Help Các Pro Zeek vào trả lời giúp

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình là e ko biết 1 IP có thể reg nhiều acc zeek được ko? em có 1 acc giờ chỉ có 100vip muốn bỏ chơi tạo acc khác mà ko bit co bị band ko. mong các pro chỉ giáo. thank

xóa sạch cookie. lịch sử. reset lại modem. >>> chiến thôi ( theo như sự hiểu biết của mình )

cho mình mượn topic này 1 chút nhé, hôm qua (11/1) mình post zeek, nhưng post trước giờ quy định của nó vài phút, thế là nó ko tính point của ngày 11/1 mà lại cộng thêm cho mình thêm 24h nữa :(, mình nghĩ chắc là nó phạt, hôm nay 12/1 mình đợi nó đếm hết thời gian mới post zeek, thế mà submit xong vào xem point thì có tăng, nhưng chỗ static nó hiện kết quả của ngày 11/1, còn kết quả của hôm nay 12/1 không có, vậy là sao, bình thường post xong có liền mà

Last edited by a moderator:
cho mình mượn topic này 1 chút nhé, hôm qua (11/1) mình post zeek, nhưng post trước giờ quy định của nó vài phút, thế là nó ko tính point của ngày 11/1 mà lại cộng thêm cho mình thêm 24h nữa :(, mình nghĩ chắc là nó phạt, hôm nay 12/1 mình đợi nó đếm hết thời gian mới post zeek, thế mà submit xong vào xem point thì có tăng, nhưng chỗ static nó hiện kết quả của ngày 11/1, còn kết quả của hôm nay 12/1 không có, vậy là sao, bình thường post xong có liền mà

Làm gì có chuyện post xong là có $ liền chứ bác. Mình post xong thì để đó và, theo như mình để ý đến tầm 11-13h hôm sau nó chia lợi nhuận cho. Bác cứ việc post khi nó đã chia $ cho, ko cần phải đợi đến hết 24h đâu.hjhj
Kết quả của ngày 12/1 sẽ thông báo vào trưa mai(13/1) nhé bác!
Good luck!

Mình thích post lúc nào thì mình post. Vẫn được chia lãi đều đều mà. Không cần phải chờ nó chạy hết 24h rồi mới post đâu. Rảnh lúc nào thì làm, nếu bận quá thì cho nó nghỉ vài giờ cũng chẳng sao đâu :D

Hôm nay là ngày 12 thì nó chia lãi cho ngày 11 chứ, bạn cứ để ý các lần chia lãi trước đó thì biết. Zeek hôm nay bị sao ấy, bây giờ vẫn chưa được chia lãi. Bình thường chỉ 1 đến 2h chiều là có rồi :|

Last edited by a moderator:
hix. hôm nay nó ăn gian của mình >4$. bọn này nó hay ăn gian lắm. kiếm dc $ từ nó cũng khó

Đúng rùi, hnay nó chưa chia lãi, lúc nãy còn bảo trì site nữa chứ, ko biết thế nào đây :)

Band là vào tài khoản k được luôn phải không? Hay là lúc tính tiền nó k tính

Thời gian mà nó cộng tiền mỗi ngày khoảng 8 đến 10h sáng giờ việt nam, cứ canh trước giờ đó là được
hix. hôm nay nó ăn gian của mình >4$. bọn này nó hay ăn gian lắm. kiếm dc $ từ nó cũng khó
Ăn gian cái gì trời @@

Tình hình là e ko biết 1 IP có thể reg nhiều acc zeek được ko? em có 1 acc giờ chỉ có 100vip muốn bỏ chơi tạo acc khác mà ko bit co bị band ko. mong các pro chỉ giáo. thank
Bác bỏ acc ah, phí thế, bác bán rẻ cho em đc không, bán xong xoa cookie, reset moderm và chơi lại acc mới bình thường.
Yahoo dưới chữ ký

Thời gian mà nó cộng tiền mỗi ngày khoảng 8 đến 10h sáng giờ việt nam, cứ canh trước giờ đó là được

Ăn gian cái gì trời @@

nó không cộng luôn chứ đừng nói là canh với me

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week