Help Các bác cẩn thận khi mua hàng VPS của thằng n3wbievn

topic này hot nhỉ :)) tiện thể a e vào cho 1 số cái tên để mọi ng tránh xa luôn nào :)) Seller thì nhiều mà sao vẫn có 1 số bạn trẻ không coi buyer ra gì :)) bán hàng mà như bố ng ta :)) ko p nói bạn newbievn nhé vì mình chưa dùng bao h:)
Suggest a e dùng hàng của vodkaexpans ;))
hiện tại thì có binh6699 nè, meou nè với thêm voka nè * *, chỉ cần nói nhẹ nhàng giải quyết hợp lý thì đâu ai thèm lên trên này mà nói cho nhức đầu :))

Nói chuyện đầy tính châm chọc =))

quote lên #1 chờ admin mod xử lý

Hàng bác binh6699 ram 2Gb mà rar riết ầm ầm éo sao :))

up' ......................................... :))

Hỏng rồi. Mỗi lần nó up bài này mình lại bị cháy hàng.
Hy vọng tối nay hàng về đúng hẹn không thì hết hàng sell :binhsua57:

Thế cuối cùng thế nào? Admin / MOD đâu giải quyết đi @@
AI ĐÚNG AI SAI ĐÂY?

Stop vấn đề này ở đây nhé các pro!! Mình cũng đang dùng hàng bác này khá ổn cả speed và live + support!!
Đây là vấn đề riêng giữa chủ thớt và bác trade!! có gì cần ra yahoo giải quyết!! chém gió cũng nhiều page rồi!!

Last edited by a moderator:
mình cũng đang dùng vps bác này hơn tuần rùi , mình thấy chất lượng vps cũng tốt , giá cả phải chăng . hi chưa bị die lên ko bít supost thế nào:binhsua58:

Mình cũng có thuê VPS của bác này plan 7GB RAM, nói chung speed dl good, nhưng upload file > 1GB thì chịu, ko tài nào up lên đc, nếu lên được thì hay bị dup file và đỏ file ở z-o-o-m, xài được 2 hôm thì thôi vứt đó luôn, nói chung bác nào upload file < 1GB thì nên mua, còn file lớn hơn thì nên xem xét, VPS azure nổi tiếng quá mà :binhsua53:

Ờ! từ hôm đọc cái bài này mới mua hàng của bác đó! bác phải cám ơn thớt đi! dùng hoài chả die! chán quá cơ
Hay là del vps đi tạo lại cái mới cho đỡ chán nhé :"> :binhsua146:
mình cũng đang dùng vps bác này hơn tuần rùi , mình thấy chất lượng vps cũng tốt , giá cả phải chăng . hi chưa bị die lên ko bít supost thế nào:binhsua58:
:binhsua06:
Mình cũng có thuê VPS của bác này plan 7GB RAM, nói chung speed dl good, nhưng upload file > 1GB thì chịu, ko tài nào up lên đc, nếu lên được thì hay bị dup file và đỏ file ở z-o-o-m, xài được 2 hôm thì thôi vứt đó luôn, nói chung bác nào upload file < 1GB thì nên mua, còn file lớn hơn thì nên xem xét, VPS azure nổi tiếng quá mà :binhsua53:
Chính xác là chỉ bị dupe khi up lên rapid và ryu thôi. Up = z-o-o-m thì ko bị dupe mà speed nhanh hơn nhiều. Tuy nhiên rapid thì cần key zoom, donate 3$ là được. Còn ryu chả hiểu sao zoom nó chỉ cho up 1 file 1 hay sao ấy mà acc free còn bị giới hạn có 400MB/File nữa. Ko đáp ứng đủ đk là up bị đỏ ngay :binhsua09:

Mình đang mua VPS của vo-_-danh và can1doithu, hiếm khi mình PM support lắm, vì seller người ta cũng bận
Khuyên bạn chủ thớt 1 câu thế này: Nếu c mới làm PTU thì nên cố gắng tìm cách sử dụng VPS hiệu quả, nếu VPS bình thường mà c làm nó đơ suốt thì cách dùng của c có vấn đề
@vo-_-danh: Azure thỉnh thoảng có thể gặp 1 vài con OS bị lỗi (gần đây thì ít gặp hơn), trường hợp này bắt buộc phải del đi creat lại.

