Help Cả Nhà Ai Chơi shrinkonce Không Vậy

Status
Not open for further replies.
Toàn ahbp đờ mờ 10 acc mỗi acc có 20$ mà hold lên hold xuống...thích quất 1 ngày 1 acc 1k cũng đc éo phải xoắn khoe lắm...mịa có paid c.c đâu
Mua cả traffic thực nó cũng éo paid cho vãi site

Toàn ahbp đờ mờ 10 acc mỗi acc có 20$ mà hold lên hold xuống...thích quất 1 ngày 1 acc 1k cũng đc éo phải xoắn khoe lắm...mịa có paid c.c đâu
Mua cả traffic thực nó cũng éo paid cho vãi site
Có acc paid đều như vắt chanh. có acc thì ăn manual hóng dài cổ :(

Có acc paid đều như vắt chanh. có acc thì ăn manual hóng dài cổ :(

thực ra paid hay ko là do mình hết sư phụ ah acc nào cũng như nhau cả t khẳng định, t wwith 1k nó cũng paid, thì ra ngoài làm min sp còn làm thêm món này nữa;))

thực ra paid hay ko là do mình hết sư phụ ah acc nào cũng như nhau cả t khẳng định, t wwith 1k nó cũng paid, thì ra ngoài làm min sp còn làm thêm món này nữa;))
Ai đây nhỉ 8->
quen mà k share tut kìa :(

d.m cheat éo biết cheat manual kêu éo gì . tham thì thâm thôi . thằng hungict91 gì nữa, scan ssh đc thì chiến , làm nó bad lead nhiều vl, tháng trc nó lỗ. giờ manual cho , check acc nào Ok thì sau 20 day paid , không Ok thì bye bye :|

d.m cheat éo biết cheat manual kêu éo gì . tham thì thâm thôi . thằng hungict91 gì nữa, scan ssh đc thì chiến , làm nó bad lead nhiều vl, tháng trc nó lỗ. giờ manual cho , check acc nào Ok thì sau 20 day paid , không Ok thì bye bye :|

bạn buồn quá chỉ đc cái nói đúng, thằng hungit:))

bằng chứng đâu tại tau, chém cái shit j :binhsua30:

- - - Updated - - -

bạn buồn quá chỉ đc cái nói đúng, thằng hungit:))
buồn quá, ai cũng trách mình :binhsua23::binhsua32:

:binhsua24: what the hợi.Mình có 2acc manual đc paid sau 20 ngày.Te tởn tưởng được vào danh sách vip ai ngờ "manual'' nốt.Chia ta em Elliot thôi:binhsua22:

có bác nào chiên mấy site dạng PPD này cho xin ít OFF để chiến em share cho 1 site paid tuần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week