Buxify-v2 đã khởi động : Tuyển Ref và BN 0,1 $ cho Bạn nào chiến cùng mình đây !!!

kyvu252

Verified
Reactions
446
MR
0.000
Cách chơi thì cũng giống Buxify thôi, nó mới chuyển sang Ver mới nên mình mạo hiểm chiến thử nó xem sao ? RB + BN không cần có Proof.

Click vào link để đăng kí : http://BuxifY-V2.com/?r=kyvu252

Bạn nào từng chơi buxify rồi và đang làm Downline của người khác muốn làm Ref của mình thì có thể Change Sponsor bằng cách sau :

Đăng nhập và vào nick xong thì vào member area --> nhìn bên phải có dòng ( Click here if you want to change your sponsor) tiếp tục kích vào chữ (Click here if you want to change your sponsor) màu đỏ --> Ô Insert new Sponsor bạn nhập nick của mình là kyvu252. Cuối cùng nhấn nút Change it để hoàn tất.

Chế độ BN + RB :

Cứ mỗi 100 click mình sẽ RB 0,1$ và BN 0,1$ vào lần RB đầu tiên.

Note :
_ Chế độ RB có thể sẽ tăng lên tùy tình hình Update của mình
_ RB + BN = Paypal và LR
_ Bạn nào đã đăng kí làm Ref của mình vui lòng báo lại nick và Paypal hoặc LR để mình Check nha :)

Thông Báo : Update chế độ RB & BN (10/02/2012)

Với phương châm Hợp tác lâu dài và hai bên đều có lợi nên mình cũng update chương trình RB + BN của mình như sau :

+ Ngoài lần BN đầu tiên thì cứ mỗi 500 click mình sẽ BN thêm 0,1$ : Bạn nào Click đủ số (500,1000,1500....) thì báo lại User để mình Check và BN

+ Khi đạt 2000 click thì cứ 100 click tiếp theo mình sẽ RB 0,2$ (đây là chương trình kết nối dài lâu của mình hehe)

Thông Báo : Update Thêm Phương Thức RB + BN = LR (11/02/2012)

Thông báo ngày 14/2 : Hiện tại mình đã có Proof Pay nên mình chuyển Topic qua đây các bạn Ref có vấn đề gì thì qua đó cùng thảo luân nha ! thanks :)

Mong Các Bạn Ủng Hộ Và Hợp Tác Vui Vẻ, Chúc Sức Khỏe Để Kiếm Tiền !!!

Last edited by a moderator:
reg mở hàng nhé
ID sieucuibap
thanh toán dưới chữ kí nhé

Đã thấy : sieucuibap + hoangminh9992

Thanks các bạn đã ủng hộ

à mà bạn pots ở đây mà chưa có proof là ra đảo đó

xác nhận mình nửa nha ! đăng kí lúc bạn mới tuyển ref ! ở đầu trang !xác nhận nhé ! à cho mình xin Yh để tiện troa đổi được không ?

Mình đã xác nhận bạn rồi mà, thanks nha, yahoo của mình là kyvu252 luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,059
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week