Các bạn nghĩ gì về mem của mmo

ai đã từng tham gia từ lúc mmo4vn thành lập mới thâý chất lượng lòng nhiệt tình nhiệt huyết lúc đó. Bây h phát triển nhiều kẻ lợi dụng ăn theo làm mất đi hết chất lượng 4rum. Chắc khéo góp ý bảo shin ko cho reg nick nữa mới đc :|

xin trích nguyên văn bài anh pipidelena, một người mà mình vô cùng ngưỡng mộ :D
Àh, bạn nhắc anh pipidelena, bạn ngưỡng mộ nhầm rồi ^___^ Mình cũng từng ngưỡng mộ anh ấy, nhưng từng làm ăn VPS với anh ấy, xong anh ấy trốn nợ mình. Thật là chẳng ra làm sao, vì 1 tí tiền VPS mà thế.

Àh, bạn nhắc anh pipidelena, bạn ngưỡng mộ nhầm rồi ^___^ Mình cũng từng ngưỡng mộ anh ấy, nhưng từng làm ăn VPS với anh ấy, xong anh ấy trốn nợ mình. Thật là chẳng ra làm sao, vì 1 tí tiền VPS mà thế.
time trc anh ấy gặp chút chuyện, chán nản, chắc lại lao đầu vào game như xưa, ko onl nữa, chứ mình nghĩ ko trốn nợ vì vài đồng vps đâu ;)

Em thống nhất ý kiến ngưng reg nik ở mmo4vn ^^!
Và điều kiện để reg nik! chứng minh được rằng ít nhất 1$/day
Có như vậy mới chứng tỏ được rằng họ đã là người chịu cực chịu khổ! Sẽ biết phấn đấu biết bổn phận và cách cư xử!

time trc anh ấy gặp chút chuyện, chán nản, chắc lại lao đầu vào game như xưa, ko onl nữa, chứ mình nghĩ ko trốn nợ vì vài đồng vps đâu ;)
Mình hoàn toàn có thể chấp nhận nếu như anh ấy nói 1 câu với mình "Anh hiện đang kẹt tiền hoặc 1 lời xin lỗi nào đó", đằng này anh ấy lại ignore nick yahoo mình, gọi điện vợ anh ấy thì lại bảo a ấy kg liên lạc được. Biệt mất tăm kg 1 lời, để lại cho mình 1 mớ khách hàng đòi nợ mình ^____^ Nếu là bạn, bạn sẽ cảm thấy thế nào?

ô thế bạn k phải newbie ak :-j tớ thấy tr'c khi chưi người khác hãy nhìn lại xem mình có j` khác k :-j đã Quá "thông minh" mà cứ cố gắng tỏ ra mình nguy hiểm :-j

Mem MMO thì có tội tình gì!
Tiện đây ta xin nói cái cảm xúc về newbie!
Các bác cũng đã biết mmo mới nổi lên thôi! NGày xưa ai cũng đã từng làm newbie. cũng từng đi
xin xỏ cũng từng mài lưng ra gõ cạp hay làm offers. 1 ngày kiếm ko nổi 0.1$ nữa! Đi xin tut hay kiếm 1 cái tut thì phải mài não ra mà đi kiếm!Cảm giác được cái cực khổ cảm giác được cái gọi là "thấy nghèo ta phải phấn đấu"!
------------------------------------
Bây giờ nói về newbie hiện tại: điều kiện tiền đầu tư nhiều, không thích học hỏi chỉ thích tiền ngay trước mắt! Có tính tự ái cao ( động 1 tý là lập topic "Anh này anh nọ"). Bây giờ các TUT share khá nhiều không chịu bỏ công ra mò. Cứ hứng lên cái "Anh ơi share em cái TUT" đến lúc họ ko cho thì đâm này đâm nọ!
Nói chung newbie bây giờ không có tinh thần. Và mình là 1 trong những người cảm thấy thật sự newbie đang ngày càng lên chức(ông cố nội). Và nếu đã lên chức thì xin rằng tự kiếm tiền để lấy cái khổ mà thành pro

