Buxoze bonus ngay 0,1$ (site đăng ký công ty, server chuyên dụng)

maxvic2010

Newbie
Reactions
249
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các bác đã, đang và chuẩn bị đăng ký chuyển sang bên này để tiện cho việc bonus và refback nhé:
http://mmo4vn.com/showthread.php?9564-Maxvic2010-Tong-hop-site-tuyen-Ref-bonus-1-&p=74718#post74718 l
Site mới cực kỳ tiềm năng, Buxoze làm việc với SSL 128 bit để giữ cho thông tin của bạn được bảo mật tuyệt đối.
site đã qua giai đoạn Beta. các bạn có thể đăng ký, hôm nay chính thức có ads,
đăng ký công ty trên dedicated server.(server chuyên dụng), thiết kế đẹp mắt, mới lạ, và đặc biệt được đánh giá rất cao
thông tin:
+ Miễn phí năng cấp pioneer cho 10,000 thành viên đầu tiên
+ 0,01$/click, 0,005$/ref click
+ 4 ads/day
+ min pay 2$
+ Instant payout = PP, AP
+ Giờ reset ads. 12h trưa nhé
đăng ký tại đây

cám ơn các bạn đã ủng hộ.
**Chú ý: Sau khi đăng ký bạn click hết 4 ads chính, bonus ngay 0,05$ vào tài khoản paypal,
click hết 8 ads 2 ngày tiếp theo bonus 0,05$ còn lại để tránh trường hợp các bác cheat em, he he xin lỗi nếu không phải như thế

Khi có proof thì sẽ refback 50%
Refbach thì không có điều kiện bao nhiêu cái, chỉ có thời gian là 3 ngày 1 lầnvì mình sợ limit PP và chưa nâng cấp gold nên không thể refback cao hơn được. nếu thắc mắc về bonus và refback xin gửi vào gmail: [email protected] mình sẽ check mail hằng ngày)

Last edited by a moderator:
các bác chiến đi, site này ngon, an toàn, và uy tín, em chờ nó mãi hôm nay là có ads rồi
à mà xin lỗi hôm nay em mới click nên chưa nhận được ref click nên chiều nay các bác click tiếp nhé

---------- Post added at 09:07 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

chiến mạnh vào anh em ơi

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 09:07 AM ----------

site ngon, up lên cho anh em chiến

cám ơn n5numinous đã đăng ký
tiếp tục đi các bác

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

Đả reg
ID:vinhgv
PP:[email protected]
Bao nhiêu click thì RB vậy bạn
căn cứ vào avg như đã nói trong topic này

---------- Post added at 02:00 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

lên đầu này. hhhhhheeeeeeeeeeee

KHông biết site này có chạy trốn giống như Coinze.com không nhỉ

KHông biết site này có chạy trốn giống như Coinze.com không nhỉ
site này ngon, yên tâm mà chiến, không sợ scam đâu.
một mình nó 1 server, đăng ký công ty mà
Bà chị ref cho em đi, trang usaclix click đều vào nhé

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:11 PM ----------

Đã bonus cho vinhgv:
mail

cám ơn bạn.
mong các bạn tiếp tục ủng hộ

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

up nào, chiến đi em bonus ngay sau khi click hết 4 ads ngày hôm nay

Bác thì uy tín rồi
Mà bao nhiêu click mới refback đây bác????
cám ơn bác tanmafia, nếu sau 15 ngày mà avg của các bác >3 thì em xin refback 100% không có điều kiện bao nhiêu cái, chỉ có thời gian là 3 ngày 1 lần thôi vì em sợ limit PP và chưa nâng cấp gold nên không thể refback cao hơn được.

Last edited by a moderator:
rất cảm ơn các bác, site này cực ngon, bác hiếu86 khuyên em chơi đó

---------- Post added at 06:32 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

đợi tối em bonus nhé, bây giờ phải nấu cơm rồi,

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

up cái đi nấu cơm nào

---------- Post added at 06:52 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

lên đầu nào, tranh thủ bứt phá hê hê

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

lại phải cạnh tranh rồi

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

site này bạn có thể gửi thư cho ref của mình đấy, nhưng cần click ít nhất 30 ads.

up lên cho anh em ủng hộ

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

bạn leminhlkt kiểm tra lại xem tôi không thấy bạn dưới link nhé

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

đã bonus các bác: vinhgv, anhdragon
, hc56568, mailinh2991
đề nghị bác i Love java kiểm tra acc PP này: onewish.onefuture[at]yahoo.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week