Ask Các pro chỉ dậy cách vượt N/A của of matomy.

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
TÌnh hình là dạo này dở trứng làm toàn bị " This option is currently N/A in your region. Please try again later. "
Như làm theo các của bác trungcoi là khi hiện please wait thì bấm x ngay nhưng lúc đc lúc ko. Nói chung là hên xui.
Vì vậy mình lập topic này hy vọng các pro chỉ giáo cách vượt nó. KHông đc 100% thì cũng đc 8 90% là mừng rùi.
Các chon sock hay thủ thuật như nào xin các pro chỉ giáo giùm.
Thanks so much! :m107::m107::m107:

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

up lên cho các pro nhìn thấy nào ...................

Theo tớ nghĩ là zo sock :">.....tớ cũng bị nhưng % ít :)

cupic bạn hiền chỉ cách chọn sock với đi ;))

---------- Post added at 01:11 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

xin các pro chỉ giáo nào

Mình cũng nghĩ là do sock, mà mình thì bị tớ 70-80%
các pro hn đi chơi với ghệ hết rùi hay sao mà chả thấy ai cho ý kiến vậy nhỉ :(

---------- Post added at 02:55 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

ko ai chỉ giáo với àh ???? chán thế nhỉ

tự tìm hiểu thôi bạn ạ. ngồi chờ sung rụng à :-<
vậy bạn tìm hiểu ra chưa??? tìm hiểu đc rồi thì nói cho a e cùng biết đi. Bạn sợ ai ăn mất sung của bạn àh :))

---------- Post added at 03:30 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

tìm hiểu được thì chả hỏi làm gì
bác nói chuận ko cần chịnh ;))

sài 5socks.net lướt qua đc chút xíu sau 15 phút vẫn bị N/A lúc này net này chặn ghê lắm mà làm off vẩn ăn đều đều tuy net cùi thiệt :D. tốt nhất sài 5sock tỉ lệ sống bên net đó cao nhất.

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 05:10 PM ----------

trả tiền mem chưa bị admin trả acc lại ko pay rùi à :D

mấy cu rãnh bày ng ta thì bày ko thi thôi, ==========> bật of nhìn trên thanh ULR có dấu X phía bên phải nhấn zo ==> còn lại cũng 1 phần zo sock

tìm hiểu được thì chả hỏi làm gì

vậy bạn tìm hiểu ra chưa??? tìm hiểu đc rồi thì nói cho a e cùng biết đi. Bạn sợ ai ăn mất sung của bạn àh :))

---------- Post added at 03:30 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

bác nói chuận ko cần chịnh ;))

mình là newbie vừa vào 4rum chả biết offers nà cái j cũng chả biết matomy nà cái j. khuyên chân thành vầy thôi. các bạn không biết thì các bạn hỏi. thử hỏi các bạn mà biết cách làm thì sẽ ntn??? các bạn sẽ đứng lên nói cho vài trăm người nữa cùng làm chăng :|. bất kể nà job nào cũng thế thôi ptu cheat ptc... suy cho cùng chả ai làm j mà không có lợi cho người ta cả.

mong ai đấy tốt bụng bảo ra đây thì mình nghĩ cái matomy j j đấy của bạn không trụ nổi 2 ngày sau khi được pub :m176:

Last edited by a moderator:
mình là newbie vừa vào 4rum chả biết offers nà cái j cũng chả biết matomy nà cái j. khuyên chân thành vầy thôi. các bạn không biết thì các bạn hỏi. thử hỏi các bạn mà biết cách làm thì sẽ ntn??? các bạn sẽ đứng lên nói cho vài trăm người nữa cùng làm chăng :|. bất kể nà job nào cũng thế thôi ptu cheat ptc... suy cho cùng chả ai làm j mà không có lợi cho người ta cả.

pip là newbie à ;)) 20kt

Bản chất của net matomy dựa vào cookie nó lưu trữ riêng để nó phát hiện ... mình ví dụ như vầy nhé.