------------------
Ai đọc thấy đúng tks phát
Chú e nói đúng quá thanks nhiệt tình. Newbai bjo ăn sẵn nhìu quá kiểu như phải bưng tận mồm rồi đút cho mới ăn. :))

Em thống nhất ý kiến ngưng reg nik ở mmo4vn ^^!
Và điều kiện để reg nik! chứng minh được rằng ít nhất 1$/day
Có như vậy mới chứng tỏ được rằng họ đã là người chịu cực chịu khổ! Sẽ biết phấn đấu biết bổn phận và cách cư xử!
bác thì pro rồi có ai newbie dc 1$/ ngày ko, nói vậy mà cũng nói

Bác quang cứ đùa! Bác 1 days kiếm cả x50 còn có!
Nếu em nói thật! Newbie đi làm Donkeymails hay Intoffers! Đơn giản như vậy thôi thì 1 days cũng có thể có 1$!
Donkeymails tools mình xài thấy có click mà kg thấy tiền tăng gì cả :) bạn có tools hay kg?

4room không cấm newbie học hỏi nhưng hỏi thì cũng phải đúng lúc đúng chỗ ... Có mấy câu hỏi cơ bản hỏi đi hỏi lại ng` ta trả lời rồi thì éo đọc cứ thích lập topic mới để hỏi lại ... Bỏ chút thời gian ra mà lật lại các topic trước xem có bao nhiêu cái đáng quan trọng ... Làm PTU mà không chịu tìm tòi ... Việc bé tí ti cũng lập tocpic hỏi han xin xỏ ...

P/s Gửi mấy bạn newbie : đừng thấy người ta có Proof to mà tưởng PTU dễ ăn ... Thời gian Online ít + Nhác + không chịu đầu tư thì nghỉ luôn cho nhanh ...
Gửi mấy bạn đã đang và sẽ cheat : Mấy bạn cheat đc thì mấy bạn giỏi nhưng mình muốn nhắc các bạn rằng đừng bao giờ Public cái TUT cheat của các ban ra ngoài vì vô hình dung các bạn đang đập vỡ chính cái nồi cơm của các bạn đấy ... Đừng để đến lúc ng` ng` cheat nhà nhà cheat ... RỒi TUT cheat đc làm thành hướng dẫn Up lên Youtube ... đến lúc đấy móm cả làng ...
Mình nói thế thôi ai ném gạch mình nhận tất =))

Bây giờ toàn là topic kiểu như thế này, chẳng còn những topic thảo luận, góp ý nhiệt tình như hồi xưa nữa. Box ptu khoảng hơn 1 tháng nay mình ko ngó ngàng tới rồi, giờ vào box forex với hyip mình lại thấy hay.

Mình thấy box Chat Chit với News kèm SB là thấy tốt nhất :)) hô hô

Gửi tới New Mem:

-NÓI ÍT HIỂU NHIỀU ĐỪNG NÓI NHIỀU ĐỂ RỒI ÉO HIỂU CÁI GÌ CẢ

-ĐỪNG TỎ RA NGUY HIỂM ......... ĐỪNG LÀM VÀ VIẾT LUng TUng ĐỂ NGƯỜI TA CƯỜI ChO :(

kiếm tiền thì phải kiếm rùi còn cách kiếm như thế nào la do bản thân mình ,sự nổ lực và thếm 1 chút may mắn . Còn việc sống trong 1 cộng đồng thì nên hòa nhập theo cộng đồng đó ko phải pro cũng là người mà newbie cũng là người nên sống là do bản thân mình chẳng nên trach móc hay chê bai ai làm j , sống cho người ta trọng là good , sống cho người ta thương là hay , sống cho người ta ghét là dể nhất trong 3 hãy chon 1 nha :binhsua139:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week