Help Cả Nhà Ai Chơi shrinkonce Không Vậy

Status
Not open for further replies.

loved2g

Junior
Reactions
6
MR
0.005
Xin hỏi có ai chơi net shrinkonce không ạ. mình rút tiền về nó manual suốt. bạn mình cũng bị vậy. Có ai bị như mình không vậy.

Chít nó toác Ass ra rồi bị paid manual còn kêu ca cái je nữa :binhsua28:

Cứ chiến thoái mải con gái. Manual thi sau nó khác trả. thằng này chét dễ mà làm theo yêu cầu nó là OK. :-"

Hello,

We apologize for the delay in your payment. In order to prevent ShrinkOnce from going bankrupt, we recently updated our algorithms.

For newer accounts, or for accounts with a lot of new leads and little to no history, there will be a waiting period of 20 days. This waiting period is calculated using advanced statistics and not based on your payment request day.

Once your first payment is approved, your next payments will be instantly approved from then on.

Have a nice day,
:binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20:

Cứ chiến thoái mải con gái. Manual thi sau nó khác trả. thằng này chét dễ mà làm theo yêu cầu nó là OK. :-"
manual thì bao nhiêu ngày paid vậy bác ?

- - - Updated - - -

:binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20::binhsua20:

nó mail cho bác à ! cho e xin yahoo dc ko b. e xin ít kinh nghiệm

:binhsua31::binhsua31::binhsua31:

em có hơn 2K đang marnual nè :-s ko biết có đc paid ko nữa tháng này máu quá cứ quất lúc login thì đã hơn 2K rồi :((
vãi bác kiếm kinh vậy 2k manual. thật là bá đạo quá đi

:( bá đạo gì đâu tại có mấy con nó cứ lead mới đc vậy :( giờ đang lo đây bác ak giá mà 1 200$ thì đỡ lo đằng này nhiều quá chỉ sợ del acc :((

yên tâm đi, nó ko delete acc đâu, chỏ có điều hold ko thời hạn thôi, mình bị hold 30 days, giờ là gần 40 ngày rồi, nó chưa pay, mail cho nó, nó bảo 30% lead bị reversed, nó cần time, nó sẽ pay sau :binhsua31:.

Solo site này mà đc 2k/month thì cũng thuộc hàng thánh cmnr @@ mai mang sách vở đi sang học ông sinhvien_ngheo thôi

Solo site này mà đc 2k/month thì cũng thuộc hàng thánh cmnr @@ mai mang sách vở đi sang học ông sinhvien_ngheo thôi
2k/1 tháng có gì khó đâu, được pay hay không thì dek biết, ai chỉ dạy với :binhsua23:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week