mình dùng của gain corp giống gptbank.com ấy. Sắp tớ mình mở dịch vụ xdung và phát triển site gpt quốc tế, bạn ủng hộ nhé. Mình sẽ hướng dẫn quản trị admin ( site qtri khá phức tạp chứ ko đơn giản), tư vấn tiếp thị và qcao site.
gptbank.com die rồi nhỉ

vâng vấn đề em á không biết xem ntn
Trước cũng có 1 thời gian rộ lên mở site PPD, mình thấy cũng hay nhưng chưa thử bao giờ. Bạn tìm hiểu đến đâu rồi ?

E muốn làm offer PC nhưng chưa biết làm thế nào , bác chỉ e 1 chiêu đc ko :)))
Nếu chưa biết làm tí nào thì ko nên tham gia nữa. Offer ko ngon như bạn tưởng đâu.

sao web người ta nhìn đẹp thế mà web ông lại chả có tí gì đặc sắc thế nhỉ :D
Đó là cái áo thôi mà, còn lõi thì giống nhau.

Đó là cái áo thôi mà, còn lõi thì giống nhau.
omh, mà tui thấy web ông nhiều tiếng việt nhỉ, với cả toàn mem vn @_@
mà tính khi nào mở dịch vụ web gpt ?

giờ làm thành thạo thì tháng thu nhập được bao nhiêu ạ?
Theo kinh nghiệm của mình. Học tầm 2 tháng để thạo tức là biết tìm offer để test cách làm, biết làm 3 trình duyệt 1 lúc thì thạo rồi ngày làm 8 tiếng tối thiểu 4-6tr/tháng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,296
170,425
Latest member
devsang

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom