Ask Các pro chỉ giúp mình các gõ pix 1h khoảng gần 1$ với ạ

anhtruongx1

Junior
Reactions
46
MR
0.052
mình đang tập tành gõ pix đã tạo đc 1 group .mình thường gõ 3id trên web và dùng phần mềm chuyển tab mà gõ mỗi h cũng chỉ đc khoảng 0.4$ (gõ tầm 2h sáng trở đi ) tốc độc tb khoảng 5s/code . Thấy nhiều pro bảo gõ 1$/h có thể chia sẻ cho mình ít kinh nghiệp được ko ạ. mình cảm ơn :(

Ngày trước mình cũng gõ pix, speed vào khoảng 18-19 cũng ngày 1$/1h rồi, nhưng thời điểm ấy còn load nhanh, chứ giờ mở qua tab trình duyệt thì chưa thử :D Cậu thử dùng cái gõ tắt xem cải thiện được ko

mình cũng đang định add gõ tắt vào unikey .hi vọng là cải thiện hơn mà mình thấy pix có nhiều code dài thật

rất nhìu Pro ở forum này đi lên từ Captcha đấy, bỏ cái tư tưởng đó đi
o_O 1 ngày gõ được 2k code là đuối rùi , làm j kiếm nổi 3$ ngày , chắc ngồi mòn đít quá :eek:

o_O 1 ngày gõ được 2k code là đuối rùi , làm j kiếm nổi 3$ ngày , chắc ngồi mòn đít quá :eek:
cứ tính tầm 1.5 - 3k /h tùy theo cấp đọ đi rate trung bình 0.5 thì 1h kiếm tầm 0.7 - 1.5 $ rồi ~ ngày làm 4 ngao tầm 2.8 ~ 6 $

mình đang tập tành gõ pix đã tạo đc 1 group .mình thường gõ 3id trên web và dùng phần mềm chuyển tab mà gõ mỗi h cũng chỉ đc khoảng 0.4$ (gõ tầm 2h sáng trở đi ) tốc độc tb khoảng 5s/code . Thấy nhiều pro bảo gõ 1$/h có thể chia sẻ cho mình ít kinh nghiệp được ko ạ. mình cảm ơn :(
Gõ quen tay thì 1h ~ 1k code thôi bạn !!

mới biết làm mà ko nhảy vào gogetsome code vừa ngắn vừa dễ nhìn vừa tập làm quen luôn,đua đòi nhảy vào pix tốn thời gian mà năng xuất kém.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,997
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week