Tutorial Các quy định và quy luật và hướng đi mới của dự án pix !!!

giờ vàng cũng hay nhỉ

c gõ tốt thật, đứng nữa chứ, thế không mỏi chân hả c! :p
P/s:định học theo cái gõ số theo hàng ngang mà khó quá!chẹp chẹp
mà sao c lại bị ban thế nhỉ?thỉnh thoảng đọc mấy cái comment bop chát của c mà mình thấy buồn cười quá! :D

nhìn topic toàn chữ, topic nhiều chữ quá thì nên ghi thêm màu với Icon vào thêm :(
Mà New chẳng ai dại theo pix đâu, phải bỏ vốn hơn nữa pix càng ngày nó càng điên new ứng phó ko kịp die ngay

c gõ tốt thật, đứng nữa chứ, thế không mỏi chân hả c! :p

Mỏi chân thì khỏe chân, không lẽ ngồi mỏi mông để khỏe mông ??? Đùa thôi !!! Đứng nhiều để khỏi bị trĩ !!!

nhìn topic toàn chữ, topic nhiều chữ quá thì nên ghi thêm màu với Icon vào thêm :(
Mà New chẳng ai dại theo pix đâu, phải bỏ vốn hơn nữa pix càng ngày nó càng điên new ứng phó ko kịp die ngay

Hôm up bài xin mod được có 10s để copy paste từ phần word ra... lấy đâu thời gian để ngồi chỉnh sửa vs màu mè v.v. Đợi unban đã rồi sửa sau !!!

Mỏi chân thì khỏe chân, không lẽ ngồi mỏi mông để khỏe mông ??? Đùa thôi !!! Đứng nhiều để khỏi bị trĩ !!!

Hôm up bài xin mod được có 10s để copy paste từ phần word ra... lấy đâu thời gian để ngồi chỉnh sửa vs màu mè v.v. Đợi unban đã rồi sửa sau !!!
Cho mình hỏi 1 đợt gõ của cậu kéo dài bao lâu?
Tổng giờ làm một ngày của cậu khoảng bao nhiêu?
Nếu nói khoảng thu nhập lun thì càng tốt :)
Mình đang nghiên cứu cánh làm ít hại cho cơ thể vì ngồi liền 3 4 tiếng hay 2 tiếng nghỉ 5p thì vẫn hại quá. Cơ thể không chịu nổi cứ làm việc như thế trong thời gian dài.

Gõ lúc nào muốn gõ, nghỉ lúc nào muốn nghỉ, số thời gian làm việc lúc nhiều lúc ít. Tổng giờ thì khoảng 6-7 tiếng 1 ngày, có ngày không làm đi chơi điện tử. Thu nhập 3 củ 1 tháng đó !!! Tháng này thì có lẽ ít hơn 3 triệu vì phải đầu tư solo chứ không còn ăn bám group người khác nữa. Tuy nhiên chắc cũng được trên 2 triệu. Tháng sau gõ tụt pri về mo rồi cứ thế dắt đội hình 55 thằng ID con xông lên, vì mục tiêu 5 củ một tháng !!! Bữa nay 1 WMZ = 20900đ, làm solo thì lời phải biết :D + 10% là bằng 22990đ/$ rồi ^^

cho mình hỏi giờ gõ id mới đủ 3$ thành ID chủ mình đc nhận 3 $ đấy hay phải trả cho pix

cho mình hỏi,k hiểu sau 3 hôm liên pay hôm nào cũng bị ban 1 acc,hjc,làm ăn đã khó còn bị ban nữa :(

like cái clip , cậu viết bài này có ích đấy nhưng cần chỉnh lại cho đẹp mắt hơn ...

nếu bạn gõ phân biệt hoa thường thì pri 0 tầm khoảng gần 10k tỉ lệ dung phải 98 99% thì giữ nguyên ko nó lại giảm xuống khi 15k 20k code thì ổn định
Cho mình hỏi "xuống 15k-20k code ổn định" nghĩa là sao thế bác ? là 20k thì sẽ về pri 0 hay là xuống 20k code thì nếu đang pri 0 sẽ ko bị rớt xuống pri 1 2 3 ? Nếu là vế 2 thì cho mình hỏi thêm là nếu cái ID của mình đang pri 4 và gõ dc 20k thì nó vẫn nằm ở pri 4 chứ ko lên cũng ko xuống nữa à :(
À bên topic hỏi đáp bên đang nói về vụ giờ vàng vậy bác cho mình hỏi cái giờ vàng ấy thì acc chủ G cũng như acc con đều là 1$/1K code đúng ko ?

lạy 2 bác @mirinda, @themen99 bao giờ em được thả :( Ngoài ra thì giá 1WMZ = 21.000 lên cao kỷ lục tương ứng với 1$ = 23.100 (với ai solo)
Hệ thống auto unban hay bị dở chứng lắm , hết hạn mà bạn chưa được thả thì pm trực tiếp MOD đã ban nhé, mà mình check @doivodoigame thì thấy thả rùi mà.

