Spotlight Các sub và newbie vào đây hợp tác với nhau !

ai cho hỏi cách nộp mail và pass cho chủ group như thế nào và cho ví dụ cụ thể giùm em em ko hiểu phần đó.
cha chủ group quăng mấy cái video mà ko hướng dẫn gì cả mình là newbie nữa.hix.giúp em các bác ới

lúc bạn reg site offer bạn lấy mail đăng ký và pass ghi vô file text hoặc file excel trong đó ghi tài khoản ngân hàng của bạn, thế là được

có pro nào tuyển newbie lam offer ko? ai đồng ý nhận em làm đệ tử em sẽ chăm chỉ siêng năng đảm bảo sẽ ko làm phụ lòng dạy bảo!!!
==>> em 100% la chưa biết gì về offer.
yahoo: donphuongdl
gmail: [email protected]

ai đào tạo newbie thì cho xin 1 chân nha , kinh nghiệm chưa nhìu đã làm site donkeymails đc 5$ , thời gian onl 1 ngày trung bình 12h , làm ngoài tiệm , giá có thể tình bèo 1 chút cũng ko sao , rất mong tìm đc 1 ng nhiệt tình và uy tín , tk vì các bạn đã đọc

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

ai đào tạo newbie thì cho xin 1 chân nha , kinh nghiệm chưa nhìu đã làm site donkeymails đc 5$ , thời gian onl 1 ngày trung bình 12h , làm ngoài tiệm , giá có thể tình bèo 1 chút cũng ko sao , rất mong tìm đc 1 ng nhiệt tình và uy tín , tk vì các bạn đã đọc
reply thêm là yahoo chữ kí nha or ai nhận thì xin đễ lại chữ kí

Ôi, mở chủ đề mới kiếm group rồi mới đọc chủ đề này. Sory mod vì mình làm loãng diễn đàn.

Có sub nào tuyển newbie và giúp đỡ newbie hông ? :binhsua163:

Mình cần giúp : [email protected].

Thanks rất nhiều

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

Pm cho come2get mà ko thấy come2answer. Chờ tin bạn

Hi nguyentam!
Bạn có Pm cho mình rồi à? lâu ngày rồi mình bận hướng dẫn cho những newbie nên k vào lại chỗ này. Nếu bạn thực sự muốn làm thì pm lại cho mình nhé...
@ newbie: Những anh em nào đã đc mình hướng dẫn và đang làm tốt thì để lại vài lời cho mems mới họ biết mà tham gia nhé! Những ai đang có ý định scam xin " tiễn khách"...
Thanks all... chúc các bạn làm việc hiệu quả!

Hihi :x Mình biết làm off rồi.
Mà khổ nỗi, làm với sub nào cũng thế. Hỏi chỉ trả lời được lúc đầu thôi còn ngày pay thì im re :)) Nản óa

Hihi :x Mình biết làm off rồi.
Mà khổ nỗi, làm với sub nào cũng thế. Hỏi chỉ trả lời được lúc đầu thôi còn ngày pay thì im re :)) Nản óa

cùng tâm trạng, giống mình .vãi thiệt đó chớ:)):))

em là newbie nay muốn gia nhập chiến offer... có sub nào pro thì chỉ giáo em với...
YM : vi1nguoi_1302

có pro nào giúp bạn này nè, chỉ cũng được nhưng mình ko có nhiều thời gian.

từ cạp chuyển sang bên này. =.='
là newbie chính hiệu :binhsua112:, cần 1 pro giúp đỡ. onl ít nhất 8h/ngày.
khi nào được lương nhất định hậu tạ :binhsua121:.
bác nào hảo tâm pm em qua yahoo: [email protected] or sdt 0973359223 với nhé :X.
pls! :binhsua80:

Offer hay Captcha đều là n~ công việc thuộc vào loại ... nhàm chán. Bởi vì chỉ có 1 công việc lặp đi lặp lại ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác.

Nếu là newbie mà ko có hướng dẫn, thu nhập đì đẹt thì rất mau nản, và đặc biệt không dành cho người lười :))

Với Captcha gõ đc bao nhiêu tiền có thể biết ngay, offer thì còn phải đợi check cre ... mem nào nhỡ 1 tuần đc 1 - 2$ thì ... tình hình nản càng ghê gớm hơn. Hehe.

Anh em nào quyết chí thì nhào vô :))

giai đoạn offer sắp nhận 1 số lượng khủng từ captcha qua.....-> 1 thời gian sau số phận có giống cạp ko ta

Tớ thấy bạn tình yêu vào mod offers quậy củng lâu rồi mà sao lại newbie ta

Tớ thấy bạn tình yêu vào mod offers quậy củng lâu rồi mà sao lại newbie ta
có tài liệu gì về offer đào tạo mình với..........

em là newbie muốn làm off có ai chỉ em cám ơn nhìu, yh ne` :trungst_06. 1 ngày onl khoảng 4h có khi ít có khi nhiều nên hok bít trước đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom