Ask Các pro chỉ dậy cách vượt N/A của of matomy.

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
các bác ơi giúp e với:

'Unfortunately there are currently no offers available for your country. Please try again later.'

e đăng kí xong rùi vào off để làm thì nó hiện thông báo này. đổi ip nhiều lần nhưng tỉ lệ được rất thấp dường như ko đc các bác ak....
.....................làm sao để vượt wa nó đây?

Luugiagames

Junior
Reactions
98
MR
0.000
" This option is currently N/A in your region. Please try again later. " => do IP nhé cậu,có thể là IP này đã có mem làm qua rồi nên nó ko cho làm nữa,tốt nhất thì nên xài socks5,ngoài ra thì nên clear cookie thường xuyên,thân :)
chuẩn nhưng tớ nghĩ cần chỉnh chút là ko do cookie. cứ để nguyên hiện trạng thay sock khác vào và sẽ có con hết hiện tượng N/A như trên ----> do sock. Newbie chỉ có góp ý vậy.

khoidauthoi

Junior
Reactions
111
MR
0.152
mấy cu rãnh bày ng ta thì bày ko thi thôi, ==========> bật of nhìn trên thanh ULR có dấu X phía bên phải nhấn zo ==> còn lại cũng 1 phần zo sock
cái này biết lâu rồi. Sao ông này ko hỏi mình nhĩ.
làm thế hơn 50% là qua rồi.

sikyura

Senior
Reactions
636
MR
0.009
Share đi rồi die net matomy :binhsua08:
Giả sử như tất cả mọi người đều có cách log vào net này, mà net này lead mạnh thì tỉ lệ die net là rất cao, mà thường thì các bạn chỉ click vào các off đã làm được (vì sợ N/A nên cũng chả rảnh mà click nhiều off).
Vì thế rất dễ die net.
Ý kiến vậy thôi chứ mình cũng ko qua được N/A net matomy, lâu lâu có 1 con sock qua thôi.
Tốt hơn hết cứ để thuận theo tự nhiên đi, nó đã cố tình ngăn chặn thì các bạn cứ phải tìm cách cheat nó làm gì rồi mất miếng ăn chung của anh em hè. Chiến thì cũng phải biết giữ chứ.
Thân!
PS: chuẩn bị ăn gạch số lượng lớn nên đã chuẩn bị, mấy bác cứ ném đi nhé!

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Sài IE ,cleaner Cookie , Connect VPN , Vô Làm thử xem bị ko nếu ko Thanks nhiệt tình đê :binhsua04:

đến h tau vẫn ko qua được n/a :m098:

nhansinh

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Chat with me via Skype
N/A cuối cùng là do sock hay cookie nhỉ các pro, mình thì nghĩ là do sock, ai có kn shea một tý đc ko các bạn.

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Nếu ko làm off down thì bạn thử chọn lần lượt theo danh sách sau để làm những con off dễ của MTM :
Win an Iphone 4-> Get Paid to try -> Global Survey Group -> Free Choice-> Survery (tùy chọn các con đang lead ) -> Opinion Output -> Baddo-> Haris Poll online
Làm thử xem hiệu quả nó đc đến đâu ;)
Đừng có vào là fang ngay mấy em Harris hoặc Opinion 100% là bị N/A
Tự tìm hiểu tiếp

Nếu ko làm off down thì bạn thử chọn lần lượt theo danh sách sau để làm những con off dễ của MTM :
Win an Iphone 4-> Get Paid to try -> Global Survey Group -> Free Choice-> Survery (tùy chọn các con đang lead ) -> Opinion Output -> Baddo-> Haris Poll online
Làm thử xem hiệu quả nó đc đến đâu
Đừng có vào là fang ngay mấy em Harris hoặc Opinion 100% là bị N/A
Tự tìm hiểu tiếp
cảm ơn bạn, site mình làm chỉ có mỗi con free choice.mình cũng chọn nó đầu tiên nhưng ko đc.

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
ối cái topic của mình lặn mẹ bao lâu h đào mộ lên :)) Theo mình là do :
- SOck
- Hên xui
- Đổi mẹ nó site khác mà làm ;))

Announcements

Today's birthdays