Request Các cao thủ Word vào giúp với

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chả là có 1 văn bản cần chỉnh sửa nhưng nó không cho xoá. Mình đã bỏ tính năng clearn Formating nhưng không cho chỉnh sửa. Word 2007.
Nhờ các cao thủ chỉ giúp. Thank

Theo hình thì nó cho Read Only thì xóa bằng cách nào?
file bạn down hay tự soạn thảo ra?

Chả là có 1 văn bản cần chỉnh sửa nhưng nó không cho xoá. Mình đã bỏ tính năng clearn Formating nhưng không cho chỉnh sửa. Word 2007.
Nhờ các cao thủ chỉ giúp. Thank
View attachment 73941

If a file is set to read-only, you will not be able to save changes to it unless you turn off the file's read-only status. Right-click the file, and then click Properties. Click the General tab, clear the Read-only check box, and then click OK.

Mới gúc gồ ra :(

Theo hình thì nó cho Read Only thì xóa bằng cách nào?
file bạn down hay tự soạn thảo ra?
Có người nhờ giúp mở. seach mãi ko ra tự nhiên mò thì làm đc rồi

If a file is set to read-only, you will not be able to save changes to it unless you turn off the file's read-only status. Right-click the file, and then click Properties. Click the General tab, clear the Read-only check box, and then click OK.

Tìm đỏ con mắt trên GG ko có

Không phải lỗi này

Trước cũng gặp trường hợp này, đứa em gửi cho file word nhưng mở lên bị y chang thớt. Hỏi thì nó bảo bên nó bình thường. Mình dùng Office 2007 nó kêu cài 2010 (hay 2013) gì đó ko nhớ rõ giống bên nó xem bị ko. Mình lười không cài nên không biết thế nào, thớt chưa fix được thì thử xem.

đây là tính năng track change của word, bỏ đi là xong.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom