Matrix Các vấn đề về ADSPROFIT----post hết vào đây

Status
Not open for further replies.

KennyTran

Hero
Verified
Reactions
423
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
ĐÂY LÀ TOPIC THẢO LUẬN CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN ĐẾN VIỆC POST QUẢNG CÁO, CHIA LÃI, NÂNG CẤP, RÚT TIỀN, CỦNG NHƯ CÁC CÁCH ĐẦU TƯ.

TOPIC LẬP RA VỚI MONG MUỐN ĐƯỢC CÁC PRO ĐI TRƯỚC CHIA SẼ CÁC KINH NGHIỆM KIẾM TIỀN CỦNG NHƯ CÁC THÔNG TIN NÓNG HỔI MỚI NHÂT XOAY QUANH CHƯƠNG TRÌNH ĐANG KHÁ HÓT HIỆN NAY...VÂNG EM ẤY LÀ
ADSPROFIT !

:m121::m121::m121::m121:​

Mở hàng cho topic
các bạn cho mình hỏi trong 4rum mình đã ai trúng giải Adgird của ADSPro chưa ?

đó là trang post quảng cáo adoos.com đó bạn :binhsua162:

uhm,nhưng mình ko thấy site đó ở đâu trong b2,hay là post đại vào site ấy hả bạn,sorry vì mới reg nên ko biết
không cần thấy nha cậu.
mình còn 4 ngày nữa hết hạn. mình toàn post ở site adoos.com mà vẫn cộng point như thường..:) cậu cứ post site đó không sao đâu.
mình cần hỏi alf 4 ngày nữa hết hạn rồi mà ko biêt up vip kiểu gì.. ai chỉ giúp với

sau khi đọc các comment thì.............................

Good Night For All..............:binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101::binhsua101:

Ơ sao topic thảo luận mà chẳg thấy mấy ai zô hết vậy ta? :|

Các pro cho hỏi là sau khi chuyển vip mới dep tiền vô nâng cấp hay là sao vậy

Có ai trúng cái adgird của hắn chưa z? :D

Các pro cho hỏi là sau khi chuyển vip mới dep tiền vô nâng cấp hay là sao vậy

tùy sự lựa chọn của người up
- up trước: đc thêm 10 VIP
- up sau: không đc thêm gì cả

- - - Updated - - -

Có ai trúng cái adgird của hắn chưa z? :D

ta chưa trúng bao giờ
có ai trúng chưa????

Cho mình hỏi khi update lên sliver có 200point(cả số point thưởng) thì sau bao lâu mình mới thu hồi vốn nếu để chế độ 80%

Cho mình hỏi khi update lên sliver có 200point(cả số point thưởng) thì sau bao lâu mình mới thu hồi vốn nếu để chế độ 80%

veri veri long :)):binhsua146:

Mấy hum nay click adgird không đc nhờ.... không bít có đc bonus không nữa????

Mình vẫn click đều. Chỉ ko biết là VN mình có ai trugs cái adgrid của nó ko. Hôm trc thấy 1 user là eagle trúng 10$ đấy.

Ai cho em hỏi. Hôm qua em có lệnh with tiền về payza em thì hôm nay login vào nó báo là
DECILEND:YOU NEED TO ASK CASHOUT USING SAME DETAILS YOU USE TO ADD ONEY TO YOUR ACCOUNT

Như thế này là sao ạ. Trước đây em chưa gặp trường hợp này lần nào
Update ảnh cho anh em xem ạ :(
nw2.upanh.com/b5.s37.d1/bcfd3a95c1878922d56a44a6e2b83cd5_55035342.untitled.png

Last edited by a moderator:
Bạn chịu khó chụp lại hình chỗ báo lỗi để mọi người xem và tìm cách giải quyết nhé!

Bạn chịu khó chụp lại hình chỗ báo lỗi để mọi người xem và tìm cách giải quyết nhé!

cho hỏi mình theo bái thánh phồng tôm làm sư thì bao lâu thu hồi lại được vốn vậy :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom