• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Các bạn cần những soft gì?

ezreal

Senior
Verified
Reactions
682
MR
0.617
Insuree Balance
64272|200
Service Details
1|Tuan_anh_lee|Bán Software|https://mmo4me.com/threads/nhan-code-tool-cho-ae-mmo-auto-dropship-tool-thiet-ke-website-mobile-app.421864/post-7367134|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Sắp tới mình lên kế hoạch triển khai làm thêm phần mềm, nâng cấp thêm các soft cũ. Mạo muội hỏi anh em trogn 4rum, đang cần 1 cái gì mới ko? có ý tưởng nào cần phục vụ ko?
Minh cũng đang làm 1 Ebook về real traffic . Dò hỏi thêm m.n muốn j trong Ebook
1. Tổng hợp kiến thức
2. Các soft liên quan Real
3. Mãng nào các bạn quan tâm ( video , mạng xã hội, adult 18
....
Lưu ý : mình sẽ tìm hiểu ở mọi nơi để tổng hợp kiến thức cho các bạn ^^!
Với các phần mêm cũ như X-change, Code off....mọi người có ý kiến đóng góp nào cứ nêu ra nha. Cảm ơn m.n!
Mình sẽ làm thêm các soft miễn phí như change ssh, lọc ssh...giao diện dễ dùng, tối ưu

Last edited:
cao nhân là đây

hóng change SSH tốt :)

hóng all,,,:)

tools làm real traffic trong này tinh là newbie bác nói cụ thể tools dc không ?

cám ơn m.n. EBOOK sẽ tổng hợp lý thuyết thôi. Mik đang tìm các mẹo và soft free dễ dùng hỗ trợ real. Nói chung ko có j cao siêu nhưng sẽ tổng hợp cho các bạn khỏi đi tìm trên google ^^. Còn về các soft sẽ làm sớm ^^
Lưu ý: các bạn nào có khả năng CODE tốt. có thể làm sản phẩm có thể vào team mình nhé

Sắp tới mình lên kế hoạch triển khai làm thêm phần mềm, nâng cấp thêm các soft cũ. Mạo muội hỏi anh em trogn 4rum, đang cần 1 cái gì mới ko? có ý tưởng nào cần phục vụ ko?
Minh cũng đang làm 1 Ebook về real traffic . Dò hỏi thêm m.n muốn j trong Ebook
1. Tổng hợp kiến thức
2. Các soft liên quan Real
3. Mãng nào các bạn quan tâm ( video , mạng xã hội, adult 18
....
Lưu ý : mình sẽ tìm hiểu ở mọi nơi để tổng hợp kiến thức cho các bạn ^^!
Với các phần mêm cũ như X-change, Code off....mọi người có ý kiến đóng góp nào cứ nêu ra nha. Cảm ơn m.n!
Mình sẽ làm thêm các soft miễn phí như change ssh, lọc ssh...giao diện dễ dùng, tối ưu
PM yahoo có việc mà bạn không rep :(

đang cần tool chạy rrs ngày khoảng hơn 100 files
RRS thì có nhiều người sell mà. PM yahoo mình giới thiệu cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back