Hệ thống auto unban hay bị dở chứng lắm , hết hạn mà bạn chưa được thả thì pm trực tiếp MOD đã ban nhé, mà mình check @doivodoigame thì thấy thả rùi mà.
Bác xem lại giúp cho, chứ từ hôm qua đến giờ vào chỉ toàn thấy các topic các box đều (Private) thôi @ @

cho mình hỏi giờ gõ id mới đủ 3$ thành ID chủ mình đc nhận 3 $ đấy hay phải trả cho pix
phải trả cho pix b nhé :)

Mình đang gõ mà proxy die làm mất kết nối thì nguy cơ bị ban có cao ko nhỉ :confused:? Mong phần sau bác đề cập đến các vấn đề bị ban do proxy để newbie như mình có kinh nghiệm :D

lạ nhỉ, rõ ràng là clone 2012 mà mod ko trảm em nó à :D

lạ nhỉ, rõ ràng là clone 2012 mà mod ko trảm em nó à :D
Cái thời gian ông đi bới lông tìm vết tôi là quá sức lãng phí, sao không dành thời gian đó để chứng minh thu nhập 10 triệu từ captcha đi ??? Vì sao tôi có 2 nick lập từ năm 2012 chẳng lẽ tôi phải giải thích với bạn à ??? Tôi mà lấy lại được nick doivodoigame thì tôi cho bay nick này ra đảo trăm năm cũng được !!! Lý do để ban đơn giản thôi: xúc phạm TMod !!! (nếu bạn hiểu mình định nói là gì :D)

Cái thời gian ông đi bới lông tìm vết tôi là quá sức lãng phí, sao không dành thời gian đó để chứng minh thu nhập 10 triệu từ captcha đi ??? Vì sao tôi có 2 nick lập từ năm 2012 chẳng lẽ tôi phải giải thích với bạn à ??? Tôi mà lấy lại được nick doivodoigame thì tôi cho bay nick này ra đảo trăm năm cũng được !!! Lý do để ban đơn giản thôi: xúc phạm TMod !!! (nếu bạn hiểu mình định nói là gì :D)
Chẳng có gì là bới lông, công khai đập vào mặt người khác thế kia cơ mà @_@ 1 người xử dụng 1 tài khoản, còn lí do bạn clone là gì thì mình ko cần biết. Nhưng việc công khai danh tính như thế này thì khác gì thách thức người khác vi phạm rule. Bạn có thể tạo 1 acc clone mới trong thời gian bạn đang bị ban (với các lỗi vi phạm rule nhẹ dưới 1 tuần)
Giờ tất nhiên bạn có 2 lựa chọn 1 là ban nick này 2 là ban nick doivodoigame. Đó là tùy bạn.

Còn vấn đề thu nhập của mình thì chẳng cần phải chứng minh , chứng minh để làm gì? . Khi nào mình tuyển ref captcha lúc đó mình sẽ show thu nhập ra để câu ref ok :) . Bạn chưa đến nỗi xúc phạm tôi đâu dù lời nói hơi khó nghe, còn nếu xúc phạm thì tiễn bạn đi từ lâu rồi :D Tôi là người thù dai mà :)

có chút nhầm lẫn tài khoản doivodoigame tạo từ 2012 mà cứ nghĩ là 2013 từ trước đến giờ nên mình nghi là của 1 tên scam box captcha mới đây , còn giờ mới để ý là 2012 :D

chi mình hỏi là thế acc mới ko có Invitation mà muốn đánh làm acc chủ thì pix tính thế nào đánh giờ vàng từ 0 h đến 10h có tính 1$=1000 hình ko :D

chi mình hỏi là thế acc mới ko có Invitation mà muốn đánh làm acc chủ thì pix tính thế nào đánh giờ vàng từ 0 h đến 10h có tính 1$=1000 hình ko :D
vẫn tính

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,333
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back