Ask Các pro chỉ giúp mình các gõ pix 1h khoảng gần 1$ với ạ

trước mắt chưa biết làm gì thì cháu gõ cap :( và tìm hiểu cách kiếm $ khác ạ .
:D làm mmo nên tập gõ captcha đầu tiền, để luyện tính kiên trì, để biết kiếm được đồng tiền khó khăn thế nào --> kiếm vốn nữa :D

:D làm mmo nên tập gõ captcha đầu tiền, để luyện tính kiên trì, để biết kiếm được đồng tiền khó khăn thế nào --> kiếm vốn nữa :D
kiếm vốn là 9 :D

mới biết làm mà ko nhảy vào gogetsome code vừa ngắn vừa dễ nhìn vừa tập làm quen luôn,đua đòi nhảy vào pix tốn thời gian mà năng xuất kém.
gogetsome làm dc $ ngon k bác,sinh viên cntt muốn làm theo chuyên ngành sống qua ngày :3

mình đang tập tành gõ pix đã tạo đc 1 group .mình thường gõ 3id trên web và dùng phần mềm chuyển tab mà gõ mỗi h cũng chỉ đc khoảng 0.4$ (gõ tầm 2h sáng trở đi ) tốc độc tb khoảng 5s/code . Thấy nhiều pro bảo gõ 1$/h có thể chia sẻ cho mình ít kinh nghiệp được ko ạ. mình cảm ơn :(
Thứ nhất là tăng id + mua tool mà gõ, khuyến cáo mua XD
Thứ 2: 1 code chỉ nên gõ trong 1,5s là tối đa thôi, 1 giờ từ 1k4 --> 2k code là tạm ổn rồi

Thứ nhất là tăng id + mua tool mà gõ, khuyến cáo mua XD
Thứ 2: 1 code chỉ nên gõ trong 1,5s là tối đa thôi, 1 giờ từ 1k4 --> 2k code là tạm ổn rồi
hix. 1.5s / code đúng là quá pro rồi . có lẽ mình cũng phải mua tool gõ thôi. mà hình như tool load chậm hơn web đúng ko bạn :)

hix. 1.5s / code đúng là quá pro rồi . có lẽ mình cũng phải mua tool gõ thôi. mà hình như tool load chậm hơn web đúng ko bạn :)
tool load nhanh hơn chứ, add nhiều acc được, rồi hết acc này chuyển qua acc kia, như web là bạn phải chuyển tab lâu hơn tool

1.5s/code => tầm 1h gõ được 2400 code, @@
Bái phục bái phục.
Chả có kinh nghiệm gì đâu cậu ạ, cái này 99% là ở "thạo nghề" thôi, gõ riết thành quen, mắt nhìn nhanh, não xử lý nhanh, tay gõ nhanh.

làm captcha làm sao đời khá lên đc ? Đây là công việc dành cho học sinh, sinh viên mình làm từ lớp 10,tự trang trải cho mình tiền tiêu hàng ngày tự tiết kiệm mua đc cái ĐT 4T, quần áo nữa. Đấy là lười chỉ làm 6 tháng/ năm
Mà cứ chơi điện tử nhiều, nc nhiều là 1$/h thôi =))))

Cười vào mặt bạn nào khinh rẻ nghề captcha.....chả có cái nào "ăn chắc mặc bền" như captcha đâu nhé,
1h/1$ thì cũng đơn giản, cố gắng nhìn quen code và quan trọng load phải tốt nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,911
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week