buxwon - 1 Site Custom đầy hứa hẹn !!!

Status
Not open for further replies.
đã có ads rồi nhé !!! ae vào click click kiếm sống nào !!!

đã có ads rồi nhé !!! ae vào click click kiếm sống nào !!!
chả thấy bồ giới thiệu về cái site này dư lào cả, khong rõ thông tin... chả nhẽ reg tù mù rùi vào chơi ko hiệu quả lại chạy ra...
kiếm đc nhiêu tiền vậy ? đi bộ hay lái ô tô ? thời gian dư lào ?

chả thấy bồ giới thiệu về cái site này dư lào cả, khong rõ thông tin... chả nhẽ reg tù mù rùi vào chơi ko hiệu quả lại chạy ra...
kiếm đc nhiêu tiền vậy ? đi bộ hay lái ô tô ? thời gian dư lào ?

PTC thì thông tin gì nữa bạn ?! Site vừa hoạt động chưa có cái proof nào thì lấy info đâu mà bảo đảm @@ !!!
Mình thì chẳng thích tool tiếc cheat choát gì nên cứ đi bộ mà chiến !!!
Thời gian thì hiện đã dep tiền vào test site !!! proof sớm thì sẽ post 2pic tuyển ref !!!

có proof thì đã bay qua Box tuyển ref rùi bạn - new site hôm nay mới bắt đầu hoạt động chiến cùng thì nhào vào !!!
Vừa ref cho bác. Em có 1 nick rồi lập lại nhưng chưa reset modem đâu :D

bác cứ click ầm ầm vào nó ban acc thì ae mình chết chung hahaha
Em thích suy nghĩ của bác. Chưa Reset modem mỗi tội nick kia lập ngoài quán. May cho bác nhé. Em định bỏ khoảng 5$ rent ref. Bác thấy thế nào?:D

Em thích suy nghĩ của bác. Chưa Reset modem mỗi tội nick kia lập ngoài quán. May cho bác nhé. Em định bỏ khoảng 5$ rent ref. Bác thấy thế nào?:D
tùy theo bác tin tưởng site thì cứ dep - còn k thì chờ proof - còn mình thì mình chơi hẳn 10$ !!! vì thấy mem Vn mình cũng nhiều người nằm vùng site này ... với site này nó làm ăn đâu ra đấy Ad hứa cái nào là thực hiện đúng k lèn èn nên mình nghĩ tầm nữa tháng đầu có vẻ an toàn ^^ !!!

tùy theo bác tin tưởng site thì cứ dep - còn k thì chờ proof - còn mình thì mình chơi hẳn 10$ !!! vì thấy mem Vn mình cũng nhiều người nằm vùng site này ... với site này nó làm ăn đâu ra đấy Ad hứa cái nào là thực hiện đúng k lèn èn nên mình nghĩ tầm nữa tháng đầu có vẻ an toàn ^^ !!!
Em hơi bị sợ cái vụ nằm vùng đó. Đợt trước có mấy site ngon gặp mấy bác nằm vùng sập sau 1 tháng ( Toàn lỗ vốn thôi ):p

Em hơi bị sợ cái vụ nằm vùng đó. Đợt trước có mấy site ngon gặp mấy bác nằm vùng sập sau 1 tháng ( Toàn lỗ vốn thôi ):p
^^ hỳ vậy bạn đợi vài hôm mình có proof với lại có thêm nhiều thông tin rồi muốn dep cũng đc ^^ !!!

^^ hỳ vậy bạn đợi vài hôm mình có proof với lại có thêm nhiều thông tin rồi muốn dep cũng đc ^^ !!!
Haha. Đợi lúc đấy thì nghèo rùi. Cứ dep sớm cho chắc. Ko scam từ trứng nước thì ko gì phải sợ ( Nói nhỏ nha: Giả vờ chat thui nhưng thực ra đang up bài cho bác kiếm thêm nhìu ref có cái proof cho ae mừng :D ) Chúc bác có thêm nhìu ref :p

tui biết bới tui ủng hộ rep liên tục đây này hahahaha !!! 2 thằng trùm spam gặp nhau :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: à quên nói nhỏ thôi :confused::confused::confused::confused:

tui biết bới tui ủng hộ rep liên tục đây này hahahaha !!! 2 thằng trùm spam gặp nhau :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: à quên nói nhỏ thôi :confused::confused::confused::confused:
:D Đợi nó chìm xuống em cho nó bơi lên típ chứ spam thế này mod nó cho ăn thẻ chết :D Ak mà cho em hỏi bác chơi MMO nhiu lâu rùi mà acc trắng tinh vậy?

:D Đợi nó chìm xuống em cho nó bơi lên típ chứ spam thế này mod nó cho ăn thẻ chết :D Ak mà cho em hỏi bác chơi MMO nhiu lâu rùi mà acc trắng tinh vậy?
ai bảo chơi lâu @@ !!!

heheh có proof của người ta rồi này !!! Nhanh thặc vừa ra sáng thì chiều bác ấy đã có proof !!!

heheh có proof của người ta rồi này !!! Nhanh thặc vừa ra sáng thì chiều bác ấy đã có proof !!!

Cao dữ ta. Chắc bác này rent vài k ref hoặc tuyển vài k direct rồi @@

Mình xin giới thiệu đến các bạn 1 site Custom hiện tại đã có thể chiến rùi !!!
Ai chiến chung với mình thì nhanh chân để đc tài khoản Pioneer. !!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Click Here

Site đã bắt đầu chiến từ ngày 20-09-2014 Nhé cả nhà !!!
Update ...
Tool có chạy không nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn