Buồn quá

Status
Not open for further replies.
hic buồn quá. có em cho em theo kiếm 1 con đường ko :(

Được rồi hôm nay mình sẽ cố gắng chỉ chỏ bạn 1 con đường. Bạn hãy tắt cái máy tính rồi đi ra ngoài mở cái cửa ra nhìn rồi bạn sẽ thấy.
P/s: đm cái con đường to tổ chản đó

sao ông biết nó sida. ko phải HIV à
Tối mình pm yahoo nc cái , về cái mình inbox c ấy , có thể share hoặc cho mình cái giá đc ko :)

Thẳng thớt sida này mình thì nhớ kĩ rồi :D đm nó đểu lắm hỏi đc xong nó ăn cháo đá bát chuồn luôn nên ai có ý định giúp đỡ j nó thì xem xét cái này nhé :))
chào pro. em không thích tranh cãi. pro muốn nói gì có bằng chứng nhé!

pro nói thẳng đi, đừng có giết gà doạ khỉ nhé. có tài cán gì cứ đem ta hết đi.
Chấp nhận thì nói 1 câu để kêu mod , bằng chứng trong inbox còn đây ko mất đâu mà lo :)

Chấp nhận thì nói 1 câu để kêu mod , bằng chứng trong inbox còn đây ko mất đâu mà lo :)
sao mà nhè thế? Tui đã nói không thích nói nhiều. ko pulic thì đừng comment nữa. Tui không sợ cả diễn đàn biết pro sợ cái gì. Zay nhen.

sao mà nhè thế? Tui đã nói không thích nói nhiều. ko pulic thì đừng comment nữa. Tui không sợ cả diễn đàn biết pro sợ cái gì. Zay nhen.

Ok chưa nhỉ , đã éo thích rồi nhưng nghĩ lúc mình newbie đi hỏi cũng éo ai nói lại thôi , có tí tẹo phí vì t ko thích m cũng ko cần m trả trước hay ko mà sống đểu cái biết ngay :)

5$/ngày còn kêu cái gì? mốc mép cả năm nay rùi đây này:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

:D
sao lại thế, có cần mờ ám thế k?:D

Ok chưa nhỉ , đã éo thích rồi nhưng nghĩ lúc mình newbie đi hỏi cũng éo ai nói lại thôi , có tí tẹo phí vì t ko thích m cũng ko cần m trả trước hay ko mà sống đểu cái biết ngay :)
hay nè, android hay ios khó làm hơn nhỉ pro, có mấy cái iphone dư:D

hay nè, android hay ios khó làm hơn nhỉ pro, có mấy cái iphone dư:D
mình chỉ chơi bên android , nhưng dân tình bảo bên ios dễ hơn đó :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week