Thứ nhất sock các bạn xài thường đa số toàn là như thế này .... lần đầu được scan và up lên, có người xài .... 1,2 tuần sau được scan lên với speed và dup ngon lành hết y như rằng, thì vẫn dính trấu thằng matomy ... (dạng này chiếm tầm 10% số lần bị thôi)

Thứ 2, sock các bạn làm, thì hãy bật hết tất cả những con làm được của matomy, sau đó mới tắt hết 1 lượt. Đừng có mở vài tab làm, xong tắt, rồi mở thêm vài tab offer khác của matomy luôn để làm... như thế rất dễ bị nó N/A (chiếm cỡ 30%)

Thứ 3, Đa số các con của matomy mà dạng down là chung source nên bạn mà làm theo kiểu mở để sẵn tab thì ko lead và bị N/A. Ví dụ nhé, mở con Acid-X ra down làm, đang làm survey chẳng hạn, giựt mình thấy nó mở 1 cửa sổ submit của Acid-X ra (đã down xong) thì lúc này nó tự gửi gửi về máy chủ nó là ip này đã làm rồi, và ... N/A (thậm chí cũng ảnh hưởng của các con survey nữa)

Thứ 4, .... ko biết ;;)

Last edited by a moderator:
Bản chất của net matomy dựa vào cookie nó lưu trữ riêng để nó phát hiện ... mình ví dụ như vầy nhé.

Thứ nhất sock các bạn xài thường đa số toàn là như thế này .... lần đầu được scan và up lên, có người xài .... 1,2 tuần sau được scan lên với speed và dup ngon lành hết y như ngon, thì vẫn dính trấu thằng matomy ... (dạng này chiếm tầm 10% số lần bị thôi)

Thứ 2, sock các bạn làm, thì hãy bật hết tất cả những con làm được của matomy, sau đó hãy tắt hết 1 lượt. Đừng có mở vài tab làm, xong tắt, rồi mở thêm vài tab ofer khác để làm của matomy luôn ... như thế rất dễ bị nó N/A (chiếm cỡ 30%)

Thứ 3, Đa số các con của matomy mà dạng dơn là chung source nên bạn mà làm theo kiểu mở để sẵn tab thì ko lead và bị N/A. Ví dụ nhé, mở con Acid-X ra dơn làm, đang làm survey chẳng hạn, giựt mình thấy nó mở 1 cửa sổ submit của Acid-X ra (đã down xong) thì lúc này nó tự gửi gửi về máy chủ nó là ip này đã làm rôồ, và ... N/A (thậm chí cũng ảnh hưởng của các con survey nữa)

Thứ 4, .... ko biết
vẫn là đây.vote cho bác long.

Thứ nhất sock các bạn xài thường đa số toàn là như thế này .... lần đầu được scan và up lên, có người xài .... 1,2 tuần sau được scan lên với speed và dup ngon lành hết y như ngon, thì vẫn dính trấu thằng matomy ... (dạng này chiếm tầm 10% số lần bị thôi)

Thứ 2, sock các bạn làm, thì hãy bật hết tất cả những con làm được của matomy, sau đó hãy tắt hết 1 lượt. Đừng có mở vài tab làm, xong tắt, rồi mở thêm vài tab ofer khác để làm của matomy luôn ... như thế rất dễ bị nó N/A (chiếm cỡ 30%)

Thứ 3, Đa số các con của matomy mà dạng dơn là chung source nên bạn mà làm theo kiểu mở để sẵn tab thì ko lead và bị N/A. Ví dụ nhé, mở con Acid-X ra dơn làm, đang làm survey chẳng hạn, giựt mình thấy nó mở 1 cửa sổ submit của Acid-X ra (đã down xong) thì lúc này nó tự gửi gửi về máy chủ nó là ip này đã làm rôồ, và ... N/A (thậm chí cũng ảnh hưởng của các con survey nữa)

Thứ 4, .... ko biết ;;)

Vậy đưa ra một cách chung đi bạn hiền ... mình thích bạn lắm đó :X

Mình cũng muốn hỏi 1 câu về Matomy là nếu đã bị N/A, xem như bị ban, rùi thì các con off làm trước đó của matomy đã đc cộng point thì nó có trả tiền cho site mình làm không hay reverse hết vì lúc này site đã cộng tiền cho mình nên thấy lo lo, các pro nào rành matomy xin cho biết.

Mình cũng muốn hỏi 1 câu về Matomy là nếu đã bị N/A, xem như bị ban, rùi thì các con off làm trước đó của matomy đã đc cộng point thì nó có trả tiền cho site mình làm không hay reverse hết vì lúc này site đã cộng tiền cho mình nên thấy lo lo, các pro nào rành matomy xin cho biết.

Cũng hóng các admin vụ này thử thế nào :d

Mấy bác lúc nào cũng muốn ăn sẵn nhỉ :m146: sung rụng 1 lần thôi các pro

" This option is currently N/A in your region. Please try again later. " => do IP nhé cậu,có thể là IP này đã có mem làm qua rồi nên nó ko cho làm nữa,tốt nhất thì nên xài socks5,ngoài ra thì nên clear cookie thường xuyên,thân :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week