Buxoze bonus ngay 0,1$ (site đăng ký công ty, server chuyên dụng)

hì, nc cũng là 1 cách up cho 2pic mà hehe
mà có ai dùng mạng FPT mà chơi getbuxtoday ko?
có vô đc ko, sao mình ko thể vô đc, nó báo ko cho phép country đó @@ hình như 1 số trang bux lúc mình reg (trong 2 ngày gần đây) thì bị cái chỗ country nó check thành nước khác, ko phải việt nam

hì, nc cũng là 1 cách up cho 2pic mà hehe
mà có ai dùng mạng FPT mà chơi getbuxtoday ko?
có vô đc ko, sao mình ko thể vô đc, nó báo ko cho phép country đó @@ hình như 1 số trang bux lúc mình reg (trong 2 ngày gần đây) thì bị cái chỗ country nó check thành nước khác, ko phải việt nam

Mình dùng cáp quang 14MB của FPT đây, vẫn vào phà phà ấy mà

sao máy mình thì nó báo là ko cho nước này nhỉ, khi mình thử vô phần đang kí của 1 trang khác thì nó hiện ra nc gì đó, mình ko để ý lắm, cơ mà vô canyouseeme.ỏg thì IP vẫn VN :-??

sao máy mình thì nó báo là ko cho nước này nhỉ, khi mình thử vô phần đang kí của 1 trang khác thì nó hiện ra nc gì đó, mình ko để ý lắm, cơ mà vô canyouseeme.ỏg thì IP vẫn VN :-??

Thử reset modem xem sao. đặt DNS của Google mà chơi

đã thử fake Ip = sock và proxy cũng ko đc @@ xóa cookie, dùng 3 browser khó nhau lun rồi, khó hiểu. Có khi nào acc mình bị... :-ss

đã nhận đc bonus, sao ko để tới lần 2 rùi gửi lun cho tiện, gửi ít ít mất công :D
post cái cho uy tín của pro

mình có cách kiếm dc 500$ / tháng cho dù site scam chưa đầy 1 tháng , ai muốn biết thì pm nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back