• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Các bạn nào muốn chứng minh hoahongtrang trong sạch thì vào đây !!!

Lằng nhà lằng nhằng. Đoán già đoán non sốt hết cả ruột. Ai cũng muốn proof hả, ko thấy cái nào chắc mấy cha nhận ngại ko up, hoặc thấy "đông" quá nên kinh.
Tôi có 2 điều:
1 là ghét nhất cái kiểu ỷ đông hiếp yếu, dù là đúng hay sai đi nữa.
2 là, nói thật nhé, nói ít thôi ko lại bị cười cho đấy. Ai cũng muốn ref cao (là tất yếu-ko có gì sai cả), ai cũng có nhận xét, phân tích riêng và rồi reg. Vậy mà giờ nói nhiều thế, thiệt hại bao nhiêu, vài chục, vài trăm $$ không. Vừa vừa thôi chứ.

-----------------------------
Proof bonus, tôi chưa đủ đk nhận refback. [ngại vào PP, chụp trong Gmail, bác nào yêu cầu sẽ vào PP chụp]

fd719c8be038146953482ff93149119103c23c3b036b374d7f25be7deefbfa496g.jpg

84fd379946af0638a019a6cfac1e985b0bcf4037ea9eac011b53683fb5d8ae4d6g.jpg

Ảnh up nguyên gốc, không resize nên hơi nặng, bạn chờ 1 chút nhé.

bạn ơi mình hỏi tí, cái này pay từ đầu tháng 4 rùi, đến giờ đã qua khoảng 3 tuần mà vẫn chưa đủ điều kiện để rb hả?

èo chỉ mong rằng khi chơi thì nên chuẩn bị cho tình huống xấu nhất : Hacker , site scam .....v.v

bạn ơi mình hỏi tí, cái này pay từ đầu tháng 4 rùi, đến giờ đã qua khoảng 3 tuần mà vẫn chưa đủ điều kiện để rb hả?

Proof trên là bonus, HHT ko ghi rõ note nên mình cũng ko biết. Có cái reply của mình thì chắc "cùng thời" với clixnator - site này đến giờ vẫn chưa vào được, chắc SCAM. Mình cũng ko nhớ bonus site nào, vì thường ko để ý bonus, may mà chưa del forever proof ^.^

Còn các site đầu - cùng thời gian mình dc bonus - thì chủ yếu là 100c. Nên 1 tháng là bình thường thôi bạn.

Còn mình request refback từ cách đây 2,3 hôm gì đấy, ngay sau đấy là xảy ra chuyện này, page yêu cầu của mình là page 5 thì phải.

Tiếc là mấy hôm nay ko click giúp được vì HHT ko có dk click, haizz.

tôi khẳng định lần cuối cùng ko có cái gì 300 acc với 99$ ở đây cả và hãy đọc lại
http://mmo4vn.com/showthread.php?13792-hoahongtrang-moi-nguoi-nghe-toi-noi
tại sao mod lậi đóng topic tôi gõ xong 1 reply dài ngoằng xong rồi đóng topic để công gõ của tôi công cốc à
đây là topic mình lập
ảnh proof ko đầy đủ ở đây
http://mmo4vn.com/showthread.php?13792-hoahongtrang-moi-nguoi-nghe-toi-noi/page9
và đó chỉ là 1 trong 3 acc pp mình đã thah toán cho các bạn và còn chưa chụp hết
lúc đó là khi topic khoảng hơn chục site mình cũng đã trả refback khá nhiều bạn
các bạn đừng posr cái nhỏ vì khi abnj reg 1 site ví dụ 1 site reg xong bonuss ngay 0.05 ahy 0.06 các bạn báo ngay và mình gửi ngay thì chả 0.06
và các bạn hãy đọc topic
và topic
http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
1 topic xuyên tạc làm tôi cáu gắt vỡ điện thoại và các thứ sau khi việc đã xong xuôi
http://mmo4vn.com/showthread.php?13657-De-nghi-admin-va-mod-cung-cac-ban-phan-xu-gium-

