• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Các pro cho ý kiến với, dư invite quá trời làm sao cho đỡ phí T.T

Status
Not open for further replies.
Reactions
288
MR
0.000
Tình hình là có cái group còn 129 invites lận , xài mới có 5 cái à , gõ solo nên hem có cần nhiều , mà giờ để không thì không biết làm gì. T.T
Các pro cho ý kiến xem làm sao cho đỡ phí mấy cái invites này , hem có ý định tuyển mem nghen , do không rành mấy vụ chuyển tiền qua ngân hàng , với lại còn có 4 group , lỡ xui nó ban cái chắc ăn cám.
Hay pro nào trong box thiếu invites thì iem gởi choa , gõ nhiêu thì send wmz lai cho các bác ( nếu tin tưởng , hie hie )
PS : không biết post vào box nào nên có gì mod move dùm iem , cám ơn bác Bao

Last edited by a moderator:
Tình hình là có cái group còn 129 invites lận , xài mới có 5 cái à , gõ solo nên hem có cần nhiều , mà giờ để không thì không biết làm gì. T.T
Các pro cho ý kiến xem làm sao cho đỡ phí mấy cái invites này , hem có ý định tuyển mem nghen , do không rành mấy vụ chuyển tiền qua ngân hàng , với lại còn có 4 group , lỡ xui nó ban cái chắc ăn cám.
Hay pro nào trong box thiếu invites thì iem gởi choa , gõ nhiêu thì send wmz lai cho các bác ( nếu tin tưởng , hie hie )
View attachment 8266

Dismiss 0... bác này gõ kinh thật... có 5 id mà gõ lên được tới 129 invite luôn... quả là đáng khâm phục cho sự kiên trì của bác... vote cho bác 1 phiếu vì invite mình cũng còn nhiều lắm nên chưa cần... :binhsua141:

View attachment 8266
PS : không biết post vào box nào nên có gì mod move dùm iem , cám ơn bác Bao
tình hình hiện nay thì phải để lại chiều chuộng nâng niu mấy invite đó thôi,
bạn share invite thì ok rồi, but lỡ ai gõ banned thì tội cho bạn quá.

gơ quá đi, hết invi thì pm cho bác nhé

trời càng nhiều thì cnàg an toàn nhé. của tớ gần 200 này. mà để ý đi. id mới cứ hơn 3000 là chậm rồi ---> chắc thằng pix nó cũng muốn đỡ fí invi cho ae đếy mà =))

Dismiss 0... bác này gõ kinh thật... có 5 id mà gõ lên được tới 129 invite luôn... quả là đáng khâm phục cho sự kiên trì của bác... vote cho bác 1 phiếu vì invite mình cũng còn nhiều lắm nên chưa cần... :binhsua141:

hí hí ông dê tui đi, rùi cho tui invi, tui cũng đc lắm đó :binhsua172: <<< hàng chuẩn ko này,bô trai, :binhsua113: cũng ngại lắm nhưng mà thui kệ

PM trước: ông chỉ chím đc thân xác tui, chứ ko chím đc tâm hồn tui đâu nge, mại zô:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

hí hí ông dê tui đi, rùi cho tui invi, tui cũng đc lắm đó :binhsua172: <<< hàng chuẩn ko này,bô trai, :binhsua113: cũng ngại lắm nhưng mà thui kệ

PM trước: ông chỉ chím đc thân xác tui, chứ ko chím đc tâm hồn tui đâu nge, mại zô:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

ông hiepsi là girl đó bà con.vô dê tới tấp ih :))

ông xê ga.vợ chồng họ tình củm bay vô dê,zô ziên thí ớn =))=)):bale:

hơ hơ... tui hok có "zô ziên" àh nha... tui có "2 ziên" đàng hoàng àh nha nha nha... :binhsua146::binhsua146:

ặc ặc... với bác này thì thà tui nhịn ăn nhịn tắm 1 tháng còn hơn là chạm vào thân xác vàng ngọc của bác... :binhsua172::binhsua172:

share đi bác .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back