CÁC BÁC VÀO XEM 1 THẰNG ĐÀN ÔNG MÀ NHÂN PHẨM CON NGƯỜI NÓ CHỈ ĐƯỢC CÓ VÂY

silent651

Senior
Reactions
239
MR
0.146
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
https://mmo4me.com/threads/xin-it-kinh-nghiem-reg-net.236009/page-2

sau khi anh ấy đã bị phanh phui ra con người ăn shit đá bô của mình :D:D cãi cùn k lại . Hôm nay nó lại pm mình chửi về cội nguồn của mình !!

MỘT THẰNG ĐÀN ÔNG MÀ CHỈ LÀM ĐƯỢC 1 VIỆC LÀ PM CHO 1 ĐỨA CON GÁI VÀ CHỬI NÓ VỀ NGUỒN CỘI CỦA NÓ THÌ QUÁ HỈU BẢN CHẤT CON NGƯỜI NÓ RỒI ĐÚNG LÀ 1 THỨ RÁC RƯỞI

TAO MÚN NÓI CHO M BIẾT TAO LÀ NGƯỜI NƯỚC NÀO KỆ CMN TAO MIỄN TAO KO SỐNG DƠ BẨN NHƯ MÀY !!!!!!

Attachments

32.3 KB · Views: 194
nhìn 2 bác nói chuyện như trẻ trâu ấy

kinh vl

delete nick ra khỏi list yahoo đi =.=
thím rảnh vãi
deletet r đó bác mà quên chặn nó !!! :D phải up cho mọi người thấy 1 con người nó ra sao chứ :oops: chứ k sau này no mượn gia đình gạt người nữa

Xuống nào

https://mmo4me.com/threads/xin-it-kinh-nghiem-reg-net.236009/page-2

sau khi anh ấy đã bị phanh phui ra con người ăn shit đá bô của mình :D:D cãi cùn k lại . Hôm nay nó lại pm mình chửi về cội nguồn của mình !!

MỘT THẰNG ĐÀN ÔNG MÀ CHỈ LÀM ĐƯỢC 1 VIỆC LÀ PM CHO 1 ĐỨA CON GÁI VÀ CHỬI NÓ VỀ NGUỒN CỘI CỦA NÓ THÌ QUÁ HỈU BẢN CHẤT CON NGƯỜI NÓ RỒI ĐÚNG LÀ 1 THỨ RÁC RƯỞI

TAO MÚN NÓI CHO M BIẾT TAO LÀ NGƯỜI NƯỚC NÀO KỆ CMN TAO MIỄN TAO KO SỐNG DƠ BẨN NHƯ MÀY !!!!!!
thằng ăn sh*t đá bô hôm bữa kêu là rate 50% bóc lột phải k :D

thằng ăn sh*t đá bô hôm bữa kêu là rate 50% bóc lột phải k :D
vâng bác !! hổm rầy em có nói gi tới nó nữa đâu !! em đang ngồi onl cái pm chửi em mà em làm gi nó chửi cũng còn có lí tự dưng lôi cái gốc gác em ra chửi

tâm tĩnh tĩnh tâm không nên cay cú

Proof vài k$ mà không có tiền mua quất là sao @.@... Mấy đứa làm cho mình toàn rate 2-8 (mình 8) mà mấy đứa còn thích gần chết đây này. 50% là quá nhiều cho 1 newbie rồi!

vâng bác !! hổm rầy em có nói gi tới nó nữa đâu !! em đang ngồi onl cái pm chửi em mà em làm gi nó chửi cũng còn có lí tự dưng lôi cái gốc gác em ra chửi
não nó là não ch* đấy bạn ạ
nhiều đứa gốc gác vn mà sống ko bằng 1 con ch*
trung quốc các bạn nghĩ là ác hết sao
người việt tốt hết cả dân tộc à
sao có kẻ cướp giết hiếp đủ kiểu đấy

ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu thôi, người TQ quá đông nên số ác tăng theo tỉ lệ thuận thôi, chứ việt nam dân bằng TQ thì người tốt chưa chắc nhiều bằng đâu

não phẳng vừa thôi

soi gương trước khi nói, đặt cái tên nick chat vì gia đình
lắm khi nó đang ngồi chửi cha chửi me. nó lắm đấy

Up
Sống sao mà thấy anh em mmo chửi thế này :v :v
Thất bại của 1 "thằng" đàn ông

đọc đoạn nhắn tin yahoo mà thấy chơ chẽn thật. Tập gim lâu năm mà gặp dc thằng như này thì đập đã tay lắm.

Thằng này chắc thuộc dạng não phẳng . Bò đót

não nó là não ch* đấy bạn ạ
nhiều đứa gốc gác vn mà sống ko bằng 1 con ch*
trung quốc các bạn nghĩ là ác hết sao
người việt tốt hết cả dân tộc à
sao có kẻ cướp giết hiếp đủ kiểu đấy

ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu thôi, người TQ quá đông nên số ác tăng theo tỉ lệ thuận thôi, chứ việt nam dân bằng TQ thì người tốt chưa chắc nhiều bằng đâu

não phẳng vừa thôi

soi gương trước khi nói, đặt cái tên nick chat vì gia đình
lắm khi nó đang ngồi chửi cha chửi me. nó lắm đấy
=.=
thím quên ko đem não vào trong đầu kìa

Nhân đây thớt cho mình hỏi có phải admin site thớt tuyển mem cấp sock đúng ko ? :D
truócó pm 2 bác học offer mà , cứ đang học hết tền thue sock lại phải nghĩ @@

Nhân đây thớt cho mình hỏi có phải admin site thớt tuyển mem cấp sock đúng ko ? :D
truócó pm 2 bác học offer mà , cứ đang học hết tền thue sock lại phải nghĩ @@
sau vụ thằng đó thì admin mình chả dám nhận nữa đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week