đây là lời xin phép của mình
các bạn đọc kỹ rôi hãy nói và mình chỉ năgj lời khi bị quá nhiều ức chế bị vu khống hạ nhục hạ uy tín giả ních chửi hội đồng xuyen tạc bậy bạ thôi
mình thất vọng quá sao cứ chặn ip tùm lum mình đã phải chuyển 1 quán nét rồi nãy ko vào đc phải nhờ chủ quán nét giúp đây hi vọng reply này ko bị chặn để mình còn yên tâm về
thank
p/s : tôi định ra đây ra đây có 1 2 tiếng thôi mà từ đó đến giò cả buổi rồi thật ko ngờ bị chặn ip rồi kiểu gì kiểu gì lag ko thể tả lại phải mệt mỏi phân trần ...link cho vào thì ko hiểu sao bị đổi hết thành 1 link chữa thì lag mất cả tiếng thế này đây

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

tôi khẳng định lần cuối cùng ko có cái gì 300 acc với 99$ ở đây cả và hãy đọc lại
tại sao mod lậi đóng topic tôi gõ xong 1 reply dài ngoằng xong rồi đóng topic để công gõ của tôi công cốc à
đây là topic mình lập
ảnh proof ko đầy đủ ở đây
http://mmo4vn.com/showthread.php?13792-hoahongtrang-moi-nguoi-nghe-toi-noi/page9
và đó chỉ là 1 trong 3 acc pp mình đã thah toán cho các bạn và còn chưa chụp hết
lúc đó là khi topic khoảng hơn chục site mình cũng đã trả refback khá nhiều bạn
các bạn đừng posr cái nhỏ vì khi abnj reg 1 site ví dụ 1 site reg xong bonuss ngay 0.05 ahy 0.06 các bạn báo ngay và mình gửi ngay thì chả 0.06
và các bạn hãy đọc topic
và topic
http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
1 topic xuyên tạc làm tôi cáu gắt vỡ điện thoại và các thứ sau khi việc đã xong xuôi
http://mmo4vn.com/showthread.php?13657-De-nghi-admin-va-mod-cung-cac-ban-phan-xu-gium-

đây là lời xin phép của mình
các bạn đọc kỹ rôi hãy nói và mình chỉ năgj lời khi bị quá nhiều ức chế bị vu khống hạ nhục hạ uy tín giả ních chửi hội đồng xuyen tạc bậy bạ thôi
mình thất vọng quá sao cứ chặn ip tùm lum mình đã phải chuyển 1 quán nét rồi nãy ko vào đc phải nhờ chủ quán nét giúp đây hi vọng reply này ko bị chặn để mình còn yên tâm về
thank
p/s : tôi định ra đây ra đây có 1 2 tiếng thôi mà từ đó đến giò cả buổi rồi thật ko ngờ bị chặn ip rồi kiểu gì kiểu gì lag ko thể tả lại phải mệt mỏi phân trần ...link cho vào thì ko hiểu sao bị đổi hết thành 1 link chữa thì lag mất cả tiếng thế này đây post thì mừoi mấy phút mới post 1 cái mà cứ bị yêu cầu phải đợi 30s ?

nhìn ảnh chụp vãi hàng quá hơ hơ check kỹ thì thấy chỉ có 1 cái ảnh cuối là bị lặp chắc nhiều link ảnh quá sắp nhầm chăng mà nếu chỉ 1 trong 3 acc nữa thì khiếp quá . hehe đợt nọ ngồi cheat của bác này cũng được mấy $ rồi . thôi nể người ta mà đợi đi nghe bảo mới chơi mà pro thế nhỉ học hỏi nhanh nhỉ

---------- Post added at 10:09 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

chơi ptc này ko ăn thua lắm đâu kiếm vài xu mua domain thôi . mà bác này chắc định vô đây câu mem lập forum riêng nhỉ . chiêu này lợi hại

Chào các bạn . Mình cũng là 1 ref của HHT . Mình cũng đã đọc hết tất cả các trang về HHT .

