Help Các bác cẩn thận khi mua hàng VPS của thằng n3wbievn

không đổi được hay refund cho người ta thì thôi sao lại chửi họ tội thế * * .
thôi thì black list thêm 1 dịch vụ . sợ nhất là mấy anh đi bán hàng thích cãi nhau

Đọc lại rules trước khi phát biểu. Cậu dùng vi phạm rules đáng lẽ mình có quyền từ chối bảo hành. Tuy nhiên mình vẫn bảo hành cho cậu 3 4 lần rồi mà cậu vẫn xài dẫn đến treo vps như thế rồi lại còn đòi refund? Và thế nào là chất lượng ko như mong muốn? Vậy cứ đi mua hàng dùng chán chê rồi bảo hàng lởm không như mong muốn là được refund. WTF?

Nếu cậu chứng mình được trong ngày 3/4 mình làm gì khiến VPS bị treo thì mình ko dám lên tiếng nứa, ngày đó là mình không làm gì để coi tình hình sao rồi đấy nhé, kẻo die bác lại viện cớ :binhsua01:

không đổi được hay refund cho người ta thì thôi sao lại chửi họ tội thế * * .
thôi thì black list thêm 1 dịch vụ . sợ nhất là mấy anh đi bán hàng thích cãi nhau

VPS bị die hay treo liên tục, mình bức xúc nên muốn được refund, mà làm ăn mà ăn nói vậy, chẳng coi người mua ra gì :D

kể cả VPS tốt đến đâu nh cái kiểu nc của vo-_-danh là không chấp nhận dc, nc cái kiểu bố đời như bọn trẻ trâu
lần này là 1 người, cứ như thế này k sớm thì muộn sẽ còn có ng thứ 2, thứ 3 report thôi

kể cả VPS tốt đến đâu nh cái kiểu nc của vo-_-danh là không chấp nhận dc, nc cái kiểu bố đời như bọn trẻ trâu
lần này là 1 người, cứ như thế này k sớm thì muộn sẽ còn có ng thứ 2, thứ 3 report thôi

Nói như bạn rất đúng, vì mình có khoe với bác nào đó là tốc độ down úp rất nhanh, nhưng cái kiểu nói chuyện ko coi ai ra gì tức éo chịu được.

- - - Updated - - -

close topic đi mod ơi.

Lý do sao phải close :)

Vâng. Ai không chấp nhận được thì khỏi mua. Mình cũng không cần thiết những khách hàng như vậy. Đã đủ số lượng khách quen. Phục vụ thế cho tốt. Đỡ mệt người.

Vâng. Ai không chấp nhận được thì khỏi mua. Mình cũng không cần thiết những khách hàng như vậy. Đã đủ số lượng khách quen. Phục vụ thế cho tốt. Đỡ mệt người.

Đây là câu nói của một trader, mọi người confirm hộ :)

Chả có gì mà phải con với chả phim =)). Ai dùng rồi người ta tự biết. Dù bạn có cố gắng bôi nhọ dịch vụ của mình thế nào thì cũng thế thôi. Cây ngay sao phải sợ chết đứng :binhsua50:

Chả có gì mà phải con với chả phim =)). Ai dùng rồi người ta tự biết. Dù bạn có cố gắng bôi nhọ dịch vụ của mình thế nào thì cũng thế thôi. Cây ngay sao phải sợ chết đứng :binhsua50:

có vps nào chiến ryushare down up khủng không bác!

có vps nào chiến ryushare down up khủng không bác!

Mình ko test nhưng bạn hỏi vài người chơi PTU mua vps của mình cho chắc chắn. Speed upload đảm bảo trên 10MB/s với ryu. Vì ryu hơi cùi so với host khác :D

Mn thấy Seller nhục chưa này

Sao lại nhục? Bạn có vấn đề về đọc hiểu tiếng việt chăng?

- - - Updated - - -

Admin + MOD nên xem xét về lối làm ăn của n3wbievn vo-_-danh

Xem xét thế nào? Xin lỗi nhưng bạn nói hài lắm =))

Úp cho mọi người thấy

vấn đề này mình không biết ai đúng ai sai @@ Up cho các seler # vào xem cái này giải quyết sao @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week