<** BUX MONTH **> nhận ngay 0.06$. Bạn nào chưa ref thì ủng hộ nha!!!!!!!!!!!!

Site này ko biết nó đã thật sự scam chưa, nhưng cả tuần nay nó chẳng pay đồng nào!!!!!!!
Đã gởi RB và BN scam đến các bạn, một số bạn đã ngừng click nên mình ko gởi Bn scam.
Bạn nào có thắc mắc cứ pm.

@tranphu: mình pay vô đâu được?? mình sẽ pay đúng số click của bạn, thật sự mình cũng đang làm ref buxify của bạn( vì vẫn chưa chuyển up được), bạn đã scam bên top đó, nhưng mình ko phải như bạn nên mình sẽ trả đủ số click mà bạn đã click cho mình!!!!

da nhan RB,thank ban nhe
dao nay ban qua khong click dc,nghi clik may bua nay ma ko thong bao cho ban
thong cam nhe,khi nao ranh minh se ung ho nhiet tinh nhe.Hihi:binhsua120:

đã nhận đc bn scam, thanks, có site thì mình ủng hộ tiếp cho
chưa ref thì ủng hộ nha bạn
http://mmo4vn.com/showthread.php?32177-Tuyen-ref-BUXIF-chuyen-Up-line-

---------- Post added at 01:40 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

Xem ra vẫn còn ít lương tâm, rb cho all buxify đi kìa. Mà scam thì đoàng hoàng tý, việc gì phải lén lút change nick vậy =))
bạn ấy yêu cầu thống kê số click để mình Rb cho bạn ấy đó chứ, đâu phải bạn ấy Rb cho mọi người đâu!!!!!

đã nhận BN đăng ký + RB + Bn scam $0.19. thanks, mai mốt có dịp sẽ hợp tác, buxify đang ref cho người khác rồi

chủ topic ghi rất rõ ràng.

Đã nhận được Bn + Rb và scam . Thanks angle nghen ? ngoài site buxify bạn còn tuyển reg site nào không ?

Đã nhận được Bn + Rb và scam . Thanks angle nghen ? ngoài site buxify bạn còn tuyển reg site nào không ?
ngoài Buxify ra mình cũng có tuyển buxjunction hihihihi đang tập trung chiến 2 site này!!!!

đã nhận bonus scam site từ chủ thớt. thanks :) mìng đã uplinh bên topic buxify. mong hợp tác lâu dài.

---------- Post added at 06:20 PM ---------- Previous post was at 06:17 PM ----------

còn site nào nữa ko bạn mình ref cho :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back