Nhưng khuyên các bạn đừng nên gây kích động hay nổi loạn lên như thế trong 4rum . Làm như vậy ai cũng tức bực và mất bình tĩnh . Hãy để cho bạn HHT lo cho BÀ rồi quay trở lại RB và chứng minh mọi việc với mọi người .

Và đừng cố nghe những lời xuyên tạc , nói xấu mà mất tình đoàn kết của forum . Theo như tin đồn của EM QC18 thì HHT ra đi ko trở lại nhưng rồi sao . Bạn HHT vẫn vô COMMENT với mọi người để minh oan .

Hãy để vài ngày nữa cho bạn HHT lo cho bà xong thì sẽ giải quyết .

Chứ như em QC18 cứ vô 4rum lập nhiều TOPIC làm náo động cả 4rum . THật ko giống ai .

Nếu ai nghe thì cảm ơn nhiều . Không nghe cũng ko sao .

Còn đối với bạn HOAHONGTRANG oi . Nếu bạn trong sạch thì mong bạn quay lại sớm để giải quyết vụ này càng sớm càng tốt . Hãy chứng minh cho những người làm ref cho bạn và đã ủng hộ bạn . Đừng làm mọi người thất vọng .

hehe mình ăn của bạn này nhiều rồi nên cũng nói đỡ cho mấy câu vậy , ngừoi ta có một thân một mình mà thanh toán tới mấy trăm payment thế kia mà có ít sai sót ít kiện cáo vậy là quá tốt rồi , mà nghe nói mấy người sai sót kiện cáo đó bạn đó lại nói chỉ là mấy kẻ phá hoại . tuyển ref thì ai được nhiều người đó có lợi bạn này lấy hết phần người khác thì ngừoi khác ghen ghét phá là đúng rồi không tránh khỏi được , bị vu khống hãm hại lại tức lên nói năng không kiểm soát thì lại sập bẫy của kẻ gian hic tôi nghiệp bé mục đích lớn thì chắc chưa phấn đấu được thì đã bị ong đầu vì đấu đá rồi . nếu em lập forum mmok.... gì như em nói anh sẽ giúp em seo nhiệt tình . còn em thích anh reg 1 site cho em 100 acc 10 site 1k acc cũng đc nhưng reg xong em click cho anh nha anh ko có time hehe . chúc bé luôn thành công

---------- Post added at 11:26 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

xem mấy topic bạn này trước giờ và xem ảnh thì không khéo đến cả ngàn payment kinh khủng khiếp thật :binhsua21:

Chào các bạn!
Mình cũng là ref của bạn hoahongtrang khoảng 50 site rồi. Các bạn thì mình không biết sao chứ với mình, mình luôn nhận đc pay của bạn hoahong và mỗi lần yêu cầu thanh toán mình chỉ cần post 1 lần ở topic chính là đc pay vào ngay tối hôm đó hoặc sáng hôm sau mặc dù topic luôn trôi đi nhanh 1 cách chóng mặt, vì vậy có ai nếu lỡ ko nhận đc tiền thì cũng phải thông cảm cho bạn ấy. Mình đồng ý với nhận xét của bạn chipchip199, dù gì thì các bạn cũng phải chờ bạn hoahong thêm vài ngày để bạn ấy có thời gian giải quyết mọi chuyện, chứ mình đọc topic cứ thấy hình như tất cả đều mang trong lòng nỗi hiềm khích và muốn hạ uy tín của bạn hoahong nên tất cả mới vào mỗi người một câu cho to chuyện. Thật ra chúng ta đều biết đây thật ra chỉ là chuyện của bạn hoahongtrang và bạn ptc18 chứ chẳng liên quan gì đến những người #, nhưng có lẽ có 1 số bạn ( chứ không phải tất cả) ghen ghét vì bạn hoahong có topic tuyển mem, chỉ là 1 topic bình thường, không phải là 1 hội nhưng lại có 1 số lượng mem khá lớn, mỗi ngày có hàng ngàn lượt wiew và đk do chế độ chi trả khá hậu hĩnh với các hội uy tín # của 4rum nên mới cố tình làm cho to chuyện bằng cách mỗi người khích bác 1 câu, hậu quả là bạn hoahong bị stress nặng do nhiều sự cố xảy ra cùng lúc: quản lí 2pic, click ads, pay cho mem, bà bị ốm,...đặc biệt là sự cố với bạn ptc18 cùng với 1 số chủ hội # của 4rum. Do đó mình có ý kiến thế này: Những người nào không liên quan thì đừng có lên tiếng, nói nhiều chỉ càng làm cho bạn hoahong và các mem # bị stress theo thôi. Như mình đây, mấy ngày nay vì vụ scandal này mà thấy mệt mỏi và thấy hình như mình...già đi vài tuối thì phải:(
Thôi, nói nhiều quá cũng chỉ thêm mệt, lời cuối cùng của mình là ,mình hy vọng bà bạn hoahong mau khỏi bệnh, để bạn hoahong bớt stress và hy vọng bạn hoahong mau lên HN để thanh toán RB cho mình, hi`!:D

