Spotlight Các bạn có ai cần Tool Check rank Alexa ?

zerocoolvn

Junior
Reactions
180
MR
0.021
Như tiêu đề nhé
mình định làm 1 cái tool check rank auto , các bạn chỉ cần load 1 file txt chứa các site cần check và bấm nút ngồi đợi,
hnay test thì thấy alexa lag lag thế nào ý, auto tầm 3-5s mới ra rank 1 site :(, nhưng vẫn nhanh hơn check tay :D

vì vậy nếu các bạn cần xin comment phía dưới về yêu cầu của tool này, mình sẽ code và SHARE FREE
Lí do: HÔM NAY MỚI TRƯỢT LÔ

(hoàn toàn không mang tính chất câu thanks nhé, vì vừa đọc thấy có topic có bạn hỏi tool auto check rank, chán đời nên mình làm thôi :D, nhưng các bạn thanks mình cũng không chê đâu nhé :binhsua163:)

bạn code tool có thể sắp xếp nhỏ đến lớn luôn đc? export list ra file .xls có 2 cột, 1 cột rank, 1 cột tên 4rum đc k? :binhsua141:

bạn code tool có thể sắp xếp nhỏ đến lớn luôn đc? export list ra file .xls có 2 cột, 1 cột rank, 1 cột tên 4rum đc k? :binhsua141:

được, nhưng mình thích export ra file txt bạn ạ :D
tại không có excel sao mà mình test :(

ông này hay, tình thần đùm bọc giúp đơ ai cần thì vào hốt, tớ thấy mấy cái rank có site 300k mà dân tình vào em chả có mống nào chắc toàn bọn gian lận tăng rank :))

c cho nó ex ra 2 file txt : 1 file forum , 1 file rank tương ứng với forum :D lúc đó copy paste vào excel cho nó tiện :m187:

cái này chưa chắc là tiện à! lỡ có sai sót thì sao :-" - thông tin lệch ? :m190:

đặt cục gạch :x

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,416
171,468
Latest member
ab77business

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week