buxwon - 1 Site Custom đầy hứa hẹn !!!

Status
Not open for further replies.

Free360

Hero
Reactions
201
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình xin giới thiệu đến các bạn 1 site Custom hiện tại đã có thể chiến rùi !!!
Ai chiến chung với mình thì nhanh chân để đc tài khoản Pioneer. !!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Click Here

Site đã bắt đầu chiến từ ngày 20-09-2014 Nhé cả nhà !!!
Update ...
Một vài thông tin từ site
- Site này ở Úc
- Các bạn chú ý sau 12h trưa hãy click ads (h đó mới reset xong ads - sợ newbie k bik click bậy h thì k nhận đc tiền từ ref các pro thì khỏi xem )
-Pay qua PZ & PP ( hiện tại thì PP đang xét nên trong thời gian này Withdraw thì 1-3 ngày làm việc và sắp tới thì cho pay instant )

Last edited:
Cho Những ai chưa bik site này !!!! hiện tại đang có chương trình khuyến mãi về tuyển ref ae ủng hộ mình nhé !!!

Sao phải clone nick vậy bác ?

ai chưa bik nè đang có cuộc thi tuyển ref !!! - Ủng hộ sẽ có bonus xứng đáng nếu đoạt giải đây !!!!

vãi 3 tuyển ref trong 2pic của người khác ko khéo bị ban @@ !!!
Mới vào mà cũng hiểu rule đó chứ:cool:

Mới vào mà cũng hiểu rule đó chứ:cool:
hjx k hiểu ăn ban mắc công tạo acc lại :( :( có acc lâu dài có khi tạo đc uy tín đi scam k chừng hahahahaha mau giàu !!!!

hjx k hiểu ăn ban mắc công tạo acc lại :( :( có acc lâu dài có khi tạo đc uy tín đi scam k chừng hahahahaha mau giàu !!!!
Uy tín đc bao lâu thì chưa biết nhưng trình spam của bác khá là đỉnh:rolleyes:

Uy tín đc bao lâu thì chưa biết nhưng trình spam của bác khá là đỉnh:rolleyes:
Hehe 1 cách nhiều chuyện - ko lặp lại những gì đã ghi thì sao gọi là spam bạn !!!
Vì mục dích DR thui người đẹp hjhj nói nói chứ ref mình phát iu nhìu !!! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

tạo nick tuan truoc r bac ah ~~ di lung PTC cho vao oto ~~

reset modum đi ref mình có gì mình refback proof đầu tiên - custom mà bỏ vào auto có vẻ bác khá máu lửa ^^ !!!

Cho những ai chưa bik site này - thêm 1 site thêm 1 cơ hội có tiền và ngược lại :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week