Các thánh xài MOMO cho em hỏi cái...

thằng này nó liên kết với vcb rồi là mình xài tiền từ thẻ vcb qua momo la ko cần xác nhận mã gì hết thấy gê gê quá mấy bác :oops:
mình cũng thấy như bạn này ghê ghê sao ấy :mad::mad::mad:

cầm cmt của ai đó khác ko phải của mình vào ngân hàng làm thẻ đc mới tài
uhm nên mới nói ko dễ, nhưng mà có đứa lách được mới ghê. ko chỉ vụ mua trả góp mà mua bđs luôn. Nhưng nói chũng ko khuyến khích.
AE chơi MMO kiếm tièn thì kiếm bạn bè giới thiệu kiếm 100k / lần ấm rồi.

Có bác nào làm trong VCB chắc ngon, biết được nhiều thông tin khách hàng kêu gọi thì tháng kiếm chục củ ngon.

mình ở Thái Nguyên mà :D khu mình ở là bến xe của công nhân samsung, ngày nào cũng thấy có tầm vài nghìn người thôi @@, kể cả đi thuê lại phí 50/50 hết đám công nhân đấy chắc max giàu
Vậy sao ko chiến đi thím :)

Trong SG cũng có SS bự chẳng ở q9 đó.
Sao bằng ngoài bắc được, ngoài đó là nhà máy lớn. Nếu mà có quen với ai hay công ty nào trả lương qua VCB hay OCB hay VPB thì quá ngon, Chắc kiếm được chục củ chứ ko ít :)

mình có rảnh đâu mà làm -_- thời gian ấy bỏ ra làm cái khác, được ít tiền hơn cũng được
Uhm, mình cũng nghĩ vậy. Chơi cái này ít nhưng chắc là được.
Khoái cái ví Momo này xài tiện lợi nhất là mua thẻ điện thoại chiết khấu 5% dù mệnh giá nhỏ :D

vcb mấy hôm nay liên kết với momo bị lỗi. báo thành công trên web rồi nhưng trên app momo báo chưa thành công. gọi tđ hỏi bảo phải tới quầy

mình cũng thấy như bạn này ghê ghê sao ấy :mad::mad::mad:
Cái này thì em đã kiếm chứng cũng có 1 topic hướng dẫn bên box OTHER về ví này. Bác an tâm nhé, nó đã đạt chứng chỉ Bảo mật Quốc tế PCI DSS rồi.

vcb mấy hôm nay liên kết với momo bị lỗi. báo thành công trên web rồi nhưng trên app momo báo chưa thành công. gọi tđ hỏi bảo phải tới quầy
Bác bị sao, chụp hình lên em xem thử, em coi hỗ trợ được ko :)

Bác bị sao, chụp hình lên em xem thử, em coi hỗ trợ được ko :)
đây bác. nó báo như này là liên kết rồi nhưng momo thì báo là liên kết thất bại, ra quầy liên kết lại.

Khi huỷ liên kết thì báo thế này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week