Các câu hỏi về Ugot + Hotfilke + ... PTU sẽ được hỏi và trả lời tai đây

Cho mình hỏi post game với Auto Multi Poster Untilmate

Mình không rành về game lắm anh em giúp mình với.
Số là em không biết post thế nào cho đúng:
Trong Auto Multi Post Untilmate không có box Console Games thì mình điền Id thế nào các bạn ai biết chỉ mình với.
VD với website này:
Có các mục :
Mục game: ID
# PC game: 37
# Console Games: 121
# XBOX & XBOX 360 Games: 122
# PlayStation 1,2,3 & PSP Games: 123
# NINTENDO / WII Games: 128
Với vd này luôn ai hướng dẫn mình add Id của mục game vào Autoposter untilmate cái.

Đối với những mục mà auto post ko có nhưng forum lại có thì pác điền ID vào custom area. Vì đa số các mục của forum đã dc auto cập nhật gần như đủ hết , nên các custom area ko nhìu. Đồng thời khi sử dụng custom area pác phải nhớ kỹ đó là mục gì của forum nào.
Với VD trên thì :
custom area 1 : 121.
Khi mún post bài về console game thì chọn custom area 1 y hệt như khi pác chọn chủ đề để post vậy đó.

CÒn rất nhiều câu hỏi liên quan đến PTU chúng ta hãy mạnh dạn nêu lên sẽ có người support nhiệt tình cho các bạn
Thân
mmo4vn.com

cai đâu tiên và cái cuối cùng là game play binh thường, còn game được xếp loại Console Games thì năm ở giữa
Cậu mún biết game mình thuộc loại nào thì post lên warez-bb 1 ngày thì biết liền
:) chúc cậu thành công

Đối với những mục mà auto post ko có nhưng forum lại có thì pác điền ID vào custom area. Vì đa số các mục của forum đã dc auto cập nhật gần như đủ hết , nên các custom area ko nhìu. Đồng thời khi sử dụng custom area pác phải nhớ kỹ đó là mục gì của forum nào.
Với VD trên thì :
custom area 1 : 121.
Khi mún post bài về console game thì chọn custom area 1 y hệt như khi pác chọn chủ đề để post vậy đó.

Thanks cậu có j hỏi trực tiếp cậu.

Những support nhiệt tình đang chờ câu hỏi của các bạn
Hãy mạnh dạn lên đê mmo4vn.com cùng phát triển

Đúng là forum PTU có khác, anh em đều đi lo kiếm tiền hết rồi , ít ai vào nhỉ . Shin nên cần mở 1 cuộc họp BQT để đưa ra chiến thuật quảng bá forum đi

Anh Thạch nói đúng đó, anh Shin nên có động thái nào mới giúp forum mình đông thành viên lên đi nhìn nó cả ngày cứ ảm đạm thế nào ấy.

nghiatinh ơi giúp mình phát,

bị từ mấy hôm nay rồi, mà ko biết tại sao nữa,
ko sao remote đc từ HF sang UG,
cho nhiều link vào thì nó báo vậy. còn 1 link thì ok. nhưng lần sau cho 1 link HF vào để remote thì lại ko đc
1 ngày remote đc 1-2 link HF

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

hihi. đã nhận đc chợ giúp của quachphu ,
xóa hết file trong complated là ok

CHo mình hỏi UGF pay trong bao lâu vậy. mình đã request pay từ thứ tư tuần trước bằng LR nhưng đến nay vẫn chưa nhận được. UGF pay trong bao lâu vậy

nghiatinh ơi giúp mình phát,

bị từ mấy hôm nay rồi, mà ko biết tại sao nữa,
ko sao remote đc từ HF sang UG,
cho nhiều link vào thì nó báo vậy. còn 1 link thì ok. nhưng lần sau cho 1 link HF vào để remote thì lại ko đc
1 ngày remote đc 1-2 link HF

---------- Post added at 11:37 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

hihi. đã nhận đc chợ giúp của quachphu ,
xóa hết file trong complated là ok
Ko có chi, nice to meet u

Xin cho mình hỏi một số vấn đề sau:

1. Sau bao lâu thì Ugotfile nó update thống kê Cookie cho mình, vì mình thấy có 1 file được down đến 170 lượt (file trên 10Mb) nhưng vào nơi cái thống kê Cookie thì vẫn báo 0. File đó mình chia sẻ vào lúc 11h tối qua

2. Muốn gửi link để member khác đăng ký Account Premium thì gửi link dạng như thế nào

Xin cám ơn trước !

Mình có 2 câu hỏi?
1 - Trong ugotfile mình xóa file thì nó nằm trong thư mục Recycled Bin, vậy muốn xóa hoàn toàn các file trong Recycled Bin thì phải làm sao?
2 - Mình muốn di chuyển file từ thư mục này sang thư mục khác thì phải làm sao? Mình ko thấy chữ Move để di chuyển file từ thư mục này sang thư mục khác.
Thanks

Last edited by a moderator:
Mình có 2 câu hỏi?
1 - Trong ugotfile mình xóa file thì nó nằm trong thư mục Recycled Bin, vậy muốn xóa hoàn toàn các file trong Recycled Bin thì phải làm sao?
2 - Mình muốn di chuyển file từ thư mục này sang thư mục khác thì phải làm sao? Mình ko thấy chữ Move để di chuyển file từ thư mục này sang thư mục khác.
Thanks

Sao ko có ai giúp đỡ hết vậy

1. Bạn ko cần wan tâm đến Recycled Bin đâu, file nằm ở đó là nó bị xoá rồi, chẳng wa hiện tên lên để thông báo bạn biết thôi.
2. Di chuyển file, bạn chọn file rồi, chuột phải lên và Chọn CUT, wa thư mục đích thì chuột phải: Chọn Paste.

cho newbe hỏi một câu :)
VPS là j, nó được sử dụng thế nào trong MMO?
VPS = Virtual Private Server
Nhiều việc lắm ban: Download, upload, Ship, cheat...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,950
171,992
Latest member
OneProxy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week