hehe mình ăn của bạn này nhiều rồi nên cũng nói đỡ cho mấy câu vậy , ngừoi ta có một thân một mình mà thanh toán tới mấy trăm payment thế kia mà có ít sai sót ít kiện cáo vậy là quá tốt rồi , mà nghe nói mấy người sai sót kiện cáo đó bạn đó lại nói chỉ là mấy kẻ phá hoại . tuyển ref thì ai được nhiều người đó có lợi bạn này lấy hết phần người khác thì ngừoi khác ghen ghét phá là đúng rồi không tránh khỏi được , bị vu khống hãm hại lại tức lên nói năng không kiểm soát thì lại sập bẫy của kẻ gian hic tôi nghiệp bé mục đích lớn thì chắc chưa phấn đấu được thì đã bị ong đầu vì đấu đá rồi . nếu em lập forum mmok.... gì như em nói anh sẽ giúp em seo nhiệt tình . còn em thích anh reg 1 site cho em 100 acc 10 site 1k acc cũng đc nhưng reg xong em click cho anh nha anh ko có time hehe . chúc bé luôn thành công

---------- Post added at 11:26 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

xem mấy topic bạn này trước giờ và xem ảnh thì không khéo đến cả ngàn payment kinh khủng khiếp thật :binhsua21:

Bạn là Mem mới cứng à? mới có 2 bài post mà đều ở trong topic này thế mà bảo đã ref cho bạn hht và nhận đc tiền vậy bạn đó báo danh nhận bonus và refback ở đâu? mình thấy từ khi có vụ HHT rất nhiều mem mới xuất hiện điều đó có 2 khả năng:
1. Bạn HHT giả danh
2. Các mem cũ sợ ủng hộ HHT ảnh hưởng đến mình nên làm 1 cái nk mới cho chắk ăn
Đề nghị admin và mod check và có biện pháp đi thôi

ko rõ mô tê nhưng cho hỏi có phải cao nhân hacklove bên vmk?

cmt của bạn này theo như Mon thấy hình như chỉ có tình chất minh họa hay sao ế nhể :m187.
Gieo nhân nào gặt quả ấy
Không có chuyện phá hoại ở đây đâu.
Vì những Hội đã lập ở MMO4VN luôn có ref trung thành của họ.
Vì thế bạn đừng hùa vào làm gì.

sao new member vào commemt lắm thế ??????

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

theo mình được biết thì site của HHT cũng trên dưới 50 gì đấy chắc proof cũng phải hơn hoặc gấp mấy lần chứ nhỉ ? mong sớm thấy all proof gần nhất ....
p/s : mấy bác muốn chứng minh thì ai nhận bouns thì post chứ đứng tâng bốc hay đại loại chỉ mang tính chất ....

chờ bạn ấy rb đủ tiền cho bạn qt18 gì đó rồi thì HHT sẽ ko scam, còn khi nào chưa rb cái nhóm 300acc đó thì vẫn chưa tin đc

không cần reback cho qt18. xấu tính và hack hết acc và yahoo của người ta cũng kiếm đc bao nhiêu rồi cần gì reback cho nữa. có ai thừa tiền đâu chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom