Tutorial Các quy định và quy luật và hướng đi mới của dự án pix !!!

fix lại vài chỗ ở phần CODE với BANNED nhá. ngóng cái quy luật của thớt mà thất vọng nặng nề. Thớt chỉ hơn newbie 1 tí thôi.

fix lại vài chỗ ở phần CODE với BANNED nhá. ngóng cái quy luật của thớt mà thất vọng nặng nề. Thớt chỉ hơn newbie 1 tí thôi.
Fix chỗ nào cứ nói, nếu đúng tôi sửa, nếu sai thì im đi !!! Bài viết của tôi không dành cho người "không còn làm captcha" như ông.

"Nhược điểm: Hình phạt nặng nhất trong tất cả các dự án, không những bay ID mà còn bị trừ 3$ vào group (không có tiền thì pix cho nợ, cày tiền mà trả).
Quy luật và các giải pháp mang tính sáng tạo:
Quy luật: Chỉ khi bạn có ID pri cao mới phải sợ, còn không thì không việc gì phải sợ !!!"

---> Nó banned thì ở chỗ trừ tiền mang tính hên xui. tk >=3$ nó trừ theo pri của id bị ban. <3$ nó trừ về 0. Thỉnh thoảng có 1 vài group sẽ âm tiền.
---> Pri cao hay thấp thì khả năng nó ban là như nhau.

Gõ group ID chủ lên trên 200$ sẽ được 10invi
---> Sai, từ ngày Pix Lag inv thì đây chỉ là kết luận vội vàng ( Group của 1 bà chị rum mình > 400$ nó vẫn ko cho inv kể từ ngày nó cướp.)

Auto ban: Đa số người bị ban đều có nguyên nhân là do proxy chậm (timeout quá 30s) cho nên không submit code được.
---> Auto ban khi code trắng, trống, lặp code. Không submit code do proxy chậm thì nó chỉ bị 1 lần/id/proxy đó, vì sau đó nó sẽ time out nên khả năng này thấp nếu bạn đừng cố gắng Play id đó lại. Nó tới auto ban thì nó ban hàng loạt , thậm chí những id chẳng dính dáng tới, id ko làm và có thể ra đảo nguyên Group ( ban id chủ)

Còn nhiều chỗ cần fix cho bài viết của bạn nhưng ko có time đọc hết,. hic Thân ái!

"Nhược điểm: Hình phạt nặng nhất trong tất cả các dự án, không những bay ID mà còn bị trừ 3$ vào group (không có tiền thì pix cho nợ, cày tiền mà trả).
Quy luật: Chỉ khi bạn có ID pri cao mới phải sợ, còn không thì không việc gì phải sợ !!!"

---> Nó banned thì ở chỗ trừ tiền mang tính hên xui. tk >=3$ nó trừ theo pri của id bị ban. <3$ nó trừ về 0. Thỉnh thoảng có 1 vài group sẽ âm tiền.

---> Sai, từ ngày Pix Lag inv thì đây chỉ là kết luận vội vàng ( Group của 1 bà chị rum mình > 400$ nó vẫn ko cho inv kể từ ngày nó cướp.)

Auto ban: Đa số người bị ban đều có nguyên nhân là do proxy chậm (timeout quá 30s) cho nên không submit code được.
---> Auto ban khi code trắng, trống, lặp code. Không submit code do proxy chậm thì nó chỉ bị 1 lần/id/proxy đó, vì sau đó nó sẽ time out nên khả năng này thấp nếu bạn đừng cố gắng Play id đó lại. Nó tới auto ban thì nó ban hàng loạt , thậm chí những id chẳng dính dáng tới, id ko làm và có thể ra đảo nguyên Group ( ban id chủ)

Còn nhiều chỗ cần fix cho bài viết của bạn nhưng ko có time đọc hết,. hic Thân ái!

_Bản thân mình chưa bị ban nick bao giờ, tuy nhiên hồi còn làm cho group lamviectructuyen.info thì ông chủ group có nói cứ ban nick là mặc định -3$, có thể đây là con số do ông ấy mặc định ra, cái này cần xác nhận của một số người nữa.
_Pri thấp thì mình khẳng định là khả năng ban chắc chắn ít hơn so với pri cao, lấy chính mình là một ví dụ về việc pri thấp không bao giờ bị ban.
_Trong topic hướng dẫn hỏi đáp pix đã có người xác nhận 225$/10 invi, có thể cái này chỉ áp dụng với các ID sau ngày Lag Invi mà thôi, cho nên group của chị bạn không có invi.
_Submit code chậm dẫn đến timeout mà trước đó lại sai nhiều thì chẳng nhẽ không bị auto ban ??? Lỗi sai do cá nhân gõ sai mình không nói làm gì, nhưng chủ yếu là mình bàn về lỗi do proxy gây nên.
_Còn chuyện ban linh tinh thì mình xác nhận là có, và tất nhiên đó là do Admin ban chứ không phải auto ban, thường thường khi người bị ban hỏi ngược lại Admin sẽ cho một câu:"sử dụng phần mềm" để hết đường chối cãi.
_Dù sao cũng thank cho những lỗi mà bạn nêu ra !!!

:D theo exp gõ lâu nay trong team thì ban acc do cheat 80%
20% do thời gian xử lý hình ảnh quá chậm , không phải speed gõ chậm nhé :D làm sao căn đúng 10s enter xử lý xong chaptcha thì thoải mái vì proxy nhiều khi có độ trễ dẫn tới hình ảnh truyền về ko kịp dẫn tới time out mà bạn không biết
or sever pix lag :D
admin nó không có khùng mà ban linh tinh đâu mình làm 6 >> 10$ cũng ko nhiều cũng ko it mà chả bị ban acc lần nào làm 2 năm rồi nhé chứ ko phải newbie đâu:D

Các bác cho em hỏi, bây giờ em mới bắt đầu gõ pix ( trước có qlink vs mega, giờ quay lại đã thấy nó tàn ) em có 1 vài chỗ muốn hỏi lại cho chắc các bác xem có đúng ko hộ em với nhé:
1. Nick giờ em mới tạo, 0,5$/1k code --> làm hết 1k code đầu tiên thi mới đc tính theo pri đúng ko?
2. Níck mới tạo, từ 0h-->10h sáng VN vẫn đc 1$/1k code đúng ko?
3. Làm đc 3$, đổi thành chủ --> mất 3$ nhưng lúc nào gõ cũng 1$/1k code đúng ko?
Tạm có 3 câu hỏi để bắt đầu đã :) khi nào tạo xong nick làm việc gặp khó hành các bác tiếp :)) tks

Các bác cho em hỏi, bây giờ em mới bắt đầu gõ pix ( trước có qlink vs mega, giờ quay lại đã thấy nó tàn ) em có 1 vài chỗ muốn hỏi lại cho chắc các bác xem có đúng ko hộ em với nhé:
1. Nick giờ em mới tạo, 0,5$/1k code --> làm hết 1k code đầu tiên thi mới đc tính theo pri đúng ko?
2. Níck mới tạo, từ 0h-->10h sáng VN vẫn đc 1$/1k code đúng ko?
3. Làm đc 3$, đổi thành chủ --> mất 3$ nhưng lúc nào gõ cũng 1$/1k code đúng ko?
Tạm có 3 câu hỏi để bắt đầu đã :) khi nào tạo xong nick làm việc gặp khó hành các bác tiếp :)) tks
trả lời 3 câu:
1.Đúng rồi
2.Đúng lun
3.Chỉ giờ vàng(0h-12h) mới tính 1$/1000code còn giờ khác thì cứ tính theo pri thôi cậu :)

Về phần trừ tiền khi banned. Theo kinh nghiệm của mình thì khi balance còn > 3$ thì nó sẽ trừ 3$ cho mỗi id group bị banned, nếu < 3$ nó sẽ trừ về không chứ không âm. 5 group mình bị banned trong 3 năm nay đều theo quy luật như vậy. :)

Của mình cũng gần 300$ từ ngày nó xóa invi rồi mà ko thấy cho thêm :(

biết pix và gõ pix lâu năm nhưng dạo này nản với proxy quá mình ko tìm đc nguồn hàng mua proxy rẻ vì mình chỉ gõ có khi 2-3$ 1 ngày thôi hjx chẳng nhẽ phải bán group c giúp t với :(

biết pix và gõ pix lâu năm nhưng dạo này nản với proxy quá mình ko tìm đc nguồn hàng mua proxy rẻ vì mình chỉ gõ có khi 2-3$ 1 ngày thôi hjx chẳng nhẽ phải bán group c giúp t với :(

Nói thật nếu bạn chịu chi ra ít tiền để mua proxy thì một ngày có thể nâng cao gấp đôi số tiền bạn kiếm ra, tức là 4-6$. Đơn giản là vì không mất công log ra log vào, không bị gián đoạn bởi connect fall, pri giảm do dùng proxy xịn (thời gian làm việc lâu)

biết là vậy và mình toàn gõ đêm mà phỉa bỏ 15$ để mua 20 proxy trong khi mình vẫn sv đi học cả ngày chỉ cần kiếm 2$ tiêu vặt mỗi ngày thui mình cũng ko biết cách mua proxy nữa

ID chủ pri cao sau này có ảnh hưởng gì đến ID con ko bác? Mình gõ = bubu vừa nãy có hình test pri mà nó ko load được nên gõ unknown => pri từ 4 lên 8 :eek:

Đã sửa lại mục BAN NICK, còn việc trên 200$ có nhận được 10invi nữa không thì còn phải trưng cầu thêm ý kiến :(
người nói 200, ngưới nói 300, từ ngày nó set đến giờ mình đã 311 mà cũng chả được thêm con nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week