Help Các vấn đề về offer PC

Dạo này Offer và Ptc có vẻ ảm đạm nhỉ, mọi người sang trade coin hết rồi thì fai.

Pro cho hỏi làm mấy loại Opinion Surveys, Samplicio.us có phốt không nhỉ :D mình làm thì cũng chuẩn, zip chuẩn, tuổi + địa chỉ trên google map theo Zipcode của ip. mầy con này mình thấy nó dễ quá, test sủrvey rất dễ qua nên sợ chút

Pro cho hỏi làm mấy loại Opinion Surveys, Samplicio.us có phốt không nhỉ :D mình làm thì cũng chuẩn, zip chuẩn, tuổi + địa chỉ trên google map theo Zipcode của ip. mầy con này mình thấy nó dễ quá, test sủrvey rất dễ qua nên sợ chút
chấp nhận rủi ro thôi, trừ thì chịu chứ biết sao.

trừ thì không sao sợ nó block luôn acc net là mệt, tiếc mỗi cái acc net pro ơi :D
ko có cách nào khác ngoài việc phải test thử, bạn nhé.

có bác nào biết cách change cấu hình Pc như cpu, ram, hdd và mainboard ko ạ :(

Có cách nhưng reset máy là lại hết :)

Mọi người cùng thảo luận về offer pc ở đây nhé. Newbie cần hỏi gì cứ hỏi ở đây, mình và mọi người biết sẽ trả lời hỗ trợ mọi người.
Anh cho em hỏi là mua code giống site của anh ở đâu ạ?
Giá cả bao nhiêu?
E muốn làm admin solo chuyên về sr và pm wall và các net khác mong đc a chia sẻ kinh nghiệm

bạn cho mình xin skype với, xin chỉ giáo mấy con đó, chưa bao giờ lead dc cả

Giờ offer pc chủ yếu survey, ko làm dc survey rất khó mà chiến dc offer pc nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom