Buxify-v2 đã khởi động : Tuyển Ref và BN 0,1 $ cho Bạn nào chiến cùng mình đây !!!

Site mới chia lãi có ổn không bạn ? Cụ thể là như thế nào ? mình vẫn chưa thấy ai up thông tin chia lãi của nó như thế nào ?

ID trunghut
Đã ref site !
PP: [email protected]

Đã thấy các bạn, thanks đã ủng hộ :)

Site mới chia lãi có ổn không bạn ? Cụ thể là như thế nào ? mình vẫn chưa thấy ai up thông tin chia lãi của nó như thế nào ?

Mới khởi động ngày 7/2 mà bạn, làm sao có thông tin nhanh vậy đc

Buxify scam rồi hay sao mà đẻ ra thêm vesion 2 vậy bạn

Nó chuyển qua V2 và mọi thông tin của V1 bây giờ chỉ để ngắm thôi bạn ah...

Dịch từ thông báo của nó, chấp nhận bắt đầu lại từ con số 0 ở V2 :)

buxify đã scam rồi mà vẫn đâm đầu vô hả ? Không biết mấy tài khoản cũ nó xử lí thế nào , toàn hàng khủng

buxify đã scam rồi mà vẫn đâm đầu vô hả ? Không biết mấy tài khoản cũ nó xử lí thế nào , toàn hàng khủng

Nó đã chuyển qua Ver2, chưa biết thể nào nhưng mình cũng xin làm chuột bạch tiên phong xem sao ! Miễn sao mình RB + BN đầy đủ cho Ref của mình là ok thôi. Mọi người cũng không mất gì mà phải không ? Ai ủng hộ mình thì mình xin cám ơn nhiều nhiều !!!

Last edited by a moderator:
Đáng lẽ chủ topic phải bị cảnh cáo và topic sẽ bị cho vào thùng rác nhưng topic hoạt động sôi nổi nên lần này mình tha và move sang box MMO market nhé

Đã thấy bạn, cám ơn đã ủng hộ

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:36 PM ----------

Đáng lẽ chủ topic phải bị cảnh cáo và topic sẽ bị cho vào thùng rác nhưng topic hoạt động sôi nổi nên lần này mình tha và move sang box MMO market nhé

Vậy nhờ bạn Move topic dùm mình, cám ơn bạn đã nương tay, khi nào mình có Proof sẽ quay lại đây lập Topic, thanks bạn rất nhiều :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,077
173,157
Latest member
gsugiacuibap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back