Buxoze bonus ngay 0,1$ (site đăng ký công ty, server chuyên dụng)

not scam,

_ vì chúng nó không có thời gian quản lý site nên đăng bán thôi
nhưng bây giờ chúng nó tự quan lý rồi.
_ Pay instant, có proof trong forum của nó đó
có cả forum cho việt nam, rất nhiều người đầu tư trong đó có rất nhiều mem việt ví dụ như Tôi, bác thangquynho ....cứ yên tâm chiến đi

Last edited by a moderator:
Đã ref and click!
id: kid94
pp: [email protected]
Bonus nhanh nha bạn!
đã bonus. thank bạn

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

tiếp tục quảng cáo nào, he he

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

lên nữa nào

---------- Post added at 11:40 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

site này ngon phải lên đầu mới được

đã reg + click xong
Username: kdctt
Pass: ****** (kaka đùa tí cho vui thui ^^!)
PP: (bác chờ e mail cho bác nha, acc PP lộ lung tung nguy hểm có người là gửi tiền bẩn vô thì limited mất :-s e nghĩ bác nên quy định là acc PP nên gửi mail cho bác cho an toàn, e mới unlimit xong, ko mún bị lại đâu @@)
Site này mà ngon sẽ chiến lâu dài >:)
A/e cùng kiếm ít ít để cafe nào

à, bác có chơi thằng redhotandrolling.com ko? thắng đó mình invert vô để rút vì nó yêu cầu phải invert mới đc payout, mà mình payout thì ko đc @@ bác có chơi nó ko thì cho mình í kiến cái nha

uhm, lần đầu tiên thấy trang invert, thấy có proof đầy đủ hằng ngày, giá cả click cũng bt, ai dè mất oan, thôi coi như 3$ mua kinh ngiệm, thanks chủ thớt.
Up cho mem thấy

vẫn đang băm @@
có ai chơi trade ko? chơi cái này hao não quá

À, thằng redhotandrolling đã đc pay, sau 4 ngày mail liên tục + post trên 4room nó, mình là còn may mắn nhá, chứ có mấy thằng invert nhìu nhìu nó xù lun ùi, spam 4room liên tục mà ko đc trả :)) sẽ ko invert nữa, chờ khi nào nó íntant lại mới dám, site ngon mà có lẽ con admin có vấn đề

Last edited by a moderator:
cái thằng redhot67 , redhotandrolling là của con mụ lynn ,

redhot67bux giờ dưới quyền của thằng dog jackson, mình đợi hơn tháng nay , gởi 6-7 cái ticket mà nó cứ bảo patient, đấy là invest 3 nho cho nó và còn up lên diamond nữa chứ=> ngu dek chịu dc

đấy là thời kì niubi

con mụ lynn có 3 trang cơ, mà h ko thèm làm bên 3 trang đó nữa, min pay thì tăng, max pay thì giảm. mình đầu tư có 3$ và nó pay cho 3.5$ :)) coi như bù đc phần nào công sức bỏ ra vậy. chia buồn cùng bác. bây h quay lại mấy trang dạng Synbux cho lành, avg cao lắm mấy bác à, hum nay avg e là ~>4 @@ nói chung chưa ngày nào dưới 3 cả, đang đầu tư gấp rút vô nó ko nó scam thì die.
sr bác chủ thớt nha, làm loãng 2pic ùi. thui ko bàn chuyện site khác trong site bác nữa. sr lần nữa
up phụ

con mụ lynn có 3 trang cơ, mà h ko thèm làm bên 3 trang đó nữa, min pay thì tăng, max pay thì giảm. mình đầu tư có 3$ và nó pay cho 3.5$ ) coi như bù đc phần nào công sức bỏ ra vậy. chia buồn cùng bác. bây h quay lại mấy trang dạng Synbux cho lành, avg cao lắm mấy bác à, hum nay avg e là ~>4 @@ nói chung chưa ngày nào dưới 3 cả, đang đầu tư gấp rút vô nó ko nó scam thì die.
sr bác chủ thớt nha, làm loãng 2pic ùi. thui ko bàn chuyện site khác trong site bác nữa. sr lần nữa
up phụ
thế này càng vui, có nơi cho new mem học hoỉ.
các bác cứ nc thoải mái, trừ việc post link ref thui ,hi hi
cám ơn bạn:
Đã Reg:
ID: duhero
PP: [email protected]

Announcements

Forum statistics

Threads
420,996
173,061
Latest member
guongled