Chủ thớt PR không công cho bác vodanh rồi. Bản thân mình đã thuê 3 VPS, 2 HMA của vodanh, rất tốt, chả bị lỗi gì cả. 1 lần bị treo VPS còn dc reset lại nữa. Support thì ít khi cần, vì VPS và HMA chả thấy trục trặc gì hết. Sắp hết hạn VPS còn pm Yahoo nhắc gia hạn nữa. YH: tran.sonit Bác vodanh chắc cũng quen với nick Yahoo của mình.

ĐKM ! VPS RDP 5$ 1 tháng mua 4 tặng 1 . Nhiều ng` mua của tớ rôỳ , nhưng tớ kô mở dịck vụ vỳ VPS là tớ ăn trộm đc , các anh trỵ bqt kô cho bán :((
KÔ ĐẢM BẢO LIVE | DIE CÁI ĐỔI NGAY | CHẤT LƯỢNG GOOD NUÔN !!!

Mình đang mua VPS của vo-_-danh và can1doithu, hiếm khi mình PM support lắm, vì seller người ta cũng bận
Khuyên bạn chủ thớt 1 câu thế này: Nếu c mới làm PTU thì nên cố gắng tìm cách sử dụng VPS hiệu quả, nếu VPS bình thường mà c làm nó đơ suốt thì cách dùng của c có vấn đề
@vo-_-danh: Azure thỉnh thoảng có thể gặp 1 vài con OS bị lỗi (gần đây thì ít gặp hơn), trường hợp này bắt buộc phải del đi creat lại.
Ngày xưa thế thôi chứ giờ azure nó mượt lắm rồi. Create 1000 con như 1. Còn về chủ thớt này thì ngày nào cũng pm nhờ restart. Mình cũng restart cho nhiều lần lắm rồi. Lắm lúc restart xong vào dc 1 2 tiếng sau lại thấy pm. VPS die rồi, mình không làm gì nó cũng die =)). Xong đòi refund. Thôi thế nghỉ luôn cho khỏe. Login nhiều vào acc khéo lại đi cả dàn vps khổ lây cả người khác nữa.
Chủ thớt PR không công cho bác vodanh rồi. Bản thân mình đã thuê 3 VPS, 2 HMA của vodanh, rất tốt, chả bị lỗi gì cả. 1 lần bị treo VPS còn dc reset lại nữa. Support thì ít khi cần, vì VPS và HMA chả thấy trục trặc gì hết. Sắp hết hạn VPS còn pm Yahoo nhắc gia hạn nữa. YH: tran.sonit Bác vodanh chắc cũng quen với nick Yahoo của mình.
biết chứ :">. Mình làm ăn uy tín, chắc chắn. Có thể giá cả hơi mắc so với người khác 1 chút hoặc không linh động giảm giá. Nhưng mục tiêu cũng là vì sự ổn định cho khách hàng thôi :D.
VPS tên này dùng hơn tháng nay chưa die.Tối nay đen wa,đùng phát 2 con VPS trâu khác của mình lăn quay ra ngủm củ tỏi :(( bữa nay T6 ngày 17 chứ có phải 13 đâu mà đen thế nhỉ :binhsua160:
He he. Trâu nó cũng có giới hạn chứ. Khác nào vắt thêm cái áo nữa mà con trâu nó cũng ko chịu được :->
ĐKM ! VPS RDP 5$ 1 tháng mua 4 tặng 1 . Nhiều ng` mua của tớ rôỳ , nhưng tớ kô mở dịck vụ vỳ VPS là tớ ăn trộm đc , các anh trỵ bqt kô cho bán :((
KÔ ĐẢM BẢO LIVE | DIE CÁI ĐỔI NGAY | CHẤT LƯỢNG GOOD NUÔN !!!
Bạn đảm bảo thế thì đóng bảo hiểm vào mà sell. Giá rẻ vậy có khi đắt hàng đấy. Mình rất ủng hộ chương trình đóng bảo hiểm :binhsua57:
T6 ngày 19! nhầm ùi dái a! :)) mà con trâu đó lăn quay do a bắt nó làm nhiều lao lực thôi =))
Đấy gọi là bóc lột sức lao động của trâu nhỉ :">

hàng bác n3wbi3 này ngon mà , em dùng plan3 mãi ko die :) Đã thế a e thân lại còn giá hữu nghị :">

người lớn với nhau thì khác (ít nói- làm nhiều ), chứ con nít với nhau nó khác :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,859
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week