<** BUX MONTH **> nhận ngay 0.06$. Bạn nào chưa ref thì ủng hộ nha!!!!!!!!!!!!

Khi nao thi nhan dc refback tiep vay bạn

đã kick 2 ngày nhưng sao vẫn chưa có bn vậy bạn??
Các bạn mới đăng ký click giùm mình đến chủ nhật 23/10, mình tổng kết BN và RB 1 lần luôn nha.
Ko scam các bạn đâu, dù site có scam vẫn tính đủ số click đến 23/10 cho các bạn, các bạn có thể tham khảo trong top này mình toàn gởi RB trước, nhưng vì 1 số bạn nhận RB trước 1 tuần nhưng lại ngừng click nên cn này mình thanh toán nha các bạn, yên tâm click dùm mình nha!!!!!

lần trc bạn gửi mình RB là cho hết tuần này phải ko?

Mình đã 2 lần nhận RB trước cả tuần của bạn angle. Nên các bạn đừng lo.
Mình thấy cho đến thời điểm này thì bạn ấy vẫn đang làm ăn rất uy tín.
Chỉ sợ là bạn nào đã nhận RB trước mà quên click thì tội cho bạn chủ thớt.

Site này có lẽ scam rồi, cả tuần nay nó chẳng pay, các bạn nào đã nhận RB trước (đến 23/10) có thể ngừng click từ hôm nay 21/10, số $ dư coi như mình RB tặng các bạn khi site scam. Những bạn nào mới ref mình còn nợ BN+RB mình sẽ thống kê và thanh toán trong ngày 22/10.
Cảm ơn các bạn đã hợp tác, nếu được các bạn ủng hộ ref buxify cho mình nha!!!!!
Mình đang tuyển ref site này

http://mmo4vn.com/showthread.php?32177-Tuyen-ref-BUXIF-chuyen-Up-line-

Chia bùn cung angle mong đừng scam

vậy mình cs nhận đc rb hok .id:togo

mình có đc refback ko, mình chỉ mới đang ký gần đây thôi, chưa refback lần nào

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

đã nhận refback, thanks, mình cũng muốn chuyển upline lắm, nhưng tới tháng 1/2012 mới đc chuyển, tức thằng tranphu quá đí mất

mình có đc refback ko, mình chỉ mới đang ký gần đây thôi, chưa refback lần nào

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

đã nhận refback, thanks, mình cũng muốn chuyển upline lắm, nhưng tới tháng 1/2012 mới đc chuyển, tức thằng tranphu quá đí mất
muốn RB 6 tháng nwax rb nhé

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

Xem ra vẫn còn ít lương tâm, rb cho all buxify đi kìa. Mà scam thì đoàng hoàng tý, việc gì phải lén lút change nick vậy =))
6 tháng sau nhé..PPlimit bannick

buồn nhỉ.............bux month đi củi rồi :(( đã nhận refback

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,081
Latest member
luocga

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week