• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Buxify + Buxify-v2 scam chưa????

SPPK

Junior
Reactions
106
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện mình tìm hiểu kỹ cách thức chơi lấy lãi của buxify + buxify-v2 rồi, nhưng do thời gian lâu rồi sợ nó đã scam nên hỏi ae nào chơi qua 2 sites này cho ý kiến. 1 điều nữa thấy đa số topic chỉ cách up = AP (PZ) mà ko thấy up = PP, liệu up = PP có trục trặc gì ko nhỉ???

up cho ai vào jup ban này nha!

Upvote 0
chưa Scam đâu bác, nó chỉ thay đổi lãi xuất thôi, ai đầu tư nhiều thì lãi nhiều, còn ít thì lãi ít, bởi nó cân bằng sự đầu tư của thành viên mà :) trước đây thì chia đều, nên thằng đầu tư nhiều lại hưởng như thằng đầu tư ít, mà thằng đầu tư ít lại có tỉ lệ lãi xuất như mấy thằng Pro nên k được, giờ nó điều chỉnh lại rồi :D,.. ;;)

Upvote 0
chưa scam nhưng thay đổi rule và riset acc. Nói chung ăn cũng được nhưng không ngon bằng mấy ông invent

Upvote 0
Mất toi 100$ ở buxify mà ko đc ăn ngày nào. Kêu ra cái buxy v2 reset acc. ảo lòi. Chung kết là lừa đảo :binhsua168:

Upvote 0
Rất nhỏ 29/07/2012 - 0.595 . Bạn vào forum có topic của VN để cập nhật tình hình nhé.

topic của VN dạo này ko ai cập nhật tỉ lệ chia lại nữa rồi, mà cậu có nhầm ko làm làm gì đc 0.595, của mình payout >90% tỉ lệ ngày 30/7 là
$2.038/BJ$1106.794=0.00184, cậu tính lại giúp mình với nhé, thanks

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week